Vespa-Services ขาย-รับสั่งประกอบรถใหม่มีทะเบียนและแบบอินวอยล์ รับซ่อมเวสป้าใน-นอกสถา - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 147 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 53 103 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Vespa-Services ขาย-รับสั่งประกอบรถใหม่มีทะเบียนและแบบอินวอยล์ รับซ่อมเวสป้าใน-นอกสถา

Senior Member luirock's Avatar
    สถานที่
    Vespa Land
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tajaba อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ ^_^ ผมเป็นคนหนึ่ง ที่มีปัญหาเรื่องรถเสีย เมื่อคืนขับ ๆ อยุ่ " รถดับ " ซะงั้น

ไม่รู้เป็นอะไร ผมดูน้ำมันก็ไม่หมด สตารท์ ยังไงก็ไม่ติด มืดก็มืด ดึกแล้วด้วยครับ ประมาณ ตี 1

เปิดฝาเครื่องดูก็แล้วไม่ทราบเหมือนกันว่ารถเป็นอะไร คิดไรไม่ออกจะเข็นกลับบ้านก็คงไม่ไหว

เลยรองโทรหาช่างดู " ปรากฏว่า " ช่างรับสายครับ คือเค้าเป็นความหวังเดียวของเราตอนนี้เลยก็ว่าได้

คำแรกที่ถามคือ ช่างถามว่าต้น อาการเป็นแบบไหน แล้วเป็นยังไงทำไมถึงดับ ผมด้วยความเป็นมือใหม่

จึงตอบช่างไปว่า " ไม่ทราบครับ " ช่างถามคำเดียวว่าอยุ่ไหน ? ผมบอกว่าอยุ่ตรงอ่อนนุช 30 ช่างบอกว่ารอผมตรงนั้นนะ

อีก 45 นาที ผมจะไปหา ผมก็วางสาย นั่งไม่นานครับช่างก็มา ถึงช่างก็ดูๆ แล้วก็หาอาการเจอจนได้ ครับพี่น้อง " สายหัวเทียนหลวมครับ "

แล้วก็เสียบเข้าไปเหมือนเดิม เท่านั้นครับ หายเลย ต้องขอบคุณช่างมากครับผม ถ้าไม่มีเค้า คงกลับบ้านไม่ได้แน่นอน จะเข็นไปก็ใช่เรื่อง

ส่วนค่าบริการ ไม่แพงอย่างที่คิดครับ แต่ที่ผมประทับใจที่สุดคงเป็น การที่เค้าออกมาทั้ง ๆ ที่มันดึกดื่นมากแล้ว ใช้เวลาไม่นาน ขอบคุณจริง ๆ ครับ

ยังไงก็ขอให้ " กิจการ " รุ่งเรืองมีลูกค้ามากๆ นะครับ ฝากพี่น้องที่อ่านอยุ่หน้านี้ บอกเพื่อน ๆ หากรถคุณมีปัญหา ลองโทรมาครับ ช่างเค้าให้คำ ปรึกษาได้

ดีเป็นอย่างมาก ขอให้พระเจ้าคุ้มครอง ^_^
    การันตีเรื่องเซอร์วิสของ เวสป้าแลน ไม่มีผิดหวังๆแน่นอนๆๆๆครับพี่น้องปากต่อปากช่างชิดค นหล่อ จัดให้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อย่ายอมแพ้โดยที่ยังไม่ต่อสู้

chidchai1's Avatar
    สถานที่
    VESPA-SERVICES
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

31 ธันวาคม 2553เป็นวันสุดท้ายของปีนี้แล้วคับ พรุ่งนี้จะเป็นวันใหม่ปีใหม่ ขอให้ทุกคนมีความสุขความสบาย มีเงินมีทองใช้กันไม่ขาดมือคับ สมหวังในสิ่งที่คิดทุกคนคับ
    วันนี้โทรหาคุณวัชรพลแล้ว แต่ไม่ติดสงสัยไปเที่ยวต่างจังหวัด รถที่นำเข้ามาปะผุทำสีใหม่ตั้งแต่เดือนพฤศจิกาเสร็จแ ล้ว ถ้ากลับมาแล้วโทรติดต่อด้วยนะคับ

Senior Member luirock's Avatar
    สถานที่
    Vespa Land
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีปใหม่นะครับพี่น้อง เวสป้าแลนๆๆๆๆทุกท่าน ช่างชิดรถผมเสร็จโพสโชว์แจ่มๆเลยนะครับ วันพฤหัสที่ 5 ผมจะเข้าไปหาที่ร้านนะครับแล้วเจอกันๆๆๆๆๆๆๆๆ

สถานที่
    Vespa Land
    ขอบคุณ
    0

สงสัยที่ร้านเริ่มกันแล้ว เมาไม่ขับนะครับดูแลด้วยนะครับ ขอให้สนุกๆๆๆๆๆๆๆๆสุดๆไปเลยเผื่อผมด้วยนะครับพี่น้อง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Senior Member tarotaxi's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีปีใหม่ครับ

สถานที่
    Vespa Land
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tarotaxi อ่านข้อความ
    สวัสดีปีใหม่ครับ
    สุดยอดจริงๆนะครับอัพตอนเที่ยงคืนพอดีเลยแบบนี้ต้อง คาราวะๆๆๆๆๆๆๆๆๆสวัสดีปีใหม่เช่นนะครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลำพูนหนาวเปล่าครับ

Senior Member tarotaxi's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ luirock อ่านข้อความ
    สุดยอดจริงๆนะครับอัพตอนเที่ยงคืนพอดีเลยแบบนี้ต้อง คาราวะๆๆๆๆๆๆๆๆๆสวัสดีปีใหม่เช่นนะครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลำพูนหนาวเปล่าครับ
    หนาวมากเลยครับ เมื่อวานก็ไปสวนสัตว์เชียงใหม่ึีครับคนเยอะมากเลยครั บ

สถานที่
    Vespa Land
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tarotaxi อ่านข้อความ
    หนาวมากเลยครับ เมื่อวานก็ไปสวนสัตว์เชียงใหม่ึีครับคนเยอะมากเลยครั บ
    วันที่ 23 เพื่อนผมจะไปแต่งงานที่ แม่ออน ไม่รู้จะได้ไปหรือเปล่าอยากไปเที่ยวเชียงใหม่บ้างนะค รับๆๆๆๆๆคงอากาศดีมากมาย

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ luirock อ่านข้อความ
    วันที่ 23 เพื่อนผมจะไปแต่งงานที่ แม่ออน ไม่รู้จะได้ไปหรือเปล่าอยากไปเที่ยวเชียงใหม่บ้างนะค รับๆๆๆๆๆคงอากาศดีมากมาย
    แม่ออนเหรอมีน้ำพุร้อนด้วยนะครับลองไปดิอากาศดีครับ

chidchai1's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

1 มกรา 2554 สวัสดีปีใหม่คับทุกคน ขอความสุขความสมหวังจงมีกับทุกคนคับ
    แฮปปี้มากคับ ทุกคนมาโดยไม่ได้นัดหมาย เตรียมงานแทบไม่ทันเลย ในคืนเคาท์ดาวน์ปีใหม่ ภาพเล็กๆในคืนวันที่มีความสุข ขอบคุณมากสำหรับมิตรภาพจากทุกคน

I have Notthing... unknown's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ปาร์ตี้เมื่อคืนสุดยอดมากเลยครับ เพิ่งฟื้นเมื่อเย็นนี้เองครับ

สถานที่
    Vespa Land
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unknown อ่านข้อความ
    ปาร์ตี้เมื่อคืนสุดยอดมากเลยครับ เพิ่งฟื้นเมื่อเย็นนี้เองครับ
    น่าสนุกจังเลยครับบรรยากาศแถวนั้น คลาสสิคสุดๆๆๆๆๆๆ ช่วงนี้เว็บเข้ายากเป็นเหมือนกันเปล่าครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chidchai1 อ่านข้อความ
    31 ธันวาคม 2553เป็นวันสุดท้ายของปีนี้แล้วคับ พรุ่งนี้จะเป็นวันใหม่ปีใหม่ ขอให้ทุกคนมีความสุขความสบาย มีเงินมีทองใช้กันไม่ขาดมือคับ สมหวังในสิ่งที่คิดทุกคนคับ
    วันนี้โทรหาคุณวัชรพลแล้ว แต่ไม่ติดสงสัยไปเที่ยวต่างจังหวัด รถที่นำเข้ามาปะผุทำสีใหม่ตั้งแต่เดือนพฤศจิกาเสร็จแ ล้ว ถ้ากลับมาแล้วโทรติดต่อด้วยนะคับ

รับทำแบบมีทะเบียนอยู่ป่าวครับ อยากได้แบบมีทะเบียนมากเลยครับ กลัวตำรวจเรียก
    ราคาเท่าไรหรอครับ (หรือคันในรูปไม่ใช่ทะเบียนแท้??)

mods_109's Avatar
    สถานที่
    Vespa-Services
    ขอบคุณ
    4

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chidchai1 อ่านข้อความ
    1 มกรา 2554 สวัสดีปีใหม่คับทุกคน ขอความสุขความสมหวังจงมีกับทุกคนคับ
    แฮปปี้มากคับ ทุกคนมาโดยไม่ได้นัดหมาย เตรียมงานแทบไม่ทันเลย ในคืนเคาท์ดาวน์ปีใหม่ ภาพเล็กๆในคืนวันที่มีความสุข ขอบคุณมากสำหรับมิตรภาพจากทุกคน

อดเลยเรา งึกๆ ดีใจกับอีกทางเลือกใหม่ด้วยน่ะครับ แล้วก็ดีใจกับพี่ชิตด้วย
    ต้องรายงานตัวครับ สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านเลยน่ะครับ

งานงอกครับพี่ชิด หลังจากฉลองวันเกิดเสดผมขี่กลับ รถมันจะวอดครับ ต้องบิดอยู่ตลอด พอบิดไปนานๆแล้วผ่อน เหมือนเครื่องมันเร่งไม่หยุดเลยแต่พอปล่อยคร๊าชมันก็ หาย ตอนนี้คือผ่อนเครื่องไม่ได้เลย(ปัญหาคือเย็นนี้ว่างม ั้ยครับ)
    Tel : 081-820-4940
    Email. [email protected]
    Home. http://www.facebook.com/ModsNoss.TShirt
    ออกแบบและจัดทำเสื้อกลุ่มเพียง10ตัวก็จัดให้ได้

สถานที่
    Vespa Land
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mods_109 อ่านข้อความ
    อดเลยเรา งึกๆ ดีใจกับอีกทางเลือกใหม่ด้วยน่ะครับ แล้วก็ดีใจกับพี่ชิตด้วย
    ต้องรายงานตัวครับ สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านเลยน่ะครับ

งานงอกครับพี่ชิด หลังจากฉลองวันเกิดเสดผมขี่กลับ รถมันจะวอดครับ ต้องบิดอยู่ตลอด พอบิดไปนานๆแล้วผ่อน เหมือนเครื่องมันเร่งไม่หยุดเลยแต่พอปล่อยคร๊าชมันก็ หาย ตอนนี้คือผ่อนเครื่องไม่ได้เลย(ปัญหาคือเย็นนี้ว่างม ั้ยครับ)
    สวัสดีครับคุณ ต้อง ถ้าเข้าไปที่ร้านฝากเก็บรูปน้อง พอใจ มาให้ดูบ้างนะครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆ

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 147 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 53 103 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks