Vespa-Services ขาย-รับสั่งประกอบรถใหม่มีทะเบียนและแบบอินวอยล์ รับซ่อมเวสป้าใน-นอกสถา

หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 147 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 101 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Vespa-Services ขาย-รับสั่งประกอบรถใหม่มีทะเบียนและแบบอินวอยล์ รับซ่อมเวสป้าใน-นอกสถา

chidchai1's Avatar
    สถานที่
    VESPA-SERVICES
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน Vespa-Services ขาย-รับสั่งประกอบรถใหม่มีทะเบียนและแบบอินวอยล์ รับซ่อมเวสป้าใน-นอกสถา

Name:  ป้าย12.jpg
Views: 31710
Size:  17.8 KB
    Name:  13.jpg
Views: 37989
Size:  22.4 KB
    VESPA - SERVICES รับสั่งประกอบรถ vespa รับทำสี vespa รับซ่อม vespa ในและนอกสถานที่

รับ-ซื้อ -ขาย เวสป้ารุ่นต่างๆ ขายเวสป้ามือสองราคาถูก รับสั่งประกอบรถเวสป้าใหม่ตามออเดอร์ จัดส่งทั่วประเทศ
    รับ - ซ่อม ตรวจเช็ดเครื่องยนต์ เวสป้า รุ่นต่างๆ รับซ่อมรถvespa ในและนอกสถานที่ โดยช่างชำนาญงาน
    รับ - ปะผุตัวถังเวสป้า รับจัดทรงเวสป้า รับทำสีเวสป้าด้วยระบบสี2K มาตรฐาน ด้วยทีมงานช่างที่มีประสพการณ์จริง
    ติดต่อสอบถามTel. 086-059-9579 (คุณ.ชิดชัย) E-mail : vespa - [email protected]
    Website: http://vespa-services.com
    ธนาคาร:กรุงเทพ สาขา :เจริญผล บัญชี :ออมทรัพย์ เลขบัญชี 144-0747-200
    บ้านเลขที่ 460 ซ.สวนมะลิ3 ถ.บำรุงเมือง เขต.ป้อมปราบ กรุงเทพๆ 10100

รับสั่งประกอบรถเวสป้า vespa64 vespa sprint มีทะเบียนและแบอินวอยล์ อะใหล่ประกอบใหม่ ฟิตผ่าเครื่อง100%
    โดยช่างทีมีประสพการณ์งานจริง มากกว่า 10 ปี

เวสป้าุ64+ทะเบียนพร้อมโอน สภาพใหม่ อะใหล่ประกอบใหม่หมด ฟิตผ่าเครื่องใหม่100% ราคา 85,000 บาท

เวสป้า64+เอกสารอินวอบล์+ใบซื้อขาย สภาพใหม่อะใหล่ประกอบใหม่หมด ฟิตผ่าเครื่องใหม่100% ราคา44,000 บาท

เวสป้า สปริ้นหัวกลม +ทะเบียนพร้อมโอน สภาพใหม่ อะใหล่ประกอบใหม่ ผ่าเครื่องฟิตใหม่ 100% ราคา 72,000 บาท

เวสป้า สปริ้นหัวกลม+ เอกสารอินวอยล์+ใบซื้อขาย สภาพใหม่อะใหล่ประกอบใหม่หมด ฟิตผ่าเครื่องใหม่ ราคา 40,000 บาท

รับประกันอะใหล่ประกอบและเครื่องยนต์ระยะเวลา6เดือนค รับ รถทุกคันจะได้การรับการตรวจเช็คอะใหล่ชิ้นส่วนและเทส ลองเครื่อง
    ผ่านจริ งๆครับก่อนส่งถึงคุณ ทำให้สบายใจได้ครับว่าคุณจะได้รับรถทีุ่้คุณรัก มาใช้อย่างคุ้มค่าแน่นอน
    ไม่ต้องมาคอยนั่งเก็บงานตอนหลังเสียค่าใ้ช้จ่ายซ่อมบ ำรุงอีกต่อไปครับ
    รับประกัน งานคุณภาพโดยทีมช่างที่มีประสพการณ์จริง มากกว่า10ปีครับ
    ผลงานสั่งประกอบรถใหม่จากทางร้าน Vespa - Services

แผนที่VESPA-SERVICES
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chidchai1 : 08-06-2012 เมื่อ 11:03

ยายฟ้าของป๋ม Mikeyawesome's Avatar
    สถานที่
    Vespa Service
    ขอบคุณ
    0

ทางเลือกใหม่ของคนชาวสองล้อเล็ก คราวนี้ก็ขี่เที่ยวกันอย่างสบายใจ ขอให้กิจการรุ่งเรือง ร่ำรวยๆ

I have Notthing... unknown's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

บริการแบบนี้อบอุ่นใจขึ้นเยอะ ไม่ต้องกังวลว่ารถจะเป็นอะไร อยู่ใกล้อยู่ไกลยังมีคนให้คำปรึกษาแนะนำได้ตลอด อันนี้ยืนยันได้จากประสบการณ์โดยตรง เค้ามาไว เคลมไวจริงๆ

Senior Member luirock's Avatar
    สถานที่
    Vespa Land
    ขอบคุณ
    0

มาแล้วพี่น้อง Vespaland Service ที่เรารอคอยช่างชิด คนหล่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆยาวไปๆๆๆๆๆๆๆๆตอนรับ ปีใหม่เรื่องดีๆแบบนี้ต้องขยายๆๆๆๆๆๆๆ
    อย่ายอมแพ้โดยที่ยังไม่ต่อสู้

Senior Member luirock's Avatar
    สถานที่
    Vespa Land
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mikeyawesome อ่านข้อความ
    ทางเลือกใหม่ของคนชาวสองล้อเล็ก คราวนี้ก็ขี่เที่ยวกันอย่างสบายใจ ขอให้กิจการรุ่งเรือง ร่ำรวยๆ
    เสียดายจริงๆว่าจะเข้ามาเป็นคนแรกซะหน่อย แต่ไม่เป็นไรของเป็นคนสุดท้ายที่ เธอรัก ก็พอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สถานที่
    Vespa Land
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ luirock อ่านข้อความ
    มาแล้วพี่น้อง Vespaland Service ที่เรารอคอยช่างชิด คนหล่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆยาวไปๆๆๆๆๆๆๆๆตอนรับ ปีใหม่เรื่องดีๆแบบนี้ต้องขยายๆๆๆๆๆๆๆ
    ตัวหนังสือกระทู้น่าจะหนาๆหน่อยนะครับจะได้มองชัดๆยั งไงช่างชิดอัพรูปและรายละเอียดเพิ่มเตมให้ดูด้วยนะคร ับๆๆๆๆๆๆๆๆรอชมๆกระทู้จะได้สวยๆครับ

สวัสดีครับ
    หลังปีใหม่ไปแล้ว
    ผมว่าจะไปเป็นสมาชิก vespaland ครับ

สถานที่
    Vespa Land
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ จ่ามาย อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ
    หลังปีใหม่ไปแล้ว
    ผมว่าจะไปเป็นสมาชิก vespaland ครับ
    ยินดีต้อนรับครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพี่น้องจัดไปอย่าให้เสี ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย luirock : 29-12-2010 เมื่อ 12:02

สถานที่
    Vespa Land
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chidchai1 อ่านข้อความ
    VESPA LAND Service By Chitchai.
    บริการซ่อมรถเวสป้านอกสถานที่ เป็นอีกทางเลือกสำหรับผู้ที่มีปัญหารถเวสป้า เสียแต่ไม่สะดวกนำรถมาซ่อมด้วยตัวเองได้ สามารถโทรมาสอบถามปัญหาของท่านได้ก่อน หรือในกรณีที่รถเสียอาการหนักทางเรามีบริการบรรทุกนำ กลับมาซ่อมที่ร้าน โดยคิดราคาจากระยะทาง (ราคายุติธรรม) สามารถสอบถามเล่าอาการที่เกิดขึ้นกับรถได้ก่อน เพราะบางปัญหาท่านสามารถแก้ไขได้ด้วยตัวเอง เรายินดีให้คำปรึกษา พร้อมจัดหาอะไหล่ Vespa ทุกชนิดทั้งงานเก่าและใหม่ตามที่ต้องการ
    บริการซ๋อมเครื่องยนต์ ปะผุ ทำสี โดยสีคุณภาพ (2K) ตามที่ลูกค้าต้องการหรือตามวงเงินที่ลูกค้ากำหนด โทรมาสอบถามพูดคุยกันก่อนได้ครับ
    Tel. 086-059-9579
    Email : [email protected]
    ถ้ารถเสียที่ชะอำมาซ่อมให้เปล่าครับ ถ้าไม่มีเงินจ่ายเอาเป็นเลี้ยงเหล้าแทนได้เปล่าครับซ ักเมานึง โอ้เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สถานที่
    Vespa Land
    ขอบคุณ
    0

ถามปัญหาครับพี่น้อง

คำถาม อะไรเอ่ยที่สำคัญสำหรับรถเวสป้าที่สุด

คำตอบ เวสป้าแลนเซอร์วิส ถูกๆๆๆต้องๆๆๆๆว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆยาวไปปีใหม่สิ่งใหม่เก ิดขึ้นแล้วๆๆๆๆๆๆพี่น้องจัดไปอย่าให้เสีย

ยายฟ้าของป๋ม Mikeyawesome's Avatar
    สถานที่
    Vespa Service
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ luirock อ่านข้อความ
    ถ้ารถเสียที่ชะอำมาซ่อมให้เปล่าครับ ถ้าไม่มีเงินจ่ายเอาเป็นเลี้ยงเหล้าแทนได้เปล่าครับซ ักเมานึง โอ้เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เค้าทำงานเป็นทีมนะ ก้อเกือบสิบอ่ะ 555

Junior Member tanode's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขออยู่ในทีมอีกคนจะได้มั๊ย หุหุหุ
    มายืนยันคุณภาพอีกเสียงนึงจ้า รถมีปัญหาไม่รู้ปรึกษาใคร โทรไปVespaland เล้ยยย

Senior Member tarotaxi's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอให้ร่ำรวบนะครับคุณพี่ ละอ่อนละปูนช่วยเชียร์ครับ

chidchai1's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอบคุณมาก กับการติดตามผลงานทางร้านมาตลอด บริการทั่วถึงคับโทรเล่าอาการก่อนคับ เพราะบ้างปัญหาผู้ขับสามารถแก้ไข
    ได้ด้วยตัวเองถ้าอาการหนักจริงก็บริการถึงที่คับ ส่วนค่าใช้จ่ายอยู่ที่ระยะทางคับ โทรสอบถามได้ตลอดคับบ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chidchai1 : 29-12-2010 เมื่อ 16:37

Senior Member thepbangkok's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chidchai1 อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากับ กับการติดตามผลงานทางร้านมาตลอด บริการทั่วถึงคับโทรเล่าอาการก่อนคับ เพราะบ้างปัญหาผู้ขับสามารถแก้ไข
    ได้ด้วยตัวเองถ้าอาการหนักจริงก็บริการถึงที่คับ ส่วนค่าใช้จ่ายอยู่ระยะทางคับ โทรสอบถามได้ตลอดคับบ...
    เป็นทางออกให้ชาวเวสป้า อีกทางครับ มาช่วยดันให้ครับ

หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 147 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 101 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks