กลุ่มระยองบ้านค่ายคลาสสิค - หน้า 3

ชื่อกระทู้: กลุ่มระยองบ้านค่ายคลาสสิค

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suwan khamson อ่านข้อความ
    ใกล้สิ้นเดือนแล้ว อิอิ
    ครับ

suwan khamson's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

ตะพง เจอกันเด้อเฮียศักดิ์
    เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว

ชมรมรถโบราณเคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค บ่อวิน ชลบุรี
    เอก เคียวเกี่ยวดาว 083-7610639
    ทำในสิ่งที่รัก และจง รักในสิ่งที่ทำ.....
    ...3 เกียร์ ชื้อข้าวชื้อแกง จะแรงได้ไง เอ้อ...

ฝนตกบ้างใหม ครับพี่เอก

suwan khamson's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

อากาศแปรปรวนมากเลย กลัวเป็นไข้
    ชาวบ้านค่ายรักษาสุขภาพกันด้วยนะจ๊ะ
    เส้นทางสายเปลี่ยว ไปกับเคียวเกี่ยวดาว

ชมรมรถโบราณเคียวเกี่ยวดาว คลาสสิค บ่อวิน ชลบุรี
    เอก เคียวเกี่ยวดาว 083-7610639
    ทำในสิ่งที่รัก และจง รักในสิ่งที่ทำ.....
    ...3 เกียร์ ชื้อข้าวชื้อแกง จะแรงได้ไง เอ้อ...

[QUOTE=suwan khamson;6058150]อากาศแปรปรวนมากเลย กลัวเป็นไข้
    ชาวบ้านค่ายรักษาสุขภาพกันด้วยนะจ๊ะ[/QUO
    เช่นกันครับพี่ ขอบคุณครับ

คนรักษ์ของเก่า's Avatar
    สถานที่
    ราชดำเนิน คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

[quote=ฅน ขาย ผัก;6059723]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suwan khamson อ่านข้อความ
    อากาศแปรปรวนมากเลย กลัวเป็นไข้
    ชาวบ้านค่ายรักษาสุขภาพกันด้วยนะจ๊ะ[/quo
    เช่นกันครับพี่ ขอบคุณครับ
    ไม่เจอกันนานเลยนะครับ สบายดีกันทุกท่านนะครับ.........ถ้ามีงานไรก็โพสต์มา นะครับ
    นายชิงชัย ศรีประไพ
    ธ.กรุงเทพ เลขบัญชี 2120749284 สาขาอินทรารักษ์
    สอบถามหรือสั่งของ 080-5933553 แชมป์
    ***หมายเหตุ ของที่สั่งไว้จะส่งทุกวันพุธ***
    หรือดูของได้ที่

เจอกันยิ้มให้ ทักทายกัน รถคุณพังกูยันให้

Senior Member kilouy club's Avatar
    สถานที่
    กิโหร่ย!โบราณ ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

ฝากงานพี่น้องทางบ้านค่ายด้วยครับ..

รายละเอียดด้านล่างครับ..

มิตรภาพและพ้องเพื่อน เปี่ยมไปด้วย ความสัมพันธ์ที่ดี
    ยินดีต้อนรับทุกกลุ่มทุกท่าน ที่มาเที่ยวในจังหวัดของเรา ชาวปราจีน
    BIK : 0822110456,
    FB : bik โบราณ

Senior Member Pug inburi's Avatar
    สถานที่
    ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ดีคับผมปลั๊ก อินทร์บุรีคลาสสิคคับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับพวกพี่ๆๆ บ้านค่ายคับ
    M.C อินทร์บุรี คลาสสิค การเดินทางที่ไม่มีการแบ่งแยก

ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค
    สิงห์บุรี

@ เฟรสบุ๊ก ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค

INBURI CLASSIC

[QUOTE=Pug inburi;6088822]ดีคับผมปลั๊ก อินทร์บุรีคลาสสิคคับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับพวกพี่ๆๆ บ้านค่ายคับ

ครับผม งานหน้าวิ่งทริปใหนครับถ้าว่างจะได้ไปด้วย เดี๋ยวผมโทรหาคับ

[quote=คนรักษ์ของเก่า;6062689]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฅน ขาย ผัก อ่านข้อความ

ไม่เจอกันนานเลยนะครับ สบายดีกันทุกท่านนะครับ.........ถ้ามีงานไรก็โพสต์มา นะครับ
    สบายดีคับ คิดถึง ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kilouy club อ่านข้อความ
    ฝากงานพี่น้องทางบ้านค่ายด้วยครับ..

รายละเอียดด้านล่างครับ..
    จัดไปครับ

Senior Member Songtao's Avatar
    สถานที่
    สองเถา Classic จันทบุรี
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีคับยินดีที่ได้รู้จักคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Songtao อ่านข้อความ
    สวัสดีคับยินดีที่ได้รู้จักคับ
    ครับผม ขอบคุณ ครับ

Senior Member kilouy club's Avatar
    สถานที่
    กิโหร่ย!โบราณ ปราจีนบุรี
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีคับยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับพี่ศักดิ์ผักส ดรึป่าวครับ๕๕๕

มิตรภาพและพ้องเพื่อน เปี่ยมไปด้วย ความสัมพันธ์ที่ดี
    ยินดีต้อนรับทุกกลุ่มทุกท่าน ที่มาเที่ยวในจังหวัดของเรา ชาวปราจีน
    BIK : 0822110456,
    FB : bik โบราณ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kilouy club อ่านข้อความ
    สวัสดีคับยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับพี่ศักดิ์ผักส ดรึป่าวครับ๕๕๕
    ครับ ผม

Bookmarks