ปรึกษาพี่ก็อก

ชื่อกระทู้: ปรึกษาพี่ก็อก

Senior Member Kcc's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณโกสุมพิสัยคลาสสิคไบทท
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ปรึกษาพี่ก็อก

พี่ก็อกคับช่วยดูให้หน่อยคับพี่ว่าสติกเกอร์ตัวไหนสว ยน่าจะเป็นสติกเกอร์ของกลุ่มแบบถาวรอ่ะคับ แล้วทริชัยภูมิพี่ก็อกเดินทางไหมอ่ะคับ

รูป รูป    
    "Great minds discuss ideas; Average minds discuss events;
    Small minds discuss people.

จิตใจที่ยิ่งใหญ่วิพากย์วิจารณ์ความคิด จิตใจสามัญวิพากวิจารณ์เหตุการณ์ แต่จิตใจที่ต่ำต้อยวิจารณ์เพียงผู้คน

To. 088-0071564 เต้งคับ

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Wink สวยทั้งคู่ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Kcc อ่านข้อความ
    พี่ก็อกคับช่วยดูให้หน่อยคับพี่ว่าสติกเกอร์ตัวไหนสว ยน่าจะเป็นสติกเกอร์ของกลุ่มแบบถาวรอ่ะคับ แล้วทริชัยภูมิพี่ก็อกเดินทางไหมอ่ะคับ
    แต่ว่า... ความเหมาะสม น่าจะอยู่ที่ตัวพื้นหลังสีดำนะครับเต้ง เพราะว่าลายพื้นธงชาติ คงจะไม่ค่อยเหมาะซักเท่าไหร่น่ะครับ
    งายชัยภูมิ พี่คงไม่ได้ไปนะครับ ยาวเลยครับช่วงนี้ ลูกยังไม่โต อดครับ เดินทางปลอดภัยนะครับ ว่างๆจะเข้าไปเล่นด้วย
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

Senior Member นายพล ROMIO's Avatar
    สถานที่
    Classic Bike. Mahasarakham. since-2002.
    ขอบคุณ
    0

ขออนุญาติครับคุณkcc คำว่า CLUB สะกดผิดรึเปล่าครับ classic ไม่น่าจะมีตัวs ต่อท้ายครับ สวยทั้ง2แบบครับ

สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Wink เออน่ะ จริงๆด้วย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นายพล ROMIO อ่านข้อความ
    ขออนุญาติครับคุณkcc คำว่า CLUB สะกดผิดรึเปล่าครับ classic ไม่น่าจะมีตัวs ต่อท้ายครับ สวยทั้ง2แบบครับ
    พี่ก็ลืมสังเกตุไปครับ แล้วเปลี่ยนจาก โกสุมฯ เป็นขอนแก่นแล้วเหรอ???
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

Senior Member
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณวานรสัญจร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรื่องสติ๊กเกอร์ค่ะพี่ก๊อก

โอได้ข้อสรุปให้พวกไอ้เต้งเรียบร้อยแล้วค่ะ เปลี่ยนเป็น MEMO CLASSIC's BIKE CLUB เพราะว่าใช้ขอนแก่นไม่ได้หรอก มันกว้างเกินไป ตอนนี้เปลี่ยนเป็นตัวนี้แหละ ตอนนี้โอกลับมาแล้วจ้า ยังไงปีใหม่อาจจะได้เจอกันนะพี่ก๊อก สวัสดีปีใหม่ค่ะฝากคิดถึงหลานด้วยนะพี่...โอ kcc

ชมรมรถโบราณวานรสัญจร

ร้าน บ้านรถสวยบริการ ณ โกสุมมหานคร เยื้องศูนย์คูโบต้า อ.โกสุมพิสัยครับ

085-6097759 เม วานรสัญจร

http://www.facebook.com/memoclassicclub
    FACKBOOK ของ เม วานรสัญจรครับ

https://www.facebook.com/memobbhkosum
    FACKBOOK ของร้านบ้านรถสวยบริการ ณ โกสุมมหานคร สินค้าเพียบ

นายศักดิ์พงศ์ เตชะอุไรวงศ์
    หมายเลขบัญชี 410-0-20851-0
    ธนาคารกรุงไทย
    สาขาโกสุมพิสัย (ออมทรัพย์)

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Wink เช่นกันน้องพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maybakam อ่านข้อความ
    โอได้ข้อสรุปให้พวกไอ้เต้งเรียบร้อยแล้วค่ะ เปลี่ยนเป็น MEMO CLASSIC's BIKE CLUB เพราะว่าใช้ขอนแก่นไม่ได้หรอก มันกว้างเกินไป ตอนนี้เปลี่ยนเป็นตัวนี้แหละ ตอนนี้โอกลับมาแล้วจ้า ยังไงปีใหม่อาจจะได้เจอกันนะพี่ก๊อก สวัสดีปีใหม่ค่ะฝากคิดถึงหลานด้วยนะพี่...โอ kcc

Bookmarks