บิ๊กทริป นกขมิ้นออนทัวร์ปีที่ 5 ลั้ลลา ณ.เชียงคาน ฝันผวาที่ด่านซ้าย - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: บิ๊กทริป นกขมิ้นออนทัวร์ปีที่ 5 ลั้ลลา ณ.เชียงคาน ฝันผวาที่ด่านซ้าย

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ๐SCCS๐ อ่านข้อความ
    ตาต๋องยังหล่อเหมือนเดิม อิอิ อากาศหนาวๆๆ บรรยากาศไม่แพ้ภาคเหนือเลยนะครับ อิอิ

รูปสวยเหมือนเดิมครับอิอ
    บร้าน่า เค้าเขิลนะ 555+++ ไปเที่ยวไหนมามั่งตาแบงค์...
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

Senior Member Chachoengsao's Avatar
    สถานที่
    บางน้ำเปรี้ยว/แปดริ้ว/Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Talking และแล้วก๋ออกเดินทางต่อที่ ภูเรือ

นี่แนะ ใช้ได้ด้วยนะเนี่ยอัน เบิ้ม เลย ใครจะเอาไปใช้ที่บ้านเปล่าหละ เชิญ

งานเข้าแล้ว พี่-น้อง เว็ปที่ฝากรูปประจำดันดื้อซะงั้น ได้แค่นี้เองแหละ 2 รูปเอง ขอโทษ ด้วนนะครับ

จะพยายามต่อไป เอาลงให้ได้

Senior Member Chachoengsao's Avatar
    สถานที่
    บางน้ำเปรี้ยว/แปดริ้ว/Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Talking เอา ๆ ต่อกันอีกหน่อนนะ

ครูฟ้าใส พรีเซ้น ค่ะ

ผึ้งเล็ก จัดไป

มา ๆ ร่วมกันถ่าย เดี๋ยวก็ไปหา เจ้ต๋องแล้ว อีกนิดเดียวเอง

อีกรูป จะเป็นไรไป

ของเค้าดี จริง ๆ

ถูง 7-11 ของใครหว่า ไม่ใใช่ของ ผมนะ

ดูอะไรของมันหว่า

ลุงเสื้อ สิงงห์ มาถามว่า มาจากไหนไอ้หนุ่ม บอกมาจากแปดริ้ว ลูงว่า ลูงยังนั่งรถมาเลย ไม่ไหว ๆ

อะอะ เตรียมตัวไปกันต่อเลย พวกพี่เค้ารออยู่ ที่ เชียงคาน แล้ว ไป ๆ

น็อตบอก น็อต ขอรูปนึง

คนนี้เอามาฝากพี่ต๋อง แฮะ ๆ รองเท้าของเค้า โดนใจ จริง ๆ เลย
    (ขออนุญาตินะครับผม คนในรูปนี้ ไม่ว่ากันนะ )

ไป ๆ เค้าไปกันแล้ว ไอ้นี่มายืน อยู่ได้

armbbgun's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาหล่มสักหรือมาพะเยา
    กริ้งกร่างบ้างน่ะค้าบ
    เผื่อจะได้ไปรับรองนิดๆหน่อยๆ
    นาย ธีระวัฒน์ บุตรเมือง
    Threerawat Botmunag
    เลขบัญชี 781-222-0-22-0
    ไทยพาณิชย์ สาขาพะเยา
    -Tel 087-5457586(อาร์ม)
    [email protected]
    ช่องทางติดต่อใหม่ทางเฟรชบุ๊คชื่อ Arm Entaneer

บริการถูกใจก็FEED BACK กลับมาบ้างน่ะคับ
    ]SIZE=6]อะไหล่เล็กน้อย
    http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=592397
    อะไหล่ดีที
    http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=568062
    รับทำเรื่องทะเบียน
    http://http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=571707

กระทู้รวมมิจฉาชีพ......
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=581157

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ armbbgun อ่านข้อความ
    มาหล่มสักหรือมาพะเยา
    กริ้งกร่างบ้างน่ะค้าบ
    เผื่อจะได้ไปรับรองนิดๆหน่อยๆ
    ครับ เด๋วมีโอกาศได้แวะเวียนไปจะ ฮัลโหลไปบอกนะครับ คุณอาร์ม....
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

Member note19's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ตาต้อรอดูต่อ อิอิอิอิอิอิอิ
    ^^ชีวิตคือการเดินทาง^^

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking อีก 20 กว่ากิโล ถึง เชียงคานแล้ว หิว ๆ

กิน ๆ กันจ้า หิวแล้วววว

ไอ้คู้นี้ นั่งใกล้กันอีกละ ใครจะแย่งใคร ดูเอาเองเน้อ

กินกันเร็ว ๆ จะได้ หาเจ้ามือ มื้อนี้ เร็ว ๆ

คู่รักแห่งปี ให้เค้าคู่นี้เลย ( เลี้ยงด้วยนะมื้อนี้ )

เมนูนี้เรียกว่า อะไรหว่า เดากันเอาเองนะครับผม

อะอ้า มาถึงแล้ว หลังจากที่นอนพักเอาแรง
    หลังจากกำหนดการเดิม เดินทาง 10 ชม. กว่า ๆ แต่ที่ไหนได้ พอเอาจริง ปะเข้าไป 15 ชม. เลยนะเนี่ย

ออกจากบ้าน 21.00 มาถึง เชียงคาน ปาเข้าไป 12.00 ทั้งหมดก็ 15 ชม. โอย เวงกำ

เอ้า จัดหน้อย ๆ สีเดียวกัยเอาใว้ใกล้ ๆ กันนะจ๊ะ

แหม ทะเบียนเค้าแต่ละคัน

ok les go ไป ๆ เดินตลาด เชียงคานกัน

นี่แนะ ที่พักเรา เชียงคาน ซอย 4

อ้าว ตา 2 คนนี่มาตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย

นั่นไง อีกฝั่งคือ ประเทศลาว นะพี่น้อง มาดูแม่น้ำโขงก่อนเลย (ที่แท้จริง มันเดินลงมาผิดทาง )

TAXI คันนี้น่านั่งดีเนาะ ว่าไหมหละ

ดูอะไรของมันหว่า

ครูฟ้าใสอีกละ พอดีนึกขึ้นได้ เอารูปในกล้องของมันมาลงนี่หว่ามีแต่มันคนเดียว อยากดูรูปของคนอื่น ๆ บ้างจังเล้ย

หนูตวง บอกว่า ไม่เอาโคมลอย นะ

Member note19's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ต่อเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆตาต้อ
    ^^ชีวิตคือการเดินทาง^^

หมูต้า บาติสตูตู้.. rock22's Avatar
    สถานที่
    ยุ่งเรื่องชาวบ้าน.. อิอิ
    ขอบคุณ
    0

Angry ดึงเชง ๆ

เอ้า ๆ ๆ เร็ว เร้วววว..ว ชุด2 ชุด3 รีบ ๆ ขนมาอวด

ชุดแรก.. เค้าไปกัน 10 วัน อยากโม้บ้าง แร่ว
    ..ความจำผมสั้น แต่สันหลังยาว..

Senior Member classicart's Avatar
    สถานที่
    Classicเมืองฉะ โบราณเมืองฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

ตาต้อไม่เอา รูปที่คุณจูบกับเก๋งมาโชว์บ้างล่ะ คริ๊ๆ
    นกขมิ้นเหลืองอ่อน ค่ำแล้วไปนอนที่ไหน

My house.

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ได้เลย ครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ note19 อ่านข้อความ
    ต่อเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆตาต้อ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rock22 อ่านข้อความ
    เอ้า ๆ ๆ เร็ว เร้วววว..ว ชุด2 ชุด3 รีบ ๆ ขนมาอวด

ชุดแรก.. เค้าไปกัน 10 วัน อยากโม้บ้าง แร่ว
    อะอะ ต่อให้ครับ

เป็นไงครับ บรรยากาศ ของเมือง เชียงคาน ดู ๆ กัน

คนเริ่มเย๊อะละนะ ระวังหลงกัยหละ

หน้าต่างบ้านใครหว่า

ผู้คนมาจากไหนกันบ้างเนี่ย

โอย สงสัยจะเมื่อยกันและ พวกนี้นิ

เอ้าจะไปไหน มีครบเลยนะ

ของขายเย๊อะแย๊ะเลย

สวัสดีปีใหม่ครับผม ( ขออนุญาตินะครับ คุฯตา-คุณยาย )

ครสิค จริง ๆ เลย เมืองเชียงคานเนี่ย ประวัฒเค้าเป็นยังไงน้า

มาไงหว่า

อ่อ มาซื้อ ข้าวจิ่ อร่อยจริงของเค้าเนี่ย ทำเองไม่อร่อย ข้าวเหนียวชุบกับใข่เนี่ย

เอ้า เสื้อ ซ้อฝากทุกคนเลย ไม่รู้ใส่ได้เปล่า 555 ตาตู้เอาซักตัวไหมครับ

ร.ร. ใครเรียนบ้าง มีรถ รับ-ส่ง ด้วยนะครับ รับ-ส่ง ทีละกี่คนหว่า

เลือกเอากินอะไรดี

แม่ค้าน่ารักด้วยจะบอกให้ไปเห็นหน้ามาแล้วววว

คนขายไปไหนหละร้านนี้

ไปไหนไปกันเลย

ครับผมจำได้เลยครับไม่ลืมเลย ที่ ด่านซ้ายนะ คริคริ

ขายอะไรนิ่ร้านนี้ ทุกอย่างมีหมดเลยแฮะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chachoengsao : 10-01-2011 เมื่อ 17:27

Senior Member classicart's Avatar
    สถานที่
    Classicเมืองฉะ โบราณเมืองฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

เรื่อยๆ มา เรียงๆ
    นกขมิ้นเหลืองอ่อน ค่ำแล้วไปนอนที่ไหน

My house.

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking อะอะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classicart อ่านข้อความ
    เรื่อยๆ มา เรียงๆ

อีโม ไม่ขึ้นเลยหวะ เดี๋ยวจัดให้ใหม่ ต้องเอา อีโม ด้วย หนุกดี

เทส เทส

ได้ละวุ้ย (ว่าง ๆ จะใส่ให้นะ )

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up จัดต่อปาย เพื่อน

มีอวดนิดนึง สมาชิกกรุ๊ป2

หนุ่มหล่อจาก2pm

ทะเบียนสวยๆ

ขออวดชักรูป

ยามเช้าที่น้ำหนาว

ผีตาโขน ที่ด่านซ้าย

เด็กผี

ขอสเต็ปนึง เพลงมันได้อ่ะ ..อิอิ

นี่คือสเต็ปคุณจักร กรุ๊ป3 ฮากันปาย

โอกาสหน้ามาอีก ผมขอนอนเป็นบ้านน่ะคับ อยู่กันเยอะดี อบอุ่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย classicart : 10-01-2011 เมื่อ 22:54

My house.

djbenz's Avatar
    สถานที่
    Freedom bike ฉช.
    ขอบคุณ
    0

จัดมาอีกเร็ว รูปสวยๆทั้งนั้น
    (รู้สึกว่าชุดเล็กจะแต่งตัวเรียบร้อยกันทุกคนเลยนะคร ับ อิอิอิ)
    เด็กกระแส ไม่แคร์สื่อv1

สนใจโทร 085-299-2160 Ben แปดริ้ว
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ย่อยสถานีขนส่ง ฉะเชิงเทรา
    ชื่อบัญชี นาย อมรฤทธิ์ สีผึ้ง

เลขที่บัญชี 420-2-22713-4

#โปรดระวังผู้แอบอ้างผมมีเบอร์เดียวบัญชีเดียวนะครับ #

ที่อยู่ 16/20 ม.5 ต.บ้านใหม่ อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks