ขายด่วน

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขายด่วน

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ขายด่วน

ขายด่วน

ติดต่อด่วนเลย

ร้อน

ต้องการใช้เงิน

0863026302

รูป รูป    
    Lambretta Sport Touring

ขอรายละเอียดหน่อยคราฟ

เปิดที่เท่าไหร่อ่า มีเอกสารอาไรบ้างครับ

Senior Member MODS MAFIA LAMBRETTA's Avatar
    สถานที่
    LAM KLEAR เลียทั้งวัน 5555
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อัพ คับ

รถดี คับ

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

อยากรู้ไร โทรไปลยครับ ง่ายที่สุด รอเจ้าของมาตอบ คงไม่ได้รู้เรื่องไรหรอกครับ
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

เพื่อนผมจาขยับรุ่นอีกแร้วหรอคับ............ช่วย... ......อัพปายยย

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

ขอซื้อคันสีฟ้าได้ไหมครับ คุรุสภาหรือเปล่าครับ กระเเสกะลังมาครับ สนใจครับ
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Anubis's Avatar
    สถานที่
    Chonburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b cy อ่านข้อความ
    ขอซื้อคันสีฟ้าได้ไหมครับ คุรุสภาหรือเปล่าครับ กระเเสกะลังมาครับ สนใจครับ
    คุรุสภาขี่ดี การันตีระยะทาง 1400กิโลเมื่ออาทิตย์ก่อนสบายๆๆๆ ชาวแก๊งค์รีบซื้อหาด่วนนนน
    **** CHONBURI SCOOTER CLUB ****
    **** VESPA & LAMBRETTA THAILAND ****
    ^ ^ การเดินทางบนเส้นทางScooter ทำให้เราได้รู้จักคำว่า มิตรภาพ
    และรู้ว่าเรามีเพื่อน...เสมอ ^ ^

* ชลบุรีสกู๊ตเตอร์คลับมีแฟนเพจแล้วhttp://www.facebook.com/pages/Chonbu...01?ref=tn_tnmn
    * อะไหล่เวส แลม ไม่ได้ใช้ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...832&highlight=
    * ขายกระเป๋ามือสองhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...294857&page=24
    * ขายของเล่นของสะสมของแต่งบ้าน http://www.thaiscooter.com/forums/sh...90#post7141290
    "Focus on the journey, not the destination. Joy is found not in finishing an activity but in doing it."
    "ใส่ใจในการเดินทางมิใช่จุดหมาย ความสนุกสนานนั้นอยู่ในช่วงเวลาที่เราทำโน่นทำนี่ ไม่ใช่ตอนที่มันจบลงแล้ว"
    - Greg Anderson -
    **** โทร087-5695566 id Line anubis1239

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Anubis อ่านข้อความ
    คุรุสภาขี่ดี การันตีระยะทาง 1400กิโลเมื่ออาทิตย์ก่อนสบายๆๆๆ ชาวแก๊งค์รีบซื้อหาด่วนนนน
    ขี่ดี.......ไม่ขี่จะดีกว่ามั้ยยยย
    ความเร็มสูงสุด 80 km/h กรูอยากตายยยยยยยยย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ
    ขี่ดี.......ไม่ขี่จะดีกว่ามั้ยยยย
    ความเร็มสูงสุด 80 km/h กรูอยากตายยยยยยยยย
    ต้้องไปเบิก ฮายา แร้ววะ เร็วดี ความเร็ว320 บิดน่าตาพัง มรึงเบิก กรูเบิกตาม ไอ้เก่ง เอาไง

รูป รูป  

หาลูกสูบไว้ให้ ชั้นด้วยนะ จารย์เก่ง ยังหาไม่เจอเลย
    อะไหล่ vw CB CSP FLAT4 BUGPACK SCAT JBW GENE BERG ติดต่อ 081-9456534

ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลมเคลียร์ อ่านข้อความ
    ต้้องไปเบิก ฮายา แร้ววะ เร็วดี ความเร็ว320 บิดน่าตาพัง มรึงเบิก กรูเบิกตาม ไอ้เก่ง เอาไง
    มรึงอยากตายเร็วเหรอวะป๊อป.......
    ไหนบอกว่าพวกเรา จะตายกันช้าๆไง

ป๊อป มะเร็งกระเพาะ
    เก่ง ไซนัส
    ส่วนไอ้ยักษ์ เอดส์ทั้งวัน........555

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ
    มรึงอยากตายเร็วเหรอวะป๊อป.......
    ไหนบอกว่าพวกเรา จะตายกันช้าๆไง

ป๊อป มะเร็งกระเพาะ
    เก่ง ไซนัส
    ส่วนไอ้ยักษ์ เอดส์ทั้งวัน........555

น่าสงสารน้ายักษ์อ่ะ งั้นวันที่ 23 เราไปหาเตียงดีๆ ทำเลดีๆ อากาศโปร่งๆใกล้หน้าต่าง ในวัดพระบาท จองไว้สักเตียงดีก่า กลัวเต็มอ่ะ
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อืม...ไม่ไปดีหว่า...

ไม่ไปหรอ......นะเพื่อนๆๆ
    ไม่อยากโดนเพื่อนไอ้เก่งมัน......รุม
    เพราะทั้งวัด...เพื่อนไอ้เก่งหมดเลย......
    ถ้าใครในวัด...ก็รู้จัก.เก่ง......เตียง 1หรือ เก่ง. วีไอพี ( ไหนจะป๊อป ปิยะ ละเอกมอส ขนาดยังไม่ก็ดังไปทั้งวัด 555+)
    นี้มันแก๊ง lambretta ขาใหญ่วัดพระบาท นี้หว่าๆๆๆๆ555+

ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ไม่ไปหรอ......นะเพื่อนๆๆ
    ไม่อยากโดนเพื่อนไอ้เก่งมัน......รุม
    เพราะทั้งวัด...เพื่อนไอ้เก่งหมดเลย......
    ถ้าใครในวัด...ก็รู้จัก.เก่ง......เตียง 1หรือ เก่ง. วีไอพี ( ไหนจะป๊อป ปิยะ ละเอกมอส ขนาดยังไม่ก็ดังไปทั้งวัด 555+)
    นี้มันแก๊ง lambretta ขาใหญ่วัดพระบาท นี้หว่าๆๆๆๆ555+

อย่าประมาทนะโว้ยยยยยย
    ที่มรึงเป็น....เค้าเรียกว่า กินใน ภายนอกดูแข็งแรง ภายในแห้งพังหมด
    ส่วนไอ้ป๊อป เอกยุง ช่างเจ๋ง ไม่ต้องคิดมาก เดี๋ยวจะทรุด ลองกินน้ำมะพร้าวเร่งดู

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

แต่เมื่อคืน แกเป็นเติมเชื้อมาหรอ ....กับมาหน้าซีดเชียว ........ผมก็เริ่มร่วงแล้ววะเพื่อน

ที่ตัดผมสั้นกะหลอกเด็ก 555+ ( แต่สรุปเมื่อคืน เด็กเรียกเพื่อนเก่งไปฟันๆๆๆ .....เส็ดดดดดดดด)

Bookmarks