ของฝากจากสมุยและปักษ์ใต้ 2554 - หน้า 19

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 25 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ของฝากจากสมุยและปักษ์ใต้ 2554

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

วันอาทิตย์นี้สมิทธ์ครบสองเดือนครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman_love อ่านข้อความ
    ปั่นรถต้องมีเวลาจริงๆไม่เหนื่อย บวกกับรถพร้อมปั่นเมื่ไหร่ก็ได้นั่นแหล่ะ ลูกบ่าวคงสบายดี รีบๆปั้มเงินไว้ดีที่สุดครับ

รูป รูป  

Junior Member super fasty's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับพี่วิฑูรย์ สำหรับของฝากจากสมุยที่แบ่งให้ผม
    เมื่อวานเพิ่งไปเปลี่ยนเบรคหลังมา เฮียที่ร้านออกตัวใหญ่
    ว่าของสมัยนี้มันไม่ทนเหมือนเมื่อก่อนนะ ถ้าหน้าฝนก็อายุ
    การใช้งานประมาณ1เดือน ค่าเสียหาย75บาท ปล้ำกันเหงื่อย้อย t_t

ขอบคุณครับ และสวัสดีทุกท่าน ปาด เสกัก ^__^

วันนี้ผมขอตอบแซงกระทู้อื่นนิดหนึ่งครับ พอดีพรรคพวกได้ฝากส่งขาดึงเบรคหลังมาให้ได้รับเรียบร ้อยแล้วขอบคุณมากในการบริการเสมอมารวมถึงสปอนเซอร์หล ักอีกท่านที่เอื้อเฟื้อมาให้ได้ใช้ ก็เป็นสิ่งดีๆซึ่งกันและกัน ยังไงก็ให้ค้าขายร่ำรวยยิ่งๆขึ้นไปนะครับ

รูป รูป    

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super fasty อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับพี่วิฑูรย์ สำหรับของฝากจากสมุยที่แบ่งให้ผม
    เมื่อวานเพิ่งไปเปลี่ยนเบรคหลังมา เฮียที่ร้านออกตัวใหญ่
    ว่าของสมัยนี้มันไม่ทนเหมือนเมื่อก่อนนะ ถ้าหน้าฝนก็อายุ
    การใช้งานประมาณ1เดือน ค่าเสียหาย75บาท ปล้ำกันเหงื่อย้อย t_t

ขอบคุณครับ และสวัสดีทุกท่าน ปาด เสกัก ^__^
    จำแทบไม่ได้นึกว่าใคร ยินดีต้อนรับสู่สมาชิกบ้าเกือบทั้งตัวแล้ว ไม่เป็นไรครับแบ่งๆกันใช้คันนี้ผมนิมนต์มาจากราดรี มาจำพรรษาอยู่เกาะหมุยหลายเดือนอยู่ก็ได้ศึกษาฮัมเบอ ร์คันนี้พอสมควร ลูกสาวผมก็ขี่ได้ กำลังดีไม่สูงมาก ท่านนิมนต์ต่อไปพัดลุงแล้วหวังว่าคงจะไม่ธุดงต่อไปไห นแล้ว ผมก็มีของใส่ย่ามให้ไปนิดหน่อยมีกระดิ่งกับตะกร้าใส่ หลัง เผื่อเขาไม่ให้นอนด้วยพอจะใส่ผ้าขาวม้ากับกางเกงได้555 ป.ล มือะไรดีๆแถวพัดลุงส่งรูปมาให้ดูมั่งนะครับ

รูป รูป    

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    วันอาทิตย์นี้สมิทธ์ครบสองเดือนครับ
    แสดงความยินดีล่วงหน้ากับน้องสมิทธ์ครบ2เดือน ครับ ยังงี้เขาเรียก คว่ำได้แล้วสิพยายามเลี้ยงแบบโบราณก็ดีนะ เเกร่งๆ ทรหด เปลีอยๆ ไม่พิถีพิถันมาก โตขึ้นมาสุดยอดโรคภัยไม่กล้ำกลาย ครับ ออผิดกับผมอีกอีก4วัน 44 ปีเต็ม55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samuinorman_love : 23-06-2011 เมื่อ 19:31

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แฮปปี้เบิร์ทเดย์ล่วงหน้าตาหลวงสมุยนอร์แมนล่วงหน้าค รับ เลี้ยงลูกแบบลุยครับรอให้โตอีกนิดพาวิ่งสวนปาล์มดงยา งพาราแน่ๆ สิ้นปีนี้บินลงใต้พาหลานไปหาพ่อเฒ่าแม่เฒ่าครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    แฮปปี้เบิร์ทเดย์ล่วงหน้าตาหลวงสมุยนอร์แมนล่วงหน้าค รับ เลี้ยงลูกแบบลุยครับรอให้โตอีกนิดพาวิ่งสวนปาล์มดงยา งพาราแน่ๆ สิ้นปีนี้บินลงใต้พาหลานไปหาพ่อเฒ่าแม่เฒ่าครับ
    คาร์ฟรีเดย์ ปีนี้ถ้ามีโอกาสคงได้เห็นคุณไก่ไปแจมกะเขานะ ได้เห็นตัวจริงรถ+คู่ชีพบ้าง งานนี้ต้องเป็นคันโปรดจริงๆถึงจะลากไปสงสารคนที่มีโป รดหลายคันเลือกไม่ถูก ส่วนผมกำลังคิดว่าจะปั่นที่สมุยกับเพื่อนๆอย่างไม่เป ็นทางการสักครั้ง เพราะรถน่าจะเข้าที่เข้าทางแล้ว ตอนนี้ก็อาศัยปั่นช่วงเย็นพอได้พ้นหน้าแม่บ้านบ้าง55 55

ขอบคุณ
    0

Cool

ตอบไม่ได้ครับพี่ แต่เริ่มซ่องสุมกำลังแต่งเจ้าม้านำ้แดงใหม่อยู่ครับ คันนี้จะเป็นรถแต่งแต่ไไม่ซิ่งนะครับ

ตอบไม่ได้ครับพี่ แต่เริ่มซ่องสุมกำลังแต่งเจ้าม้านำ้แดงใหม่อยู่ครับ คันนี้จะเป็นรถแต่งแต่ไไม่ซิ่งนะครับ
    พวกเราไม่ค่อยสะดวกด้วยปัจจัยหลายๆอย่างรวมกัน ว่างถึงจะออกไปถีบกันโซ่มันตาย เช้านี้ก็ลองถีบไปโอนเงินให้ลูกทดสอบเรี่ยวแรงและไหว พริบบนถนนใหญ่ยังใช้ได้เหมือนเดิมหรือไม่ เลยไปเยี่ยมเยียนร้านซ่อมจักรยานเมีื่อหลายปีก่อน เก็บรูปมาฝากตามธรรมดา เหมือนหนังสือพิมพ์หน้า1 กลัวจะกร่อย แต่ลงมากๆก็จืดเหมือนกัน555 แล้วก็ขอชมม้าน้ำแดงอย่างทรมาาาานครับ(ตัวเองเหมดแล้ ว)

รูป รูป    

Senior Member winzaz57's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอเบอร์ติดต่อคุณหน่อยได้มั้ยครับ พอดีผมสนใจ t 3 ของคุนอะครับไม่ทราบว่าขายไปยัง หรือท่านใดมีเบอร์พี่คนนี้ลบกวนขอหน่อยครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super fasty อ่านข้อความ

มีแค่ไหนก็เล่นแค่นั้น อย่าไปตามสระแสครับ !!

Senior Member winzaz57's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากได้เบอร์พี่คนนี้ super fasty
    มีแค่ไหนก็เล่นแค่นั้น อย่าไปตามสระแสครับ !!

Junior Member super fasty's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ winzaz57 อ่านข้อความ
    ขอเบอร์ติดต่อคุณหน่อยได้มั้ยครับ พอดีผมสนใจ t 3 ของคุนอะครับไม่ทราบว่าขายไปยัง หรือท่านใดมีเบอร์พี่คนนี้ลบกวนขอหน่อยครับ
    ขอบคุณครับที่สนใจครับ แต่รถขายไปแล้วครับ คราวหน้าคงมีโอกาสได้รับใช้ครับ ^__^

ขอบคุณครับที่สนใจครับ แต่รถขายไปแล้วครับ คราวหน้าคงมีโอกาสได้รับใช้ครับ ^__^
    มีการหาเสียง ไว้คราวหน้าด้วยวุ่ย อิอิ
    สักลาย สุราษฎร์ธานี วาดภาพ,งานศิลปะเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ รถจักรยาน
    http://www.facebook.com/FreedomTattooSurat

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ iamfree อ่านข้อความ
    มีการหาเสียง ไว้คราวหน้าด้วยวุ่ย อิอิ
    ใช่แล้วครับ สมัยหน้าไม่พลาดแน่ๆ อิ อิ

ยังติดตามบอร์ดนี้อยู่ครับ
    วิโรจน์ ประสาทเขตรการ 080 434 5466
    wirot.pra@cpmail.in.th
    ธ.กรุงเทพฯ บัญชีสะสมทรัพย์ 494-072-6500

หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 25 หน้า แรกแรก ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks