ของฝากจากสมุยและปักษ์ใต้ 2554 - หน้า 21

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 21 จากทั้งหมด 25 หน้า แรกแรก ... 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ของฝากจากสมุยและปักษ์ใต้ 2554

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    เลี้ยงลูกแล้วทำงานด้วยนี่เหนื่อยใช้ได้ครับพี่ฑูรย์ แต่จักรยานยังไม่ได้โมใหม่ รอแม่บ้านเผลอก่อน
    รูปนี้เจ้าย้วยครับ เอามาฝาก
    ถือว่าคุณไก่เก่งมากที่เข้าไปมีบทบาทกับการเลี้ยงลูก เอง ว่าไปแล้วผมตรงนั้นไม่ค่อยมากเท่าไหร่ยอมรับตัวเอง แต่ตอนนีถือว่าน่าจะหนักกว่าตอนแบเบาะกำลังเข้ามหาลั ย2คนรวด เดือนหนึ่งเบ็ดเสร็จมี2หมื่นครับ ไม่รวมแรกเข้าตอนเปิดเทอมเกือบแสน เห็นท่านขยันทำงานต่อไปต้องได้ใช้แน่นอนครับตอนลูกเข ้าเรียน ผมก็คงทำไปจนกว่าจะสิ้นแรงโน่นแหล่ะ ทุกวันของผมก็คงอยู่ในชุดทำงานลุยๆตลอด ส่วนเรื่องรถก็พอใช้ได้ก็เลยเพลาๆลง แต่ก็แว้บเข้าไปดูอะไหล่อยู่เรื่อยๆ555

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samuinorman_love : 05-08-2011 เมื่อ 07:30

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman_love อ่านข้อความ
    ถือว่าคุณไก่เก่งมากที่เข้าไปมีบทบาทกับการเลี้ยงลูก เอง ว่าไปแล้วผมตรงนั้นไม่ค่อยมากเท่าไหร่ยอมรับตัวเอง แต่ตอนนีถือว่าน่าจะหนักกว่าตอนแบเบาะกำลังเข้ามหาลั ย2คนรวด เดือนหนึ่งเบ็ดเสร็จมี2หมื่นครับ ไม่รวมแรกเข้าตอนเปิดเทอมเกือบแสน เห็นท่านขยันทำงานต่อไปต้องได้ใช้แน่นอนครับตอนลูกเข ้าเรียน ผมก็คงทำไปจนกว่าจะสิ้นแรงโน่นแหล่ะ ทุกวันของผมก็คงอยู่ในชุดทำงานลุยๆตลอด ส่วนเรื่องรถก็พอใช้ได้ก็เลยเพลาๆลง แต่ก็แว้บเข้าไปดูอะไหล่อยู่เรื่อยๆ555
    แวะมาทักทายครับพี่ทูร ยังสบายดีนะครับ
    วิโรจน์ ประสาทเขตรการ 080 434 5466
    wirot.pra@cpmail.in.th
    ธ.กรุงเทพฯ บัญชีสะสมทรัพย์ 494-072-6500

มาให้กำลังใจคุณพ่อทั้งหลาย ของเล่นของพ่อลูกมหาลัยยกกำลัง๒

สักลาย สุราษฎร์ธานี วาดภาพ,งานศิลปะเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ รถจักรยาน
    http://www.facebook.com/FreedomTattooSurat

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

ภาพสวยมากครับพี่ ริมท่าเรือ ผมก็รอให้ลูกโตวันโตคืนจะได้ไปซ่าส์ เอ๊ยจะได้ชวนลูกไปปั่นรถถีบด้วยกัน ยังเป็นคุณพ่อมือใหม่มากๆ

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    ภาพสวยมากครับพี่ ริมท่าเรือ ผมก็รอให้ลูกโตวันโตคืนจะได้ไปซ่าส์ เอ๊ยจะได้ชวนลูกไปปั่นรถถีบด้วยกัน ยังเป็นคุณพ่อมือใหม่มากๆ
    ขอบคุณครับ ว่างๆมาเที่ยวสมุย กลุ่มหัวโบราณกลุ่มนี้ ยินดีต้อนรับครับ^^
    ว่าแต่ช่วงนี้ ช่างไฟเทวดาไปไหนน้า
    สักลาย สุราษฎร์ธานี วาดภาพ,งานศิลปะเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ รถจักรยาน
    http://www.facebook.com/FreedomTattooSurat

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mix&Max10 อ่านข้อความ
    แวะมาทักทายครับพี่ทูร ยังสบายดีนะครับ
    ยังสบายดีอยู่ครับ พอดีแวะไปดูน้ำที่ดาวอังคารมา จะได้วางแผนล่วงหน้า เผื่อลูกค้าโทรมาให้ไปติดตั้งปั้ม 555 ช่วงนี้ของขายหมดแล้วหรือ เห็นเงียบๆ

เป็นฝีมือของน้องๆเขาครับ มือโปรอาชีพ ให้ผมถ่ายรูปหนึ่งไม่ถึงนาที 555 โอยๆลูกบ่าวคว่ำได้แล้วนี่วัยพ่อกำลังหลงเชียว อย่าปล่อยให้ม้าน้ำผุเสียก่อนชวนแม่บ้านขัดตาทัพไปก่ อน ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ iamfree อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ ว่างๆมาเที่ยวสมุย กลุ่มหัวโบราณกลุ่มนี้ ยินดีต้อนรับครับ^^
    ว่าแต่ช่วงนี้ ช่างไฟเทวดาไปไหนน้า
    ช่างไฟยังอยู่ครับ พี่น้องครับ ท่านเอารถใครมาถีบนะ เหมือนจะเคยเห็นที่ไหนมาก่อน ฝีมือถ่ายรูปแจ่มมาก ว่างๆถ่ายรูปคู่เจ้าบ่าวเจ้าสาวให้ผมหนัอยค้าบบบบ

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

สิ้นปีบินพาหลานไปหาพ่อเฒ่าแม่เฒ่าที่ชัยบุรีครับ เกาะหมุยรอให้โตอีกนิดcool
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ iamfree อ่านข้อความ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman_love อ่านข้อความ
    ช่างไฟยังอยู่ครับ พี่น้องครับ ท่านเอารถใครมาถีบนะ เหมือนจะเคยเห็นที่ไหนมาก่อน ฝีมือถ่ายรูปแจ่มมาก ว่างๆถ่ายรูปคู่เจ้าบ่าวเจ้าสาวให้ผมหนัอยค้าบบบบ
    พี่จะแต่งงานทุกปี ผมก็ยินดีถ่ายให้ทุกปีครับ 555

สิ้นปีบินพาหลานไปหาพ่อเฒ่าแม่เฒ่าที่ชัยบุรีครับ เกาะหมุยรอให้โตอีกนิดcool
    น่าเสียดายนะครับ ชัยบุรีกับสมุย ก็ใกล้นิดเดียวแล้วครับ นั่งรถ2ช.ม.กับเรืิออีก2ช.ม.
    ช่างไฟเทวดาดาวอังคารจะเปิดพระอาทิตย์ให้ชม อิอิ
    ถ้ามีโอกาสแก็งหวานเย็น+หัวโบราณกลุ่มนี้ คงได้ต้อนรับที่สมุยนะครับ

Junior Member super fasty's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ช่างไฟเทวดาครับช่วยดูให้หน่อย เข้าไปหาผักหญ้าในป่าเกรงว่าจะเจอช้างเผือก(หรือปล่า )
    ตรงคอเจอเพลท new hudson รูปมือถือขวานหรืออะไรซักอย่าง จะเอาตำหนิตรงไหน
    หู หาง งา งวง เดี๋ยวโพสรูปให้ ไม่ค่อยสันทัด แต่ยังไงซะก็อยู่ในคอกที่บ้านเรียบร้อยแล้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super fasty อ่านข้อความ
    ช่างไฟเทวดาครับช่วยดูให้หน่อย เข้าไปหาผักหญ้าในป่าเกรงว่าจะเจอช้างเผือก(หรือปล่า )
    ตรงคอเจอเพลท new hudson รูปมือถือขวานหรืออะไรซักอย่าง จะเอาตำหนิตรงไหน
    หู หาง งา งวง เดี๋ยวโพสรูปให้ ไม่ค่อยสันทัด แต่ยังไงซะก็อยู่ในคอกที่บ้านเรียบร้อยแล้ว
    ดีใจด้วยครับ ช้างเผือก ช้างพัง ก็ต้องเก็บไว้ก่อนครับเพราะเป็นรถ ปักษ์ใต้บ้านเรา ส่งต่อไปอีกสัก 8-90ปีครับ

ครับ ดูนิวฮัดสัน 1909 ไปพลางๆครับ อย่างน้อยมี1ท่าน กูรูสายตรงนิวฮัดสัน พร้อมเกจิอีกมากมายครับ

รูป รูป      

Junior Member super fasty's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ลงรูปยากจัง เป็นนาฬิกาทรายตลอด

หน้าที่ 21 จากทั้งหมด 25 หน้า แรกแรก ... 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks