ของฝากจากสมุยและปักษ์ใต้ 2554 - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 25 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ของฝากจากสมุยและปักษ์ใต้ 2554

มาตรฐาน ทายาทรถถีบคนใหม่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mix&Max10 อ่านข้อความ
    มีรูป(เด็กๆ)มาฝากครับ

แนบเอกสาร 2436941
    ไอหย๋า ขอทั้งคนขอทั้งรถได้มั๊ยเนี๋ย น่ารักมากครับท่าน

ท่านี้เท่ห์มั้ยคร้าบ

แนบเอกสาร 2439657
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mix&Max10 : 01-03-2011 เมื่อ 07:12

ซื่อ ใส ไร้เดียงสา

แนบเอกสาร 2440275

แนบเอกสาร 2440272
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mix&Max10 : 01-03-2011 เมื่อ 12:45

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

herculesเยอรมันก็มีครับ ต้องถามคุณcrankกับคุณnosครับ ถนัดเยอรมัน หาดใหญ่คงได้แวะตอนไปสู่ขอให้น้องชายครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samuinorman_love อ่านข้อความ
    ถึงไม่ใช่คุณไก่ก็ดูเป็นเยอรมันเหมือนกันยี่ห้อแองเก ิลอะไรประมาณนั้น เลยน่าสงสัยน่าติดตามอีกแล้วคันนี้หรือรอมือโปรมาช่ว ยชี้แนะอีกทางเราก็ค้นหาไปเล่นๆก่อนไม่เสียหาย เดี๋ยวคุณไก่แวะหาดใหญ่ค่อยเข้าไปดูกับตาผมว่าเขัาไป คุ้มนะมีbsaด้วยเห็นว่าบังแกทำเครื่องหนังด้วยติดมือ มาสักใบถึงบ้านบอกแฟนใบละ200ที่จริง2000 แป่่

รูป รูป  

มาตรฐาน ลูกครึ่งอังกฤษ-เยอรมัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    herculesเยอรมันก็มีครับ ต้องถามคุณcrankกับคุณnosครับ ถนัดเยอรมัน หาดใหญ่คงได้แวะตอนไปสู่ขอให้น้องชายครับ
    เป็นไปได้อีกนะเฮอคิวลิสใช่แต่เยอรมันเคยค้นดูเห็นแต ่เป็นผู้ชายความรู้ใหม่อีก สู่ขออะไรให้น้องชาย?(แกล้งงง)มีเพื่อนห้องเดียวกันท ำห้องอัดเสียงที่นั่นชื่อ อมยิ้มสตูดิโอ(omyimstudio.blog spot.com) รู้สึกเขียนหนังสือดนตรี total soundคอลัมส์ make music on macintosh เมธี วงศ์สุวรรณ ทำเพลงทำโฆษณาด้วยเผื่อท่านขาดเหลืออะไรแถวๆหาดใหญ่ป รึกษาได้ ดูรูปกำลังหัดเล่นมุมกล้องปกติยังถนัดลูกจุดโทษอยู่ .....แต่ก็ไม่ได้นำพา

รูป รูป  

255289's Avatar
    สถานที่
    @ เจียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

อากาศร้อนๆ อย่างงี้ อยากไปเที่ยวเลจัง

Name:  35Untitled_3.jpg
Views: 211
Size:  28.8 KB

ชักอิจฉาคนที่สมุยแล้วสิ
    Name:  41Untitled_4.jpg
Views: 218
Size:  22.4 KB
    Email: [email protected] [email protected]
    โทร. 081-0309924"โย" [COLOR="#008000"]
    Bank account: ธ.กรุงไทย สาขาแม่โจ้ 375-0-00030-1
    ธ.กรุงเทพ สาขาตลาดมีโชค 675-0-12503-8

นอน ในท่าที่อยากนอน..

[IMG][/IMG]

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

เชียงใหม่ท่าจะร้อนนะครับคุณโย....พี่ฑูรย์หาดใหญ่ถ้ าไปครั้งนี้เป็นครั้งที่สองครับ คราวนี้น่าจะได้แวะ
    .....ส่วนเจ้าตัวนี้เพื่อนฝากเลี้ยงสองสัปดาห์ชื่อแบ รนดอน เค้าเลี้ยงประคบประหงมใส่คอก ห้ามกัดพรมเดี๋ยวติดเชื้อ ผมได้ทีปล่อยไปซ่าหน้าบ้าน วิ่งสนุกเลย วัยกำลังเริ่มต้นคันเขี้ยว กัดดะ สมาธิสั้นวิ่งหัวโขกโน่นนี่หลายโป๊ก อย่างมอมครับ

รูป รูป  

มาตรฐาน สุนัขทะเล

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 255289 อ่านข้อความ
    อากาศร้อนๆ อย่างงี้ อยากไปเที่ยวเลจัง

ชักอิจฉาคนที่สมุยแล้วสิ
    ผมอยู่ใกล้แต่ก็ไม่ค่อยได้ไปนั่งงานยุ่งๆมีเวลาเอารถ มาตากสนิมบ้างครับไม่มีค่าใช้จ่าย ประมาณเมษาสงสัยร้อนตับแตกเหมือนกันครับคงต้องพึ่งสร ะน้ำอีกแล้วพอดีไปทำระบบเอาไว้ฝรั่งให้อาบฟรีตลอดชาต ิ มีรูปหมาทะเลมาฝากแล้วก็ดอกไม้ภูเขาให้บรรยากาศเหมือ นเมืองเหนือหน่อย ในชีวิตเคยไปเหนือครั้งเดียวเลยไปถึงเชียงใหม่ด้วยสว ยมากงานแต่งมีพี่สะใภ้อยู่ลำพูนแต่ตอนนี้เรายึดภาษาไ ปเรียบร้อยแล้วแหลงใต้ชับพึด(คล่องมาก)

รูป รูป    

255289's Avatar
    สถานที่
    @ เจียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    เชียงใหม่ท่าจะร้อนนะครับคุณโย....พี่ฑูรย์หาดใหญ่ถ้ าไปครั้งนี้เป็นครั้งที่สองครับ คราวนี้น่าจะได้แวะ
    .....ส่วนเจ้าตัวนี้เพื่อนฝากเลี้ยงสองสัปดาห์ชื่อแบ รนดอน เค้าเลี้ยงประคบประหงมใส่คอก ห้ามกัดพรมเดี๋ยวติดเชื้อ ผมได้ทีปล่อยไปซ่าหน้าบ้าน วิ่งสนุกเลย วัยกำลังเริ่มต้นคันเขี้ยว กัดดะ สมาธิสั้นวิ่งหัวโขกโน่นนี่หลายโป๊ก อย่างมอมครับ
    เจียงใหม่ฮ้อนแล้วครับพี่ไก่ เด็กๆ ก็ตั้งตารอสงกรานต์ ไปเล่นน้ำรอบคูเมือง ผู้ใหญ่อย่างเราๆ ก็ไปครับ ไปดูเด็กอีกที (เด็กโต)
    เจ้าแบรนดอน หน้าตาน่ารักดีครับ มึนๆ ดี

08]ผมอยู่ใกล้แต่ก็ไม่ค่อยได้ไปนั่งงานยุ่งๆมีเวลาเอารถ มาตากสนิมบ้างครับไม่มีค่าใช้จ่าย ประมาณเมษาสงสัยร้อนตับแตกเหมือนกันครับคงต้องพึ่งสร ะน้ำอีกแล้วพอดีไปทำระบบเอาไว้ฝรั่งให้อาบฟรีตลอดชาต ิ มีรูปหมาทะเลมาฝากแล้วก็ดอกไม้ภูเขาให้บรรยากาศเหมือ นเมืองเหนือหน่อย ในชีวิตเคยไปเหนือครั้งเดียวเลยไปถึงเชียงใหม่ด้วยสว ยมากงานแต่งมีพี่สะใภ้อยู่ลำพูนแต่ตอนนี้เรายึดภาษาไ ปเรียบร้อยแล้วแหลงใต้ชับพึด(คล่องมาก)[/quote]

โหย...พี่ฑูรโชคดีจังครับมีสระให้ว่ายตลอดชีพด้วย บ้านผมอยู่แถว ม.แม่โจ้ครับ เด็กใต้เยอะครับได้ยินเค้าแหลงใต้เวลามาซื้อของกันสน ุกดีครับ บางทีก็พังไม่ทัน ต้องอาศัยล่าม 5555
    Email: [email protected] [email protected]
    โทร. 081-0309924"โย" [COLOR="#008000"]
    Bank account: ธ.กรุงไทย สาขาแม่โจ้ 375-0-00030-1
    ธ.กรุงเทพ สาขาตลาดมีโชค 675-0-12503-8

นอน ในท่าที่อยากนอน..

[IMG][/IMG]

ขอบคุณ
    0

Cool

ช่วงกลางยี่สิบไปสงกรานต์เชียงใหม่สามปีติด บ้านเพื่อนอยู่ลำพูนคนลำปางคน เด็กไม่ค่อยได้มีโอกาสดู ต้องดูคนบนรถ ส่วนผมช้างถีบอยู่ท้ายกระบะครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 255289 อ่านข้อความ
    เจียงใหม่ฮ้อนแล้วครับพี่ไก่ เด็กๆ ก็ตั้งตารอสงกรานต์ ไปเล่นน้ำรอบคูเมือง ผู้ใหญ่อย่างเราๆ ก็ไปครับ ไปดูเด็กอีกที (เด็กโต)
    เจ้าแบรนดอน หน้าตาน่ารักดีครับ มึนๆ ดี

08]ผมอยู่ใกล้แต่ก็ไม่ค่อยได้ไปนั่งงานยุ่งๆมีเวลาเอารถ มาตากสนิมบ้างครับไม่มีค่าใช้จ่าย ประมาณเมษาสงสัยร้อนตับแตกเหมือนกันครับคงต้องพึ่งสร ะน้ำอีกแล้วพอดีไปทำระบบเอาไว้ฝรั่งให้อาบฟรีตลอดชาต ิ มีรูปหมาทะเลมาฝากแล้วก็ดอกไม้ภูเขาให้บรรยากาศเหมือ นเมืองเหนือหน่อย ในชีวิตเคยไปเหนือครั้งเดียวเลยไปถึงเชียงใหม่ด้วยสว ยมากงานแต่งมีพี่สะใภ้อยู่ลำพูนแต่ตอนนี้เรายึดภาษาไ ปเรียบร้อยแล้วแหลงใต้ชับพึด(คล่องมาก)
    โหย...พี่ฑูรโชคดีจังครับมีสระให้ว่ายตลอดชีพด้วย บ้านผมอยู่แถว ม.แม่โจ้ครับ เด็กใต้เยอะครับได้ยินเค้าแหลงใต้เวลามาซื้อของกันสน ุกดีครับ บางทีก็พังไม่ทัน ต้องอาศัยล่าม 5555[/quote]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gai1977 : 07-03-2011 เมื่อ 19:20

Junior Member taetattoo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ลูกชายครับ ดูแล้วมีแววนะเนีย

รูป รูป  

บอกให้เพื่อนไปแต่ๆผมก็ยังไม่เคยไปเลย(อาย)แหมตัวนี้ อยู่เอาเรื่องนะครับโทนสีก็สวยด้วยทูโทนเลย พิมพ์ไปขำไปเฒ่าเท่งแป๊โหน่งมาเฟียหม่ำชิง100ชิง1000 000 ขำกลิ้ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samuinorman_love : 08-03-2011 เมื่อ 23:47

แquote]

โหย...พี่ฑูรโชคดีจังครับมีสระให้ว่ายตลอดชีพด้วย บ้านผมอยู่แถว ม.แม่โจ้ครับ เด็กใต้เยอะครับได้ยินเค้าแหลงใต้เวลามาซื้อของกันสน ุกดีครับ บางทีก็พังไม่ทัน ต้องอาศัยล่าม 5555[/QUOTE]แถวแม่โจ้เด็กใต้ไปเรียนเยอะได้ข่าว ลูกสาวผมก็แหลงใต้ชับเหมือนกัน ถ้าฟังไม่ทันใช้ล่ามอีกอย่างก็ได้ครับ,,,ล่ามเอาไว้แ ล้วให้พูดช้าๆครับ อิ อิ

มาตรฐาน ลูกบ่าวพ่อ รักแบบขาวสะอาด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ taetattoo อ่านข้อความ
    ลูกชายครับ ดูแล้วมีแววนะเนีย
    ลูกชายหรอบัตรประชาชนแท้ๆเนาะ ยังไม่ทันไรเล่นรถเวสพี่สาวพ่อเลยนะ อ้าวลืมอีกแล้วเขาเรียกรถ...เวสป้าha ha ha

รูป รูป  

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 25 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks