อยากถามเรื่องเบาะลาซานครับ

ชื่อกระทู้: อยากถามเรื่องเบาะลาซานครับ

Red face อยากถามเรื่องเบาะลาซานครับ

อยากถามเรื่องเบาะยาวของรุ่น 90 ครับ ว่าเบาะลาซานมันราคาประมาณเท่าไร แล้วเรื่องรูปทรงโอเคมั้ยครับ คือผมจะปักหมุดข้างเบาะด้วย หมุดมันจะมาพร้อมหนังเลยหรือเปล่าครับ หรือว่าต้องปักแยกอีกที แล้วร้านไหนน่าสนใจ ขอรายละเอียดหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

เบาะที่ท่านเห็น สวยๆนั้น เกือบทั้งหมด เป็นงานที่ออกมาจาก ลาซานทั้งสิน ถ้าฝีมือไม่ดี คนคงไม่ทำกันทั่วบ้านหรอกคับ ไว้ใจได้
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ที่นี่เค้าขึ้นชื่อในด้านทำเบาะเลยนะครับ

จะทำลายด้วยไหมครับ ถ้ามีเอาไปให้เค้าดูเป็นแบบได้เลยนะครับ น่าจะเกิน 2000 ถ้าลายเยอะๆนะครับ ถ้าลายไม่ยากเกินไปน่าจะไม่เกิน 1500 ครับ เรื่องทรงไม่ต้องพูดเลยครับ เค้าทำออกมาตึงๆยังกับรถออกห้างเลยนะครับท่าน
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

Junior Member Li 666's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอโทษครับ แล้วลาซานอยู่ไหนครับ ผมอยู่ต่างจังหวัดอยากทำแบะLam ทำงัยบอกที

Member vesnic's Avatar
    สถานที่
    Freedom Mind
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากได้ความรู้เรื่องเบาะด้วยครับ

Club GEM 2004

Rockabilly 1964's Avatar
    สถานที่
    Lord Of The Lam
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่ เอาเบาะเน่าๆ ผุๆ ไปเขาซ่อมให้ไหม

พี่ เอาเบาะเน่าๆ ผุๆ ไปเขาซ่อมให้ไหม
    มีที่อยู่ไ**ู่ ตจว ส่งไปทำได้ไหม
    All of my life,
    I've been searchin' for a girl
    To love me like I love you.
    Oh, now.. But every girl I've ever had,
    Breaks my heart and leaves my sad.
    What am I, what am I supposed to do.
    +++++++++++++++

Bookmarks