เกิดเรื่องไม่คาดคิดขึ้นคับพี่น้องอุบัติเหตุที่ไม่น ่าจะเกิดขึ้น

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เกิดเรื่องไม่คาดคิดขึ้นคับพี่น้องอุบัติเหตุที่ไม่น ่าจะเกิดขึ้น

โชกุน's Avatar
    สถานที่
    Black Sheep Hatyai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน เกิดเรื่องไม่คาดคิดขึ้นคับพี่น้องอุบัติเหตุที่ไม่น ่าจะเกิดขึ้น

เกิดเรื่องไม่คาดคิดขึ้นคับพี่น้อง ผมขอแสดงความเสียใจเป็นอย่างยิ่ง

มีแค่กำลังใจและแรงกาย ที่พอจะช่วยพี่โหน่งได้คับ

หวังว่า เพื่อนๆทุกท่าน จะพอมีเวลา มาช่วยเหลือกันนะคับ

ขอให้กำลังใจพี่โหน่ง สู้ต่อไปนะคับ

ผมไม่ลงรายละเอียดและภาพถ่ายนะคับ เพื่อนๆรบกวนโทรมาหาผมหรือ พี่นุ นะคับ
    " เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

ใครเป็นไร ครับท่านโช
    ** พีรวุฒิ ใจสมุทร **
    Tel : 0 8 3 6 4 5 1 2 6 2
    ธนาคารกรุงไทย 879-0-07559-5
    Email : peravut_bas@hotmail.com
    Facebook : Peravut Jaisamut (BaPista1)
    96/161 ม.3 ซ.3 ถ.ริมคลองทุ่งรี ต.คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110

Senior Member ชีวิตเด็กศิลป์'s Avatar
    สถานที่
    ชีวิตเด็กศิลป์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เป็นกำลังใจให้ครับ

ฟ้าหลังฝนจะต้องมีอะไรดีๆๆเข้ามาครับ สู้ๆๆๆๆ

โชกุน's Avatar
    สถานที่
    Black Sheep Hatyai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bapista อ่านข้อความ
    ใครเป็นไร ครับท่านโช
    ไม่มีใครเป็นอะไร คับ เกิดอุบัตุเหตุกับ ตัวอาคาร คับ
    " เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

Member tor-19's Avatar
    ขอบคุณ
    0

จัดรายการเพื่อช่วยพี่โหน่งดีกว่าไหม รูปแบบไหน เวลาไหน เรามาว่ากัน เพื่อนๆๆที่รู้จักกัน มาช่วยลงแรงกัน น่าจะดี ถึงไม่มากแต่ก็ทำให้พี่แกเต็มแรงก็โอนะ

Member bigjohn's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ให้ช่วยอะไรยังไง รบกวนโทรแจ้งพี่ด้วยนะต่อ งานนนี้เต็มที่
    วันจันทร์ควรดื่มเหล้า วันอังคารด้วย
    วันพุธก็ไม่ควรเว้น รวมทั้งวันพฤหัสและวันศุกร์
    วันเสาร์จำเป็นจะต้องดื่ม และวันอาทิตย์ จำเป็นยิ่งกว่า!

Bookmarks