ใครน๊าอยู่ K.m.7

ชื่อกระทู้: ใครน๊าอยู่ K.m.7

Junior Member pakapong's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Arrow ใครน๊าอยู่ K.m.7

สวัสดีค่ะ mc เมืองเลยน่ะค่ะ อยากรู้จักกับ K.M.7 ทุกคนน่ะค่ะ ว่างๆก็เข้ามาคุยกานได้น่ะจ๊ะ
    (รักทุกคน)

ติดต่อได้ที่ 0810543490
    อ่อนไหวแต่ไม่อ่อนแอ ท้อแท้แต่ไม่สิ้นหวัง
    จนหนทางแต่ไม่จนกำลัง ต้องมีสักวันที่เป็นของเรา

Junior Member jak's Avatar
    สถานที่
    km7
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เชิญครับ

เราชาว km ยินดีเสมองานชัยภูมิก็มาทักทายกันได้นะ

Junior Member ทับหลวง's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

Talking จริงๆ

เข้ามาทักใด้เลยครับไม่ต้องอาย!
    อย่าเสียงกับไอ้เสือร้าย...
    ไอ้บ้าเอย!555!
    a.r.t-76@hotmail.com

Junior Member ทับหลวง's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

Talking

ไอ้เสือบุก!

อย่าเสียงกับไอ้เสือร้าย...
    ไอ้บ้าเอย!555!
    a.r.t-76@hotmail.com

มาตรฐาน กอหญ้า...เจ้าค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jak อ่านข้อความ
    เราชาว km ยินดีเสมองานชัยภูมิก็มาทักทายกันได้นะ
    หรั่งเอ๊ย คิดถึงว่ะ แล้วเจอกันงานชัยภูมิเน้อ
    ขอบคุณที่ครั้งหนึ่งเคยผูกพันได้ร่วมทางกัน
    กาลเวลาของประสบการณ์ แห่งการเรียนรู้ทุกระยะทางล้วนมีคุณค่าของความทรงจำท ี่ดี
    หากเกิดความผิดพลาดใดๆเพราะขาดประสบการณ์ในช่วงแรกเร ิ่ม ก็ ขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะคะ

ปิ่นมณี อพาร์ทเม้นท์ จังหวัดชัยภูมิ 093-3299883
    339 ม.7 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ชัยภูมิ

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pakapong อ่านข้อความ
    สวัสดีค่ะ mc เมืองเลยน่ะค่ะ อยากรู้จักกับ K.M.7 ทุกคนน่ะค่ะ ว่างๆก็เข้ามาคุยกานได้น่ะจ๊ะ
    (รักทุกคน)

อยู่เมืองเลย หรอ !!! อยากรู้จัก จัง อยากเห็นหน้า งานชัยภูมิมาให้เห็นตัวเป็นๆ บ้างสิจ๊ะ

...Love knows no reasons, Love knows no lies,
    Love defies all reasons, Love has no eyes,
    But Love is not blind, Love sees but doesn't mind ...

"ความรัก คือความรัก อย่าจำกัด ให้รัก คืออะไร
    ต่างคน ต่างใจ ต่างความหมาย ต่างวาดรักไว้ ในมุมมอง ที่ต่างกัน"

baby_blink_@hotmail.com

Senior Member bizkitmanz's Avatar
    สถานที่
    อาติ้ว MC เมืองเลย-มหานครอุดรราชธานี
    ขอบคุณ
    0

นั้นดิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bizkitmanz : 19-12-2006 เมื่อ 11:57
    "Nobody's Pefect"
    บ้าป่าว หรือ อิสระทางความคิด?
    บ้าแฟร์ชั้น หรือ อิสระทางร่างกาย?

Mobile phone...081-7683567
    Email&MSN...vincentz28@hotmail.com
    Facebook..http://www.facebook.com/vincentz.masasai

Facebook..http://www.facebook.com/profile.php?id=100000193514177

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bizkitmanz อ่านข้อความ
    เหรอคราบ

อืม จ่ะ

...Love knows no reasons, Love knows no lies,
    Love defies all reasons, Love has no eyes,
    But Love is not blind, Love sees but doesn't mind ...

"ความรัก คือความรัก อย่าจำกัด ให้รัก คืออะไร
    ต่างคน ต่างใจ ต่างความหมาย ต่างวาดรักไว้ ในมุมมอง ที่ต่างกัน"

baby_blink_@hotmail.com

Junior Member kira_km7's Avatar
    สถานที่
    km7
    ขอบคุณ
    0

ดีครับ
    ผมคีระตามหาdenk noot8iy[

เพื่อชีวิตติดล้อ pod_ec's Avatar
    สถานที่
    k.m 7
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน **********************

เหรอ ครับ

เมื่อไรจะเจอล่ะครับคุณ คีระ 5555555555+

เจอกันนะครับพี่น้องชาว mc น่ารักทุกคนเลย
    ปล.

อุดมการณ์ยิ่งใหญ่ อย่าใส่ใจกับเรื่องแค่นี้

สมาชิก K.M.7

ออนเอ็มคุยกันนะครับ denchaiec@hotmail.com ครับผม

Bookmarks