C70 ถูกสุดๆ ขายทิ้งไม่ใช้แล้วจ้า !!! 5000 บาท

ชื่อกระทู้: C70 ถูกสุดๆ ขายทิ้งไม่ใช้แล้วจ้า !!! 5000 บาท

Member notzire's Avatar
    สถานที่
    138 CLuB A
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน C70 ถูกสุดๆ ขายทิ้งไม่ใช้แล้วจ้า !!! 5000 บาท

ขายc70ครับ บอกความจริงทุกอย่างครับ คือสภาพสีไม่โอเค รอยสะเปะสะปะรอบคัน ตอนนี้สตาทไม่ติด แต่รับรองว่าเป็นที่คาบูอย่างเดียวครับ !!! ส่วนเครื่องไม่มีปัญหา แต่ก่อนเอาไำว้ใช้แถวมหาลัย วันละ20โล ใช้ปีกว่าไม่เคยพาเข็น น้ำมันเครื่องหยดนิดหน่อยครับ
    ส่วนราคา ขอเปิดไว้ 5,000 บาท ละกันครับ
    มาดูรถได้ที่ ลาดพร้าว ซ.138 อยู่ใกล้ๆกับเดอะมอลบางกะปิ ครับ
    โทรมาคุยได้ครับ 085-905-1480 น้อท
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
Bookmarks