รบกวนช่วยตอบหน่อยครับ...ผมจำเป็นมาก

ชื่อกระทู้: รบกวนช่วยตอบหน่อยครับ...ผมจำเป็นมาก

[S]oul [M]ate move's Avatar
    สถานที่
    <Soul mate>//<<< (Only 1)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนช่วยตอบหน่อยครับ...ผมจำเป็นมาก

เมื่อ Upload รูปแล้ว...ก็โพสรูปตามปกติน่ะครับ .... และเมื่อผมเข้าไปเช็ค(โดย Log inเข้าไป)ผมก็เจอรูปผมอยู่ในกะทู้ตามปกติ แต่ก็สงสัยว่าทำไมไม่มีใครตอบกลับ หรือว่าโทรมาสักที ... จนผมได้ไปใช้เครื่องที่ร้าน แต่ไม่ได้ใส่ User และ Password ... เมื่อเขาไปดูในกระทู้ที่ผมสร้างไว้ผมก็เห็นว่ารูปมัน ไม่ขึ้นอ่ะครับ ผมสงสัยมาก แต่ทำไมเวลาผม Log in แล้วมันถึงเห็นกะทู้ของผมอ่ะครับ ...
    1. ทำไมคนอื่นๆที่...ถึงมองไม่เห็นรูปในกะทู้ของผมน่ะคร ับ
    2. แล้ว เมื่อคนอื่นมองไม่เห็น แต่ทำไมผมถึงมองเห็นล่ะครับ
    3. เป็นเพราะว่าสาเหตุอะไรกันแน่ครับ ....

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    312
    Blog Entries
    8

ไม่เข้าใจคำถามครับ
    ยังไงตรวจสอบนี้ก่อน ขอข้อมูลเพิ่มเติม
    1. ลิมิต การโพสรูปเกินหรือไม่ (ดูแถบสีเขียวตอนอัพโหลดรูป) ซึ่งสมาชิกทั่วไป จะได้พื้นที่น้อยกว่าผู้สนับสนุน หรือลบข้อความซื้อขายที่ไม่จำเป็นออก
    2. ขอกระทู้ที่คุณพูดถึงด้วยครับ กระทู้ไหน

Bookmarks