"ประกาศ"ผู้เข้ารอบ.5ท่านครับ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: "ประกาศ"ผู้เข้ารอบ.5ท่านครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ spanky modren newstly อ่านข้อความ
    [COLOR="Red"] รูปที่คณะกรรมการที่ตัดสินให้เข้ารอบต้องขอขอบคุณทุก ๆท่านค่ะ ส่วนคำบรรยายเริ่มจากวันนั้นเป็นวันที่11กรกฎาคม2547 เป็นวันที่เราทั้งสองมีความสุขมากๆในชีวิต. และเป็นรูปที่ไม่สามารถล้างขึ้นมาใหม่ได้อีกครั้งเพร ะว่ามันถ่ายจากกล้องวีดีโอแล้วมันก็หายไปแล้ว(เสียดา ยมาก) จึงเหลือแต่ภาพความทรงจำที่ถ่ายไว้กลับรถเวปป้ารุ่นจ ีเอลสีครีม คันนี้ สุดท้ายขอความกรุณาจากท่านคณะกรรมการ [/color]
    บรรยายได้ซึ้งกินใจมากๆครับบวกให้ครับ+++++/\2
    DELTA-CUSTOM /since 2009

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ spanky modren newstly อ่านข้อความ
    [COLOR="Red"] รูปที่คณะกรรมการที่ตัดสินให้เข้ารอบต้องขอขอบคุณทุก ๆท่านค่ะ ส่วนคำบรรยายเริ่มจากวันนั้นเป็นวันที่11กรกฎาคม2547 เป็นวันที่เราทั้งสองมีความสุขมากๆในชีวิต. และเป็นรูปที่ไม่สามารถล้างขึ้นมาใหม่ได้อีกครั้งเพร ะว่ามันถ่ายจากกล้องวีดีโอแล้วมันก็หายไปแล้ว(เสียดา ยมาก) จึงเหลือแต่ภาพความทรงจำที่ถ่ายไว้กลับรถเวปป้ารุ่นจ ีเอลสีครีม คันนี้ สุดท้ายขอความกรุณาจากท่านคณะกรรมการ [/COLOR]
    ซึ้ง...เอาไป 5 บวก..
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

ก่อนอื่นต้องขอบคุณคณะกรรมการทุกๆท่าน ที่ให้รูปผ่านเข้ารอบนี้มาครับ รูปนี้ ถ่ายเมื่อวันที่ 29 ตุลาคม 2549 ที่ผ่านมา ได้ไปถ่ายรูปที่สวนลุม กับกลุ่ม ซิ๊กกี้แอนท์ เนื่องจากผมไม่มีคู่ จึงได้ยืมตัวน้องเนย ซิ๊กกี้แอนท์ (เจอกันครั้งที่ 2) ขอร้องให้มาถ่ายรูปด้วย จากวันนั้น ก็ได้เริ่มมีความรู้สึกดีๆ ต่อน้องเค้า แม้อาจจะเป็นไปได้หรือเป็นไม่ได้ ก็มีความรู้สึกที่ดีจากวันนั้น และเพิ่มมากขึ้น ประทับใจมากเพราะได้ถ่ายรูปคู่กันเป็นครั้งแรกครับ แต่เหตุการณ์ต่อไปจะเป็นยังไงไม่รู้ต้องปล่อยเป็นเรื ่องของอนาคตครับ รถในภาพคือ แลมเบร๊ตต้า ทีวี 175 กับ เวสป้า 90 ครับ ขอขอบพระคุณคณะกรรมการทุกท่านครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ตาต้าร์แม๊กซ์ : 21-12-2006 เมื่อ 13:40
    ..ชีวิตคนเรา บางครั้งก็เปรียบเสมือนการเบ่งขี้..หากเมื่อไหร่ที่เ รารู้สึกว่ามีคนกำลังจ้องมองดูเราอยู่...เมื่อนั้น เราจะขี้ไม่ออก...

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

[COLOR="Red"] รูปที่คณะกรรมการที่ตัดสินให้เข้ารอบต้องขอขอบคุณทุก ๆท่านค่ะ ส่วนคำบรรยายเริ่มจากวันนั้นเป็นวันที่11กรกฎาคม2547 เป็นวันที่เราทั้งสองมีความสุขมากๆในชีวิต. และเป็นรูปที่ไม่สามารถล้างขึ้นมาใหม่ได้อีกครั้งเพร ะว่ามันถ่ายจากกล้องวีดีโอแล้วมันก็หายไปแล้ว(เสียดา ยมาก) จึงเหลือแต่ภาพความทรงจำที่ถ่ายไว้กลับรถเวปป้ารุ่นจ ีเอลสีครีม คันนี้ สุดท้ายขอความกรุณาจากท่านคณะกรรมการ [/COLOR]
    เป็นความทรงจำที่มีค่ามากเลยครับ โชคดีนะครับที่ยังได้รูปกลับมา.....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตาต้าร์แม๊กซ์ อ่านข้อความ
    ก่อนอื่นต้องขอบคุณคณะกรรมการทุกๆท่าน ที่ให้รูปผ่านเข้ารอบนี้มาครับ รูปนี้ ถ่ายเมื่อวันที่ 29 ตุลาคม 2549 ที่ผ่านมา ได้ไปถ่ายรูปที่สวนลุม กับกลุ่ม ซิ๊กกี้แอนท์ เนื่องจากผมไม่มีคู่ จึงได้ยืมตัวน้องเนย ซิ๊กกี้แอนท์ (เจอกันครั้งที่ 2) ขอร้องให้มาถ่ายรูปด้วย จากวันนั้น ก็ได้เริ่มมีความรู้สึกดีๆ ต่อน้องเค้า แม้อาจจะเป็นไปได้หรือเป็นไม่ได้ ก็มีความรู้สึกที่ดีจากวันนั้น และเพิ่มมากขึ้น ประทับใจมากเพราะได้ถ่ายรูปคู่กันเป็นครั้งแรกครับ แต่เหตุการณ์ต่อไปจะเป็นยังไงไม่รู้ต้องปล่อยเป็นเรื ่องของอนาคตครับ รถในภาพคือ แลมเบร๊ตต้า ทีวี 175 กับ เวสป้า 90 ครับ ขอขอบพระคุณคณะกรรมการทุกท่านครับ
    ความประทับใจครั้งแรก...................สดใจ น่ารัก ซาบซ่า...สู้ สู้ๆ
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

เรียกคะแนนกันน่าดู ดีครับชอบๆ
    DELTA-CUSTOM /since 2009

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nez อ่านข้อความ

ของ Nez กำลังร่างลงกระดาษอยู่คับ คำบรรยาย บรรยายได้กี่หน้ากระดาษคับ
    มีคนเคยพูดว่า.... ภาพหนึ่งภาพ มีความหมายนับล้านคำบรรยาย... อันนี้ ผมว่าจริง

คราวนี้ 5 ภาพ... ท่านคณะกรรมการ... เหนื่อยแน่เลย
    ดังนั้นผมจะสรุปให้สั้นกระชับนะครับ

ที่ LSS เราปราณีตทุกเนื้องานจริงๆ
    ท่านผู้ที่ผ่านเข้ารอบในเรื่องของภาพถ่าย
    จะต้องผ่านการทดสอบในเชิงวรรณศิลป์ด้วยนะครับ em24
    จะเร่งเรียงร้อยถ้อยความเร็วๆนี้ครับ

รบกวนถามหน่อยครับ ว่าเคยเข้าไปเอากันล้มที่ อู่ 71 พี่เอ๋ป่าวครับ

ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยนะครับ..........
    [U71 vintage machine][/U]

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PRAYNA 71 CLUB อ่านข้อความ
    รบกวนถามหน่อยครับ ว่าเคยเข้าไปเอากันล้มที่ อู่ 71 พี่เอ๋ป่าวครับ

ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยนะครับ..........
    ผมเคย..ครับ
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_KU อ่านข้อความ
    ผมเคย..ครับ

อ้าวเหรอครับ..................พอดีเมือ่ก่อนเคยลงให ้ฟรี กันล้มเวสป้า

แล้วจำไม่ได้ว่าใครเป็นคนเข้าไปเอาอ่ะครับ.......... ....em21
    [U71 vintage machine][/U]

Junior Member TUM_LSS's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คืนนี้ผมจะให้เหลือ3ท่านแล้วนะครับ....คนไหนที่ยังไม ่ได้ส่งคำบรรยายภาพรีบด้วยนะครับไม่งั้นท่านจะเสียสิ ทธิ์นะครับ...เรียนท่านประธานด้วยครับ...

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TUM_LSS อ่านข้อความ
    คืนนี้ผมจะให้เหลือ3ท่านแล้วนะครับ....คนไหนที่ยังไม ่ได้ส่งคำบรรยายภาพรีบด้วยนะครับไม่งั้นท่านจะเสียสิ ทธิ์นะครับ...เรียนท่านประธานด้วยครับ...
    ทราบครับ...เรียนผู้ที่เข้ารอบช่วยดำเนินการตามที่ TUM_LSS แจ้งด้วยครับ....คืนนี้จะคัดเหลือ 3 ท่านเท่านั้นครับ....ตื่นเต้นจังเลย...ใครหนอที่จะเข ้ารอบ 3 คนสุดท้าย.....
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    ทราบครับ...เรียนผู้ที่เข้ารอบช่วยดำเนินการตามที่ TUM_LSS แจ้งด้วยครับ....คืนนี้จะคัดเหลือ 3 ท่านเท่านั้นครับ....ตื่นเต้นจังเลย...ใครหนอที่จะเข ้ารอบ 3 คนสุดท้าย.....
    รอฟังผลนะครับ ตื่นเต้น ตื่นเต้น
    ..ชีวิตคนเรา บางครั้งก็เปรียบเสมือนการเบ่งขี้..หากเมื่อไหร่ที่เ รารู้สึกว่ามีคนกำลังจ้องมองดูเราอยู่...เมื่อนั้น เราจะขี้ไม่ออก...