HBD 2 u ช่าง

ชื่อกระทู้: HBD 2 u ช่าง

Golf lamเคลียร์ BS. dl_innosil's Avatar
    สถานที่
    LamIคลียร์
    ขอบคุณ
    0

Wink HBD 2 u ช่าง

ข้อให้ ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง จะได้พัฒนาแลมให้ไปถึงระดับโลกเลยครับ
    การที่เราจะรู้จักคัยสักคนแบบจริงใจเราต้องให้ใจกะคนๆนั้นก่อน

เราจะได้ใจของคนๆนั้นกลับมาหรือไม่มันก็ไม่สำคัญ

สำคัญที่เราเต็มใจให้ก็พอแล้ว.....

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุขสันต์วันเกิดครับ

ชั้นกำลังตัดต่อรูปอยู่ จะมาลงแฮปปี้เบริทเดย์ช่างคนแรกซะหน่อย โดนเธอตัดหน้าไปซะงั้น

แต่ไม่เป็นไร เหมือนกันน่ะ

ขอให้ช่างมีความสุขไม่ต้องมาก แค่เทียบเท่าสุลต่านพอ
    มีเงินไม่ต้องเยอะ น้อยกว่าทักษิณแค่ หมื่นล้าน
    ขอให้สุขภาพอ่อนแอกว่าซุปเปอร์แมนนิดนึง

ขอโทษทีที่ไม่มีโอกาสได้ไปแฮปปี้เบริทเดย์ด้วย และก็ไม่ได้ไปเอารถกะบะที่กำแพงเพชรด้วย ไว้แก้ตัวงานหน้า เมื่อสถานการณ์ปกติ

จากใจ

เอก ยุงน้อย ฮิตเล่อร์

รูป รูป  
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

happy birthday ช่างเจ๊งครับ มีความสุข ร่ำรวยๆๆ ครับ

เผอิญว่าป่วย เลยไปร่วมฉลองวันเกิดไม่ได้ เสียดาย
    อะไหล่ vw CB CSP FLAT4 BUGPACK SCAT JBW GENE BERG ติดต่อ 081-9456534

Anubis's Avatar
    สถานที่
    Chonburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

เมื่อคืนไม่ได้แวะไป บาง-สิบ-หมื่น....
    แต่แวะมา happy birthday ที่นี่แทนแล้วกันนะ
    เจอกันบนเบาะlambretta และก็ผับเธคทั่วราชอนาจักรเหมือนเคย
    happy happy..
    **** CHONBURI SCOOTER CLUB ****
    **** VESPA & LAMBRETTA THAILAND ****
    ^ ^ การเดินทางบนเส้นทางScooter ทำให้เราได้รู้จักคำว่า มิตรภาพ
    และรู้ว่าเรามีเพื่อน...เสมอ ^ ^

* ชลบุรีสกู๊ตเตอร์คลับมีแฟนเพจแล้วhttp://www.facebook.com/pages/Chonbu...01?ref=tn_tnmn
    * อะไหล่เวส แลม ไม่ได้ใช้ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...832&highlight=
    * ขายกระเป๋ามือสองhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...294857&page=24
    * ขายของเล่นของสะสมของแต่งบ้าน http://www.thaiscooter.com/forums/sh...90#post7141290
    "Focus on the journey, not the destination. Joy is found not in finishing an activity but in doing it."
    "ใส่ใจในการเดินทางมิใช่จุดหมาย ความสนุกสนานนั้นอยู่ในช่วงเวลาที่เราทำโน่นทำนี่ ไม่ใช่ตอนที่มันจบลงแล้ว"
    - Greg Anderson -
    **** โทร087-5695566 id Line anubis1239

Junior Member sprint444's Avatar
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

ขอให้ช่างมีความสุขกับการทำงานนะครับ รวยๆ เฮงๆ สุขภาพแข็งแรงName:  rina18.jpg
Views: 913
Size:  18.3 KB

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

...........ประกาศ....ล.บ.ต ฉุกเฉิน....ฉบับที่1
    ใครที่มีภาพสยิวของแลมเคลียร์ สายกรุงเทพ กรุณาอย่าปล่อยลงมา หรือแพร่ภาพ
    ในบอร์ดของเราโดยเด็ดขาด ขณะนี้ เมียของพวกเค้าได้วางกำลังล้อมเราไว้หมดแล้ว
    พวกเค้าทั้งหลาย ถูกจับได้โดยละม่อม.. พวกเค้าเดือดร้อน
    ตอนนี้บาดเจ็บเป็นระนาว
    ...............................gookeng รายงาน
    Lambretta Sport Touring

Senior Member lookingdesign's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Hbd ช่าง ขอให้พัฒนา แลมเลียไปทั่วทุกจังหวัด ร่ำรวยไม่เจ็บ ไม่ป่วย

แลมเคลียร์จงเจริญ

Lambretta Engineering Lam_Rhythm's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไม่รู้ว่าวันเกิดช่างเมื่อวาน เลยไม่ได้แฮปเลยยย สุขสันต์วันเกิดนะช่างเจ๋ง สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยพวกพ้อง ..... เพี้ยงงง!

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

Hbd ด้วยคนค้าบ มีฟามสุขมากๆ ค้าบผม!!!!!
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Senior Member pump's Avatar
    สถานที่
    KMITL (ลาดกระบังคลาสสิคคลับ) LamClear
    ขอบคุณ
    0

Hbd ครับช่างเจ๋ง

Senior Member MODS MAFIA LAMBRETTA's Avatar
    สถานที่
    LAM KLEAR เลียทั้งวัน 5555
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Happy birth day นะน้าเจ๋ง

ขอให้มีความสุขมากๆๆขอให้รวยขอให้รถเเรงสะท้านพิภพ ชอบรูปน้าเจ๋งมากที่อยู่ข้างสาวๆ อิอิ
    อ๋อง ประธานสายมอดส์เเลมเคลียร์

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ
    ...........ประกาศ....ล.บ.ต ฉุกเฉิน....ฉบับที่1
    ใครที่มีภาพสยิวของแลมเคลียร์ สายกรุงเทพ กรุณาอย่าปล่อยลงมา หรือแพร่ภาพ
    ในบอร์ดของเราโดยเด็ดขาด ขณะนี้ เมียของพวกเค้าได้วางกำลังล้อมเราไว้หมดแล้ว
    พวกเค้าทั้งหลาย ถูกจับได้โดยละม่อม.. พวกเค้าเดือดร้อน
    ตอนนี้บาดเจ็บเป็นระนาว
    ...............................gookeng รายงาน
    โชคดี ที่ไม่ได้ไป มัวแต่นั่งสมาธิ อยู่ที่บ้าน
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

มาตรฐาน ค่ำคืนของ...... LaM CLeAr...........

วันนี้เราได้นัดดืมกันที่ร้าน บาง-สิบ-หมื่น (ร้านสวย บรรยากาศดี หญิงเพียบ) เนื่องในวันเกิดช่างของเรานะครับ เพื่อนๆมากันเพียบครับ ไม่ว่าจะเป็น..lam CleArครบทีม..70clUB..บาววัว..แปดริ้ว พอครบแล้วก็ ดื่ม...

รูป รูป    
    [สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..[/COLOR][/SIZE][/B][/CENTER]

มาตรฐาน ค่ำคืนของ...... LaM CLeAr...........

วันนี้เราได้นัดดืมกันที่ร้าน บาง-สิบ-หมื่น (ร้านสวย บรรยากาศดี หญิงเพียบ) เนื่องในวันเกิดช่างของเรานะครับ เพื่อนๆมากันเพียบครับ ไม่ว่าจะเป็น..lam CleArครบทีม..70clUB..บาววัว..แปดริ้ว พอครบแล้วก็ ดื่ม...

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ano_funfun : 14-01-2011 เมื่อ 00:14
    [สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..[/COLOR][/SIZE][/B][/CENTER]

Junior Member iron883's Avatar
    สถานที่
    lamclear
    ขอบคุณ
    0

มี ความสุขมากๆๆนะคับช่าง
    จะได้พัฒนา lambretta ต่อไปอีก
    อยู่กับพวก lam ตลอดไปนะ ไม่งั้นเลิกกันหมดแน่55555
    จาก แลมเคลีย สายบางวัว ..... บางเคลีย

Bookmarks