64 สามหมื่นแปดดีไหม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: 64 สามหมื่นแปดดีไหม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 64 สามหมื่นแปดดีไหม

พอดีไปเจอ64 no book สตาร์ทไม่ติดแต่เคยใช้งานอยู่เมื่อสองปีก่อน ส่วนสภาพภายนอกต้องเก็บสีใหม่ ถังเป็นแบบถังจม ก้นเป็นแบบตัด เลขตัวถังเป็น vbb1t ท่านผู้รู้ว่า ok ไหมพอดีจะดูให้เพื่อน

ต้องดูว่าสภาพดีมั้ยของครบป่าว ถ้าเอามาทำต่อ ทำแล้วราคาบานปลายปล่าว

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ s.henry14 อ่านข้อความ
    พอดีไปเจอ64 no book สตาร์ทไม่ติดแต่เคยใช้งานอยู่เมื่อสองปีก่อน ส่วนสภาพภายนอกต้องเก็บสีใหม่ ถังเป็นแบบถังจม ก้นเป็นแบบตัด เลขตัวถังเป็น vbb1t ท่านผู้รู้ว่า ok ไหมพอดีจะดูให้เพื่อน
    น่าจะเปน ตัว 62
    สตาร์ทไม่ติดนี่ จอดไว้นานสตาร์ทไม่ติดหรือพังแล้วสตาร์ทไม่ติด
    สีภายนอก ถ้าสีเดิม ก็โอเค

ลองเทียบดูครับ พวก 64 ไม่มี ท.บ. ที่ขายๆกันก็อยู่ที่ราวๆ45000
    +-ส่วนต่างดูครับ ถ้าคุ้มก็เอา
    62 ก็น่าเก็บ เพราะมันต่างจาก64 ที่ถังจม หายากกว่า 64 น่ะ

อีกอย่าง เล่นรถไม่มีท.บ.ก็คิดดูดีๆ
    พลาดพลั้งมา โดนยึดรถ เอาง่ายนะครับ
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

topbig's Avatar
    สถานที่
    Top อะไหล่
    ขอบคุณ
    0

ใช่ครับNo-Bookมันยาวนะครับเวลาไปไหนกะไม่สบายใ จ เล่นแบบมีทะเบียนดีกว่าครับ/\3
    ร้านTop อะไหล่083-2101643 นครสวรรค์ จำหน่ายเครื่อง LIFAN 110-250 สูบตั้ง สูบนอนทุกรุ่น อะไหล่แต่งรถชาลี อยากดูรูปเครื่อง+อะไหล่ หาใน google พิมพ์ ร้าน Top อะไหล่ เลย

Bookmarks