เจมส์ น้ำดำ

ชื่อกระทู้: เจมส์ น้ำดำ

Senior Member CM_PAKONCHAI's Avatar
    สถานที่
    ขุนพล SLAM BOYS รถเก่าประโคนชัย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เจมส์ น้ำดำ

พี่ก็อก ..สบายดีป่าว

ยังไงก็ช่วยดูกันนะครับ..

ชมรมรถโบราณเมืองน้ำดำ
    โครงการคืนน้ำใส ให้เมืองน้ำดำ ครั้งที่ 3
    5 – 6 กุมพาพันธ์ 2554
    ณ หาดเคียงปาว อ. สหัสขันธ์ จ.กาฬสินธุ์
    กิจกรรม
    กิจกรรมสานความสัมพันธ์ ประกวดรถประเภทต่าง ๆ กิจกรรมภาคเวที ดนตรีแนวเร็กเก้มันๆ กันตรึม โปงลาง และดนตรีที่ร่วมความมันอีกหลายๆวงที่ร่วมสนุกในงาน ปีนี้ ส่วนของที่ระลึก ( อาร์ม ป้ายห้อยคอ )
    รายได้หักค่าใช้จ่าย
    - เลี้ยงอาหารกลางวันโรงเรียนกาฬสินธุ์ปัญญานุกูล ( ผู้พิการทางสมอง )
    - ร่วมถวายเงินสร้างโบถ์ วัดบ้านหัวอ่าง อ.พนมดงรัก จ.สุรินทร์
    - มอบทุนการศึกษาให้โรงเรียนที่ขาดแคลนในเขตจังหวัดกาฬ สินธุ์

เมืองฟ้าแดดสงยาง โปงลางเลิศล้ำ
    วัฒนธรรมภูไท ผ้าไหมแพรวา
    ผาเสวยภูพาน มหาธารลำปาว
    ไดโนเสาร์สัตว์โลกล้านปี

086 – 6406180 เจมส์ น้ำดำ
    087 – 4228342 ปาล์ม น้ำดำ
    081 – 0470739 เจ น้ำดำ
    082 – 8540904 โป้ง น้ำดำ

.M.
    ขุนพล SLAM BOYS .
    C.

ชมรมรถเก่าประโคนชัย
    http://smail-baby.hi5.com

ความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่...มักจะถูกคิดว่าเป็นไปไม่ได้ในครั้งแรก

การรักจะทำให้ชีวิตมีความสุข..ต้องรู้จักเก็บรักษาความหลังนั้นไว้ให้ดี

จงอย่าให้ความขัดแย้งเล็กๆ..น้อยๆ..มาทำลายมิตรภาพที่ยิ่งใหญ่

รถผมหนะไม่ใช่ Classic แต่มันเป็นรMiraculousness

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Red face รับทราบครับผม เจมส์

สบายดีมั้ยครับ ย้ายกลับบ้านเลยเหรอครับเจมส์
    ไว้เจอกันที่งานครับ ชวนหอยมาด้วยนะครับ
    ฝากบอกว่าพี่ก๊อกคิดถึง
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

[email protected]

2546-ปัจจุบัน mike_kalasinclassicbike's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์ -MahasaraKham
    ขอบคุณ
    0

รับทราบคับ พี่ เจมส์

Bookmarks