ราคาต่อรองกันได้ ไม่รวมส่งนะครับค่าส่งคิดตามจริง
คันแรกสีแดง ชุบช่วงหน้าทั้งหมดชุดโชคหน้า บังโคลนหน้า DAXแท้ ชุดแฮนด์งานก๊อป บังโคลนหน้าหลังชุป ล้อชุป เหลือแต่โครงกับเครื่องที่เป็นสี ล้อกว้าง เครื่องLIFAN110 ไดล่าง ตาสมือ ขี่ไกล้ได้เลยข้ามจังหวัดสบายแจ้งลงเล่มแล้ว ทะเบียนแท้เต็มพร้อมโอน ขาย39500บาท

คันที่2 สีชมพูสีแห้งๆ ชุปทั้งคน เครื่องเดิม แฮนด์พับแท้ ทะเบียนเต็มพร้อมโอนไม่ขาดต่อขาย 29000บาท

คันที่3สีแดงแห้งๆเครื่องติดแต่ทองขาวไม่ดี สภาพเดิมๆไม่ได้แต่ง ขาย12500บาทมีทะเบียนเช๊คที่ขนส่งมาแล้วไปตามทเล่มมา แล้วแต่เจ้าของเป็นข้าราชการย้ายไปประจำที่จังหวัดเล ยไปตามเล่มเอาเอง

คันที่4 ลิตเติ้ล เดิมๆแห้งๆเครื่องจอดไว้เครื่องเคยติดแต่จอดไว้2เดือ นตอนนี้ลองแล้วไม่ติด ขาย15000บาทต่อรองได้

คันที่5 ซากC70ถังแยก ต้องเอาไปบูรณะใหม่หมด ขายตามสภาพ7000บาท

คันที่6 MD90ผสม โครงเป็นMDเซียงกง ช่วงหน้าเป็น70แฮนตรง เครื่องเดิม สาพต้องเอาไปปั้น ขาย9900บาท

คันที่7 CM91 สีส้ม เครื่องดรีมสตาสมือ เครื่องมีเอกสาร อะไหล่หลักๆครบ ขาดนิดหน่อยโครงแท้ ทังหมดยกเว้นชุดแฮนด์เป็นงานใหม่ ขาย 20000บาท

ราคาต่อรองได้ครับขายได้ขายเลยรูปจะทะยอยลงให้นะครับ โล๊ะหมดจะเอาเงินไปลงทุน ดูแล้วไม่ชอบใจก็ไม่ต้องวิจารย์นะครับ555 สนใจ0825096525
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน