ผมสนใจ กะบะ 520 กับ เก๋ง 510 อยู่ครับ ชอบกะจังหน้ามัน

ชื่อกระทู้: ผมสนใจ กะบะ 520 กับ เก๋ง 510 อยู่ครับ ชอบกะจังหน้ามัน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมสนใจ กะบะ 520 กับ เก๋ง 510 อยู่ครับ ชอบกะจังหน้ามัน

ผมสนใจ กะบะ 520 กับ เก๋ง 510 อยู่ครับ ชอบกะจังหน้ามัน มีงบไม่เยอะ อยากเก็บไว้สักคัน คิดว่า ถ้าจะเริ่ม ต้องนึกถึงอะำไรก่อน ครับ แบบเน้นที่เครื่อง หรือภายนอกก่อน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

เราซื้อรถนะครับไม่ใช่เฟอร์นิเจอร์ ความสวยงามเอาไว้เก็บทีหลังสมรรถนะต้องมาก่อน เก็บงานเครื่อง ช่วงล่าง ระบบไฟ เช่น เช็ควาวล์ จูนล้างคาร์บูฯ กรอง เปลี่ยนสายต่างฯ ของเหลว ช่วงล่างก็พวกสลัก บู๊ช โช้คอัพ ระบบบังคับเลี้ยว คันส่ง คันชัก เบรค ไฟก็เก็บพวกระบบสัญญานต่างฯ ความร้อน ไฟชาร์ต
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mindriderz อ่านข้อความ
    ผมสนใจ กะบะ 520 กับ เก๋ง 510 อยู่ครับ ชอบกะจังหน้ามัน มีงบไม่เยอะ อยากเก็บไว้สักคัน คิดว่า ถ้าจะเริ่ม ต้องนึกถึงอะำไรก่อน ครับ แบบเน้นที่เครื่อง หรือภายนอกก่อน

shooter_one's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ตอนนี้มีรถแล้วรึยังครับ ผมว่าเครื่องกับภายนอกคิดว่าต้องทำไปพร้อมกันถึงจะดี นะ
    SURASAK FUAKKIEW ( ก๊อฟ) เลขบัญชี 181-4-591093 ออมทรัพย์ ธ.กรุงเทพ สาขาลาดพร้าวซอย 99
    Tel. and ID Line 086-319-0060 E-Mail : [email protected]

คลิกดูอะไหล่รถกระบะรถเก๋ง ดัสสัน, โตโยต้า, มาสด้า
    คลิกดูของเก่าของสะสม

Bookmarks