A100 แห้งๆ

ชื่อกระทู้: A100 แห้งๆ

มาตรฐาน A100 แห้งๆ

ของพ่อครับ สภาพตามรูปนะครับ เครื่องติดขี่ได้ครับ No Book

มีอะไรติดต่อพ่อผมโดยตรงนะครับ

ราคาเปิดที่ 3900 นะครับ ไม่รวมส่งเด้อคับ

คุณ ป ร ะ วิ ท ย์ 085-402-2429 รถอยู่ ตาคลี นครสวรรค์

ใครอยู่แถวถนนสายเอเซีย นครสวรรค์-ตาคลี-กทม. อาจจะสามารถขนรถไปส่งให้ได้
    ครับ

ช่วยค่าน้ำมันรถละกันครับ ลองคุยดูนะครับ

เข้ามาช่วยๆอัพก็ได้ครับ ขอบคุณมากครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      

รถมีปัญหาหรือป่าวครับ ????

เครืองติดขี่ได้ครับแต่ต้องฟิตบ้างเพื่อให้แรงๆ

ถ้าอยากทราบอะไรเพิ่มเติมโทรคุยได้นะครับ

แกไม่มีอินเตอร์เนตใช้น่ะครับ

ตอนนี้พ่อผมสะดวกรับโทรศัพท์ ส่วนผมอยู่ กทม น่ะครับ

ส่วนเรื่องราคาก็ต่อรองได้นะครับ

รูป รูป  

อัพคราบผม...
    บ้านผมอยู่รังสิตคลอง 5 ปทุมนะคราบ พ่อผมอยู่ ตาคลี นครสวรรค์
    ใครอยู่ กทม หรือละแวกใกล้เคียง ก็สามารถส่งไปให้ถึงบ้านได้นะครับ

Bookmarks