ถึงท่าน ประทานไอร์

ชื่อกระทู้: ถึงท่าน ประทานไอร์

Senior Member gt vespa's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ถึงท่าน ประทานไอร์

พี่ คือว่าผมกับเพื่อนๆๆ จะไปเที่ยวเชียงคาน
    ร้านอาหารไหนอร่อยบ้างคับ
    เกือบลืมที่พักด้วยนะคับพี่

สวัสดีปีใหม่ปีคับพี่
    เชื่อในสิ่งที่ทำ ทำในสิ่งที่เชื่อ

194 scooter club khonkaen

นครนาตาล

Member ICE เชียงคาน's Avatar
    สถานที่
    ล้านช้าง คลาสสิค คลับ & PX club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gt vespa อ่านข้อความ
    พี่ คือว่าผมกับเพื่อนๆๆ จะไปเที่ยวเชียงคาน
    ร้านอาหารไหนอร่อยบ้างคับ
    เกือบลืมที่พักด้วยนะคับพี่

สวัสดีปีใหม่ปีคับพี่
    สวัสดีปีใหม่ครับ น้องเต้ย
    ที่พัก ที่ราคาน่าคุยก็มีอยู่เยอะเหมือนกาน
    ร้านอาหารก็มี ครัวโพธิ์ทอง ระเบียง หลวงพระบางครับ ที่ติดริมน้ำโขง
    มาวันไหนโทรหาพี่ดีกว่าเต้ย
    เดี่ยวพาไปสะดวกกว่าครับ
    ล้านช้าง คลาสสิด คลับ
    http://www.thaiscooter.com/club/lanchang/

Senior Member gt vespa's Avatar
    สถานที่
    194 scooter club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ICE เชียงคาน อ่านข้อความ
    สวัสดีปีใหม่ครับ น้องเต้ย
    ที่พัก ที่ราคาน่าคุยก็มีอยู่เยอะเหมือนกาน
    ร้านอาหารก็มี ครัวโพธิ์ทอง ระเบียง หลวงพระบางครับ ที่ติดริมน้ำโขง
    มาวันไหนโทรหาพี่ดีกว่าเต้ย
    เดี่ยวพาไปสะดวกกว่าครับ
    ว้าวๆๆๆๆ
    มีไก้พาเที่ยวแล้ว
    ขอคุณมากคับพี่ไอร์
    เชื่อในสิ่งที่ทำ ทำในสิ่งที่เชื่อ

194 scooter club khonkaen

นครนาตาล

Senior Member Red - sead's Avatar
    สถานที่
    Lanchang classic CLUB& PX club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gt vespa อ่านข้อความ
    ว้าวๆๆๆๆ
    มีไก้พาเที่ยวแล้ว
    ขอคุณมากคับพี่ไอร์
    ไม่เป็นไรครับ เต้ย
    เราพี่น้องกันอยู่แล้วครับ
    0833598895 ice
    บอร์ดของเราครับ
    http://www.thaiscooter.com/club/lanchang/

Bookmarks