หาร้านซ่อมเจ๋งๆแถวฝั่งธน

ชื่อกระทู้: หาร้านซ่อมเจ๋งๆแถวฝั่งธน

Senior Member name's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หาร้านซ่อมเจ๋งๆแถวฝั่งธน

cg อยากจะไปเช็คระบบไฟหน่อยครับ ขับเร็วๆแล้วมันวอดๆ อืดๆบิดไม่ค่อยขื้น แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณ

รูป รูป  
    Stage-1 สายหัวเทียน,เปลี่ยนคาร์บู,ใส่ CDI

1. พี่เอก เซอวิส ตีนสะพาน กรุงเทพครับ
    2. จรัญ ฯ 13 ร้าน อ๋าเจริญยนต์
    3. ตรงศึกษานารี ร้านช่างเดช
    4. สามแยกพระประแดง ร้านโชคขัย
    ฝั่งธน อยู่ช่วงไหนอ่ะ...ได้รู้จักกันไว้

และยังมีอีกหลายร้าน ครับ ที่ซ่อมดีๆ แต่ว่า ไม่รู้ ต้องรอ ผู้รู้มาช่วยตอบ...
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

Bookmarks