รูปนัดรวมพล"ก่อนออกเดินทางไปเชียงใหม่"6/12/49 - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รูปนัดรวมพล"ก่อนออกเดินทางไปเชียงใหม่"6/12/49

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

อืมมมม..น่าสนใจครับ...รุ่นไหน..ราคาเท่าไหร..มีทะเบ ียนหรือเปล่าครับ....
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    อืมมมม..น่าสนใจครับ...รุ่นไหน..ราคาเท่าไหร..มีทะเบ ียนหรือเปล่าครับ....
    เป็นเต่าตาหวานปี 65 ครับ แต่อะไหล่บางรายการยังขาด เช่น กันชนรั้ว กระจกส่องหลัง แตร และรายละเอียดเล็กๆๆ น้อยๆๆ ครับ และก็ยังมีอะไหล่บางส่วนที่เป็นคนละปี แต่ราคานี้ก็น่าเก็บไว้นะครับ เครคื่องดี สตาร์ทติดง่ายครับ เครื่องนิ่ง เงียบดีครับ (เครื่องเดิม 1200 ซีซี) สำหรับพี่ไก่เรื่องราคาลดได้เป็น สิบพันเลย นะ ...

รูปเพิ่มเติม+คำวิพากวิจารณ์จากเกจิท่านอื่นๆๆ ครับ..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=51100
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

ประกาศ ประกาศ ทางคณะเราได้มาถึงกรุงเทพมหานครแล้ว ในเวลาประมาณ 4 นาฬิกา แล้วก็เดินทางจะไปเอารถที่สะพานขาว (บรรทุกมาโดย นิ่ม ซี่ เส็ง) แต่เนื่องจากรถยังมาไม่ถึง จึงได้เดินทางไปพักผ่อนที่บ้าน อ.ท๊อฟฟี่ เพื่อรอรถที่จะมาส่ง รถในเวลาต่อมา (งงงง) ด้วยการที่เรา แอ๊ดเวนเจอกันมากไป ทำให้ อ.ท๊อฟฟี่ เกิด อาการ ขาปลอม จากการล่องแพ(แพร) แต่ก็สนุกกันมากครับ ขอบคุณทุกคนที่ให้กำลังใจ ขอบคุณพี่ไก่ และ เจ็ก ที่ให้คำปรึกษา ขอบคุณเพื่อนๆทุกคน พี่บี้ ท๊อฟฟี่ สีแพร เจ๊นา เอก จ่าส่ง แจ๊ก โจ ตูน ยง ต่อ เอิ๊ก น้องบิว อิปเป(ญี่ปุ่น) แล้วก็จอยที่ให้ที่พักพิง และทุกคนที่ไม่ได้เอ่ยนามนะครับ สนุกมากๆเลย
    ..ชีวิตคนเรา บางครั้งก็เปรียบเสมือนการเบ่งขี้..หากเมื่อไหร่ที่เ รารู้สึกว่ามีคนกำลังจ้องมองดูเราอยู่...เมื่อนั้น เราจะขี้ไม่ออก...

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตาต้าร์แม๊กซ์ อ่านข้อความ
    ประกาศ ประกาศ ทางคณะเราได้มาถึงกรุงเทพมหานครแล้ว ในเวลาประมาณ 4 นาฬิกา แล้วก็เดินทางจะไปเอารถที่สะพานขาว (บรรทุกมาโดย นิ่ม ซี่ เส็ง) แต่เนื่องจากรถยังมาไม่ถึง จึงได้เดินทางไปพักผ่อนที่บ้าน อ.ท๊อฟฟี่ เพื่อรอรถที่จะมาส่ง รถในเวลาต่อมา (งงงง) ด้วยการที่เรา แอ๊ดเวนเจอกันมากไป ทำให้ อ.ท๊อฟฟี่ เกิด อาการ ขาปลอม จากการล่องแพ(แพร) แต่ก็สนุกกันมากครับ ขอบคุณทุกคนที่ให้กำลังใจ ขอบคุณพี่ไก่ และ เจ็ก ที่ให้คำปรึกษา ขอบคุณเพื่อนๆทุกคน พี่บี้ ท๊อฟฟี่ สีแพร เจ๊นา เอก จ่าส่ง แจ๊ก โจ ตูน ยง ต่อ เอิ๊ก น้องบิว อิปเป(ญี่ปุ่น) แล้วก็จอยที่ให้ที่พักพิง และทุกคนที่ไม่ได้เอ่ยนามนะครับ สนุกมากๆเลย
    กลับมากันโดยสวัสดิภาพ......
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

torn3333's Avatar
    สถานที่
    D antz Club
    ขอบคุณ
    0

.......ไม่ชวน.........เลย จากการที่ได้อ่าน และ จิตนาการ น่าจะเป็น...ทริป..ที่น่าประทับ..

ใจอย่างมาก..................อิอิอิอิ
    em97 em97 em97แบ่ง ๆกันสะสม ...ลายพราง..090-9969555........อิอิอิอิ

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

กลับมาแว้ว.....เหล่านักรบผู้กล้า...
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974