ขออนุญาตินะครับ((รับหมวกnava))]รายละเอียดเนใหนครับ((ด่วน))

ชื่อกระทู้: ขออนุญาตินะครับ((รับหมวกnava))]รายละเอียดเนใหนครับ((ด่วน))

Senior Member l3aZOOka's Avatar
    สถานที่
    DUCATI
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออนุญาตินะครับ((รับหมวกnava))]รายละเอียดเนใหนครับ((ด่วน))

ขออนุญาติ ลงรับซื้อ หมวกหน่อยนะครับ ยี่ห้อ NAVA รุ่น เอ็นดูโร่ สภาพ ดี หรือ พอใช้ก้อได้ครับ มือหนึ่งมือสองได้หมดครับ
    สีอะไรก็ ได้ครับ หรือจะเป็นรุ่น ใหน ตัวใหน ทรงใหนก็ได้ครับ ต้องการมากครับ ชอบมากมาย แต่ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ใหนอะครับ ลบกวนที หรือมี ผู้รู้ท่านใดรู้แห่งแนะนำให้หน่อยนะครับ จะ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเรยยย.... ^_^
    ท่านใดมี หรือ เก็บไว้ไม่ได้ใช้ ลบกวน ขายต่อให้ผมทีนะครับ อยากได้มาก
    ติดต่อ 082-4713534 24Hr. เรยครับ
    ขอบคุณครับ [email protected]
    รูปตัวอย่าง ((ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยนะครับ))
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    Mobile :: 0 8 2 - 4 7 1 3 5 3 4 [-E-Mail & Facebook -] O V E R S T A R 1 9 8 9 @ H o t m a i l . c o m และMSN ออนตลอด 24

ที่อยู่ ทั้ง รถทั้งคน R A Y O N G - B A N P H E

พู ด ไ ด้ คิ ด ไ ด้ แ ต่ ทำ ไ ม่ ไ ด้ -:- พ ร ร ค ช า ติ ห น้ า-:-

Senior Member l3aZOOka's Avatar
    สถานที่
    DUCATI
    ขอบคุณ
    0

Up
    Mobile :: 0 8 2 - 4 7 1 3 5 3 4 [-E-Mail & Facebook -] O V E R S T A R 1 9 8 9 @ H o t m a i l . c o m และMSN ออนตลอด 24

ที่อยู่ ทั้ง รถทั้งคน R A Y O N G - B A N P H E

พู ด ไ ด้ คิ ด ไ ด้ แ ต่ ทำ ไ ม่ ไ ด้ -:- พ ร ร ค ช า ติ ห น้ า-:-

Bookmarks