ขอคำแนะนำเรื่องเส้นทางด้วยครับ

ชื่อกระทู้: ขอคำแนะนำเรื่องเส้นทางด้วยครับ

panda_c92's Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟโคราช mc classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอคำแนะนำเรื่องเส้นทางด้วยครับ

คืองี้ครับ พวกเรากลุ่มหัวรถไฟ วันศุกร์เราจะวิ่งไปเที่ยว อ.พล กันก่อนครับ แล้วเช้าวันเสาร์จะไปพร้อมกับกลุ่ม เมืองพลครับ รู้แค่ว่าวิ่งเส้นแวงน้อยครับ จากนั้นไม่ทราบว่า จะวิ่งเส้นไหนต่อ ขอละเอียดนิดนึงนะครับ ขอบคุณมากครับ
    กูไม่ตามกระแส แต่ก็ไม่สวนกระแส กูก็แค่เลือกสิ่งที่กูชอบเท่านั้น

คนเทห์ ต้องเทห์โดยธรรมธรรมชาติเทห์ที่ความคิดเทห์ที่อุดมกา รณ์

กูไม่อยากจะยุ่งกับพวกที่พยายามเทห์ และ ไม่เป็นตัวของตัวเอง..

เอกฐากร เที่ยงตรง ธนาคารไทยพานิช เลขบัญชี 5805278117 สาขามุขมนตรี [email protected]/

บอร์ดกลุ่มหัวรถไฟโคราชครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=140

มาตรฐาน กอหญ้า...เจ้าค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panda_c92 อ่านข้อความ
    คืองี้ครับ พวกเรากลุ่มหัวรถไฟ วันศุกร์เราจะวิ่งไปเที่ยว อ.พล กันก่อนครับ แล้วเช้าวันเสาร์จะไปพร้อมกับกลุ่ม เมืองพลครับ รู้แค่ว่าวิ่งเส้นแวงน้อยครับ จากนั้นไม่ทราบว่า จะวิ่งเส้นไหนต่อ ขอละเอียดนิดนึงนะครับ ขอบคุณมากครับ

เดี๋ยวให้แบงค์โทรไปบอกบอกอีกทีนะพี่
    ขอบคุณที่ครั้งหนึ่งเคยผูกพันได้ร่วมทางกัน
    กาลเวลาของประสบการณ์ แห่งการเรียนรู้ทุกระยะทางล้วนมีคุณค่าของความทรงจำท ี่ดี
    หากเกิดความผิดพลาดใดๆเพราะขาดประสบการณ์ในช่วงแรกเร ิ่ม ก็ ขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะคะ

ปิ่นมณี อพาร์ทเม้นท์ จังหวัดชัยภูมิ 093-3299883
    339 ม.7 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ชัยภูมิ

Senior Member นายพล ROMIO's Avatar
    สถานที่
    Classic Bike. Mahasarakham. since-2002.
    ขอบคุณ
    0

Cb.msk. ฝากดูแล ทีมงานด้วยนะคับ วิ่ง 5 คันคับ 1.อั้ม 2.อิคคิว 3.เหน่ง 4.ตั้ม 5.เดียว คับ ส่วนตัวคงพลาดครับ ขออำภัยเจ้าภาพทุกท่านด้วยนะคับ...สวัสดีคับ

Junior Member Balloon's Avatar
    สถานที่
    สมาคมอนุรักษ์รถโบราณพญาแล จังหวัดชัยภูมิ
    ขอบคุณ
    0

หลงทาง โทรมา เบอร์ข้างล่างคราบผม
    "..Balloon.."

กระดาษนี้จะพริ้วเมื่อเธอรับ
    กระดาษนี้จะยับเมื่อเธอโกรธ
    กระดาษนี้จะโศกเมื่อเธอเศร้า
    กระดาษนี้จะเล่าเมื่อเธอยิ้ม
    ยามดีกระดาษนี้มีค่านัก
    ยามรักกระดาษนี้มีความหมาย
    ยามโกรธขอร้องอย่าทำลาย
    หมดความหมายอันใด ขอทวงคืน

บอลลูน..086-987-6439

Bookmarks