งานชัยภูมิ

ชื่อกระทู้: งานชัยภูมิ

เพื่อชีวิตติดล้อ pod_ec's Avatar
    สถานที่
    k.m 7
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานชัยภูมิ

พร้อมยังครับพี่น้องใกล้ถึงวันแล้วครับ

พวกเราชาว เคเอ็ม 7 พร้อมแล้วครับ

เห็นว่าจะแวะไป บุรีรัม วันที่ 8 นะครับแล้วถึงจะเลยไปงานชัยภูมินะครับพี่น้อง ( แบ่งไปนะครับ )

ใครสะดวกไปที่ไหนก็เชิญเลยครับ

เจอกันงานชัยภูมินะครับ

ข่าวนี้ไม่ค่อยแน่ชัดนะครับ คือผมไม่ค่อยได้เข้าไปร้าน ใครมีข่าวอับเดทใหม่ๆชี้แจงเพื่อนสมาชิกด้วยครับ

ขอบพระคุณอย่างสูง
    ปล.

อุดมการณ์ยิ่งใหญ่ อย่าใส่ใจกับเรื่องแค่นี้

สมาชิก K.M.7

ออนเอ็มคุยกันนะครับ denchaiec@hotmail.com ครับผม

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

em24 แล้วเจอกันจ้า เด่น และพี่น้องเอ็มเค ทุกท่าน
    ...Love knows no reasons, Love knows no lies,
    Love defies all reasons, Love has no eyes,
    But Love is not blind, Love sees but doesn't mind ...

"ความรัก คือความรัก อย่าจำกัด ให้รัก คืออะไร
    ต่างคน ต่างใจ ต่างความหมาย ต่างวาดรักไว้ ในมุมมอง ที่ต่างกัน"

ว่างๆ คุยกันจ้า baby_blink_@hotmail.com

Humnoi Member ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม's Avatar
    สถานที่
    โบราณแมน อะจึ๋งๆปู้นๆ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwang อ่านข้อความ
    em24 แล้วเจอกันจ้า เด่น และพี่น้องเอ็มเค ทุกท่าน

mk สุกี้ เหรอ อยากกินจัง

ปาล์มโบราณแมน สองล้อจัตุรัส'46

Senior Member kwang's Avatar
    สถานที่
    กบินทร์คาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม อ่านข้อความ
    mk สุกี้ เหรอ อยากกินจัง

เออ น่าสน ปาล์ม เลี้ยงกวาง มั่งดิ่
    ...Love knows no reasons, Love knows no lies,
    Love defies all reasons, Love has no eyes,
    But Love is not blind, Love sees but doesn't mind ...

"ความรัก คือความรัก อย่าจำกัด ให้รัก คืออะไร
    ต่างคน ต่างใจ ต่างความหมาย ต่างวาดรักไว้ ในมุมมอง ที่ต่างกัน"

ว่างๆ คุยกันจ้า baby_blink_@hotmail.com

Bookmarks