มี Vespa No-Book แต่ มีเลขเครื่อง เลขตัวถังเดิม อยู่ครบ ไม่มีเล่มสวม ( มีแต่รถปล่าวๆ )
อยากจะมีเล่ม โดยที่

1.ไม่ต้องตอกเลขโครง/เครื่อง
2.จองเลข ทั้งตัวอักษร ( รวย / สวย ) และตัวเลข ( เลขตอง )
3.ทำเป็นชื่อผม ( ในเล่มตรงทุกอย่าง )
4.สามารถโอนต่อได้เลย
5.ต้องมีต้นขั้วอยู่ที่ ขนส่งด้วยนะครับ
6.มีป้ายทะเบียน + ป้ายวงกลม( สีเหลี่ยม ) + พรบ.
**ไม่รู้ขอมากเกินไปปล่าว** ราคาเท่าไหร่ลองว่ามา

ใครทำได้บ้าง ช่วยลงเบอร์ติดต่อกลับไว้นะครับ.......ช่วยหน่อยนะคร ับ แฮนแป๊ปจะได้มี ทบ.ซะที

++เจ้าของกระทู้ไม่ใช่คุณ NongparewA นะครับ ผมอยู่หลังวงการ แค่ยืมชื่อน้องเค้ามาโพส ขี้เกียจสมัคร เพราะว่า ไม่ค่อยได้เล่น++