ใครเคยผ่าท่อหมูแท้มั่ง

ชื่อกระทู้: ใครเคยผ่าท่อหมูแท้มั่ง

Senior Member tobe1234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใครเคยผ่าท่อหมูแท้มั่ง

อยากรู้ว่ามันกั้นห้องยังไงครับ

หรือพอจะวาดโครงสร้างได้ป่ะ
    อยากรู้ว่ามันกั้นห้องในห้องท่อยังไง

kenjii's Avatar
    สถานที่
    อิสระ บินเดี่ยวตลอด ^^
    ขอบคุณ
    3

ผมไม่เคยผ่าแต่เท่าทีเห็นมันมีแผ่นบางยกขอบมีรูตรงกล างเหมือนโดนัท กั้นอยู่น่าจะ สี่ห้องนะ ข้างซ้ายของผมน้องหนิมกินหลุดไป สองชั้น เวลาซ่อมเอาไปพระเดชพระคุณท่านก็ไม่ทำให้เหมือนเดิม ปล่อยให้หลุดคาท่อ ต้องเอาคีมล้วงออกมา เสียงเลยออกเพราะข้างนึง อีกข้างนึงเวลาบีบครัชจะมีเสียงสะบัดออกมาชัดมาก แล้วเสียงก็ดังไม่เท่ากัน ยังหาร้านดีๆทำไม่ได้เลยครับ

แล้วคาร์บูลองหรือยังครับ เป็นไงมั่ง
    เลขบัญชี 1962910137 ออมทรัพย์ ธ.กสิกรไทย สาขาพิชัย สนง.ย่อยของสาขาอุตรดิตถ์ นายเมธี พานทอง

เลขบัญชี 517-0-0-1231-4 ออมทรัพย์ ธ.กรุงไทย สาขา พิชัย นายเมธี พานทอง

ชื่อ นายเมธี พานทอง (ไก่) 223/6 ม.3 ต.ในเมือง อ.พิชัย จ.อุตรดิตถ์ 53120

โอนแล้วรบกวนแจ้งชื่อ ที่อยู่ ที่เบอร์ 080-5041972 บอกไว ส่งไว ครับผม

https://www.facebook.com/profile.php?id=100009204210499

ลูกพระยาพิชัยดาบหัก

Senior Member tobe1234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณคุณไก่ ผมจะได้นึกภาพออก

คาร์บูใหม่ ใส่ไปล่ะ เดินเบาก็โอเค

แต่เวลาขับความเร็วรอบต่ำๆ ยังไม่ลื่นเท่าไหร่ ไม่รู้เป็นเพราะยังใหม่หรือเปล่า
    เลยคงต้องปรับให้เข้ากับรถสักพัก

แถม s90 รอบนี้ ลูกชักใหญ่กว่าของเดิมที่เคยซื้อด้วย

รถแรงขึ้นอย่างผิดปกติ

แต่เรื่องแรงผมไม่สนใจเท่าไร เพราะปกติ ขับช้าๆ
    ออกตัวกระชากพอสมควร ขอแค่ขับลื่นๆก็พอ

คงต้องขับไปสักพัก แต่ตอนนี้รถกำลังส่งไปที่บ้านนอก
    คงได้ไปขับปรับอยู่ บ้านโน้นแหละ ช่วงกุมภาก็จะกลับบ้านล่ะ

เลยส่งรถไปก่อน

Bookmarks