[ ซื้อ ] ต้องการเครื่อง โซนิค มี ทะเบียน ราคาไม่เกิน 5000 ใครมีลงรูปไว้เลย

ชื่อกระทู้: ต้องการเครื่อง โซนิค มี ทะเบียน ราคาไม่เกิน 5000 ใครมีลงรูปไว้เลย

Member
    สถานที่
    mc สองล้อ คอเหล็ก classic
    ขอบคุณ
    0

Cool ต้องการเครื่อง โซนิค มี ทะเบียน ราคาไม่เกิน 5000 ใครมีลงรูปไว้เลย

ลงรูปไว้นะครับหรือโทรมา ติดต่อได้ ที่ 087-7701304
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อยากได้ จิงๆๆๆๆๆ ครับ ใคร มี สนใจ จะขาย ลงรูปไว้เลย นะครับ
    และเบอร์โทรติดต่อกลับด้วย

Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หรือ รับ ซากก็ได้ นะครับ มี ใคร จะขาย ป่ะ น้อ

Senior Member joesanuk's Avatar
    สถานที่
    เสรีไท
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีครับ

มีครับ แต่แพงนะครับ ผมขาย 8000 ใล่ให้ดูละกัน
    1 เครื่องโซนิค ปีใหม่(ตัวใหม่ครับ ไม่ใช่ตัวเก่า)
    2 มีสำเนาทะเบียนไม่ต้องกลัวตำรวจจับ
    3 คาร์บู เอ็นโปร แท้
    4 ฝาปิดสเตอร์หน้า(ส่วนมากเขาขายมาไม่ค่อยมีมาให้ครับ)
    5 ชุดไฟครบ กล่องไฟ แผ่นชาร์ต ชุดสายไฟ
    6 หม้อน้ำพร้มฝาปิด และท่อน้ำครบชุด
    7 ปั๊มน้ำเบนซ์(ของแท้)
    8 คันสตาร์ทแบบหลบเกียร์โยง
    ผมขายหมดนี่ 8000 ถ้ามีเพื่อนอยู่กรุงเทพหรือใกล้รามฯ 1 ให้เขามาดูให้ครับ ผมจะไม่ยกลงจนกว่าจะมีคนซื้อครับมันเป็นการขายของผมค รับ มาลองดูแล้วถ้าเอาค่อยยกลงให้ ไม่เกิน 20 นาที
    0850653208 พี่โจ เสรีไทย มีตัวตนครับ ถ้าไงก้อเข้าไปดูในเสรีไทยได้ครับ ส่วนที่เห็นในรูป เป็นการการันตีว่ามันดีจิง s90 เครื่องโซ ถ้าไม่สนใจก้อไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ

รูป รูป  
    รักความคลาสสิค 30% แต่เน้นความแรงที่ 70% เพราะเราไม่ได้ใช้ความคลาสสิคในการแซงรถสิบล้อ
    เบี่ยงไม่ได้
    หลบไม่พ้น
    ก็ชน ******** เลย

"เพื่อนใหม่" คือของขวัญที่มอบให้กับตัวเอง
    "เพื่อนเก่า" คื่ออัญมณีที่นับวันยิ่งมีค่า
    พระราชดำรัส พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดช

Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ joesanuk อ่านข้อความ
    มีครับ แต่แพงนะครับ ผมขาย 8000 ใล่ให้ดูละกัน
    1 เครื่องโซนิค ปีใหม่(ตัวใหม่ครับ ไม่ใช่ตัวเก่า)
    2 มีสำเนาทะเบียนไม่ต้องกลัวตำรวจจับ
    3 คาร์บู เอ็นโปร แท้
    4 ฝาปิดสเตอร์หน้า(ส่วนมากเขาขายมาไม่ค่อยมีมาให้ครับ)
    5 ชุดไฟครบ กล่องไฟ แผ่นชาร์ต ชุดสายไฟ
    6 หม้อน้ำพร้มฝาปิด และท่อน้ำครบชุด
    7 ปั๊มน้ำเบนซ์(ของแท้)
    8 คันสตาร์ทแบบหลบเกียร์โยง
    ผมขายหมดนี่ 8000 ถ้ามีเพื่อนอยู่กรุงเทพหรือใกล้รามฯ 1 ให้เขามาดูให้ครับ ผมจะไม่ยกลงจนกว่าจะมีคนซื้อครับมันเป็นการขายของผมค รับ มาลองดูแล้วถ้าเอาค่อยยกลงให้ ไม่เกิน 20 นาที
    0850653208 พี่โจ เสรีไทย มีตัวตนครับ ถ้าไงก้อเข้าไปดูในเสรีไทยได้ครับ ส่วนที่เห็นในรูป เป็นการการันตีว่ามันดีจิง s90 เครื่องโซ ถ้าไม่สนใจก้อไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ
    แล้ว เครื่อง มีเล่ม ทะเบียน ป่ะครับพี่

p k classic's Avatar
    สถานที่
    เมืองร้อยด่าน...
    ขอบคุณ
    0

มีทะเบียนโอนครับ เล่มทะเบียน เอกสารครบ พร้อมแผ่นป้ายทะเบียน ชุบ,ปัดเงามาทั้งลูก ใสๆผิวยังไม่ผ่านการใช้งาน แต่ต้องเอาไปฟิตเอานะครับ(เครื่องยังไม่ประกอบ)อุปกร ณ์เครื่อง,ชุดไฟครบขาดคาร์บู ลดราคา 7,500 พร้อมส่ง สนใจโทรคุยได้ครับ ไม่ซื้อไม่เป็นไร ขอบคุณครับ.....

รูป รูป      
    [CENTER][SIZE="4"][COLOR="lime"]"สุดแต่ใจจะไขว่คว้า"
    "ชีวิตติดล้อ ไปได้ทุกที่ถ้าใจพอ"

Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ p k classic อ่านข้อความ
    มีทะเบียนโอนครับ เล่มทะเบียน เอกสารครบ พร้อมแผ่นป้ายทะเบียน ชุบ,ปัดเงามาทั้งลูก ใสๆผิวยังไม่ผ่านการใช้งาน แต่ต้องเอาไปฟิตเอานะครับ(เครื่องยังไม่ประกอบ)อุปกร ณ์เครื่อง,ชุดไฟครบขาดคาร์บู ลดราคา 7,500 พร้อมส่ง สนใจโทรคุยได้ครับ ไม่ซื้อไม่เป็นไร ขอบคุณครับ.....
    ราคานี้ ลดได้อีก ป่ะครับ ลด สุดๆๆๆ
    ได้เท่าไหร่

p k classic's Avatar
    สถานที่
    เมืองร้อยด่าน...
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สองล้อ คอเหล็ก อ่านข้อความ
    ราคานี้ ลดได้อีก ป่ะครับ ลด สุดๆๆๆ
    ได้เท่าไหร่
    ถ้าสนใจโทรมาคุยได้ครับ.......
    [CENTER][SIZE="4"][COLOR="lime"]"สุดแต่ใจจะไขว่คว้า"
    "ชีวิตติดล้อ ไปได้ทุกที่ถ้าใจพอ"

Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ p k classic อ่านข้อความ
    ถ้าสนใจโทรมาคุยได้ครับ.......
    ครับผม ถ้าไง เดี๋ยว ผมโทรไปนะครับ พี่

Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อยากซื้อ ครับ ใคร มี มาขาย บอกได้นะครับ
    อยากได้ ครับ

waichayan's Avatar
    สถานที่
    ต้วมเตี้ยมclassic
    ขอบคุณ
    0

กดตามลิ้งที่ลายเซ็นเลยครับ
    มีสิ่งดีๆมาเสนอครับตามลิ้งข้างล่าง
    ขายชาลีเครื่องเวฟ100มีเล่ม http://www.thaiscooter.com/forums/sh...3#post11617593
    ขาย
    ขาย
    ขาย
    ขาย
    ติดต่อได้ที่ 0874593015 Dtac
    ที่อยู่ 21/2 ถ.ศรีสะเกษ-สุรินทร์ ต.ห้วยทันทัน อ.ห้วยทับทัน จ.ศรีสะเกษ 33210

มีตัวตนที่อยู่จริงไม่มีโกงถามหาได้ที่ชมรมต้วมเตี้ย มClassicตามลิ้ง>>> http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=252

วิ่งด้วยใจไปแบบแรงเต่า?

ช้าหรือเร็วจุดหมายก็ที่เดียวกัน

ไปทุกๆที่ที่มีทาง

Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ waichayan อ่านข้อความ
    กดตามลิ้งที่ลายเซ็นเลยครับ
    ครับ พี่ ขอดูไปเรื่อย ๆๆ ก่อน ครับ
    สนอยู่ ครับ แต่ ว่า ช่วง นี้ตัง ไม่ พอ ครับ

Member
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อัพๆๆๆ อยากได้ มาก ครับ

Senior Member joesanuk's Avatar
    สถานที่
    เสรีไท
    ขอบคุณ
    0

เอ้าว่ากันไป ครับ รักอันใหนชอบอันใหนก้อเลือกกันไป ของผมจะไม่ยกลงจะกว่าจะมีคนซื้อครับ เพราะมันต้องใช้งานมีสำเนาว์เล่มครับ
    รักความคลาสสิค 30% แต่เน้นความแรงที่ 70% เพราะเราไม่ได้ใช้ความคลาสสิคในการแซงรถสิบล้อ
    เบี่ยงไม่ได้
    หลบไม่พ้น
    ก็ชน ******** เลย

"เพื่อนใหม่" คือของขวัญที่มอบให้กับตัวเอง
    "เพื่อนเก่า" คื่ออัญมณีที่นับวันยิ่งมีค่า
    พระราชดำรัส พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดช

พี่อำนาจมีครับ No-Bookแต่ออก-ใบซื้อ-ขายให้ราคา 4800บ.พร้อมส่งสนใจ0897099621

รูป รูป    

Bookmarks