[ ขาย ] ***********ขาย honda c100 2 คัน เชียงใหม่**********

ชื่อกระทู้: ***********ขาย honda c100 2 คัน เชียงใหม่**********

MONKEY_RIDER MONKEY_RIDER's Avatar
    สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ***********ขาย honda c100 2 คัน เชียงใหม่**********

ขาย honda c100 2 คัน เชียงใหม่ อ.เมือง
    Name:  sale c100.jpg
Views: 4055
Size:  26.4 KB
    รายละเอียดเดี๋ยวตามมาครับพิมพ์ไม่ทันเนตหลุดบ่อยครั บ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MONKEY_RIDER อ่านข้อความ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MONKEY_RIDER : 15-02-2011 เมื่อ 08:01

MONKEY_RIDER MONKEY_RIDER's Avatar
    สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

ขาย 2 คันครับ รายละเอียดตามนี้เลยครับ
    คันที่ 1
    - สีแดงสดทำใหม่
    - ทะเบียนแท้ โอนได้ ชื่อผมเอง ภาษีไม่ขาดต่อ จดทะเบียนปี พ.ศ.2509 เครื่องเปลี่ยนเป็นของรุ่นเดียวกัน แจ้งเปลี่ยนในเล่มแล้ว ปี พ.ศ.2523
    - ของแท้ติดรถ มีดังนี้ โครง เครื่อง ถังน้ำมัน ไมล์ โช้คหน้า - หลัง ตะเกียบหน้า กระจกมองหลัง ดุมหน้า- หลัง บังโซ่ แฮนด์ หูกระต่าย ตะกร้า ตะแกรงใส่ของ ขาตั้งคู่
    - ของใหม่แต่งเพิ่ม หน้ากาก ไฟหน้า - หลัง ไฟเลี้ยว บังลม เบาะ ขาตั้งเดี่ยว วงล้อหน้า - หลัง กระเป๋าข้าง สวิทแฮนด์
    หมายเหตุ รถคันนี้ผมซื้อในเวปนี้ ใช้งานมาได้ หลายเดือนครับ ซื้อมา รวมค่าส่งก็ ประมาณ 42,000.- บาท ครับ เจ้าของเดิมทำมาเยอะครับ
    ผมเอามาเปลี่ยนลูกสูบใหม่ ฟิตเครื่องเล็กน้อย เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง แบตใหม่ แต่งใส่ตะกร้า ตะแกรง ฯลฯ หมดไปรวมค่าตัวประมาณ
    48,000.- บาทกว่าๆ ขอขายที่ 45,000.- บาทครับ เครื่องดี ขี่ใช้งานได้ทุกวันครับ ต่อรองได้แน่ๆๆ ครับ

คันที่ 2
    - สีแดงเข้มทำใหม่
    - โครงเป็น c50 ครับ แค่แปลงคอเป็น c100 ครับ เพราะc50 กับ c100 โครงเหมือนกันครับ ต่างกันตรงคอ เครื่อง custom 90 cc
    เพลตเลขโครง custom ทะเบียน custom โอนได้ ชื่อผมเอง ภาษีไม่ขาดต่อ
    - ของแท้ติดรถ โครง + เครื่อง c50 ตะเกียบหน้า ดุมหน้า - หลัง แฮนด์ หูกระต่าย ไมล์ สวิทกุญแจใหม่แท้ 2 แก็ก บังโซ่ โช้คหน้า ตะแกรงหลัง
    - ของแต่งใหม่ บังโคลนหน้า บังลม หน้ากาก ไฟเลี้ยว ไฟหน้า - หลัง กระเป๋าข้าง
    หมายเหตุ คันนี้ทำมามากจริงครับ ราคาผมบอกไปแล้วต้องมีคนด่าว่าไอ้..... ตัดใจขายถูกครับ 30,000.- ถ้าไม่เอาทะเบียนก็ 25,000.- บาทครับ คันีแต่งสวยจริงๆ ครับ อยากให้มาลองครับ

ปล. สนใจก็โทรมาสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ ต่อรองได้ อยากขายให้คนใน เชียงใหม่ครับ เพราะว่าจะได้ลองขี่ ดูสภาพครับ
    ผมเคยมีปัญหามาก่อนครับซื้อขายในเวปนี้ไม่เห็นของได้ ของมาไม่ถูกใจ กว่าจะส่งคืนกัน คืนเงินกัน บางคนก็หนีไปเลยก็มีครับ อยากให้มาลองดูตัวจริงก่อนครับ ลองขี่ ผมซื้อขายถรในเวปนี้มาร่วมสิบคันครับ ที่ย้ำคือผมไม่ใช่พ่อค้า หลายท่านคงเป็นแบบผม อยากได้ก็ซื้อมาทำ มาขี่ เบื่อหรือมีเป้าหมายใหม่ ก็ขายคันเก่าซื้อใหม่มาทำครับมีความสุขที่ได้ทำรถครั บ ทำสีใหม่ แต่ง ขัดเงา ฯลฯ แต่ทุกคันผมทำด้วยความชอบ ครับ ขายขาดทุนทุกคันครับ ยืนยันไม่มากก็น้อย ครับ ยังไงก็มาลอง หรือสอบถามก่อนได้
    081-6722274 ครับ เก้าโมงเช้า - สี่ทุ่มครับ กลางวันทำงานครับ ถ้าไม่ได้รับจะโทรกลับครับผม รถอยู่ในซอย AIS ท่าแพครับ อยากให้มาลองขี่ ทั้งสองคันครับ ใช้งานได้ทุกวันครับ ซ่อม - ฟิตหมดแล้ว เติมน้ำมันอย่างเดียวครับ ยังไงก็โทรคุยกันได้ครับ หรือไม่ซื้อก็โทรถามเรื่องรุ่นรถ แหล่งซื้อ ขาย อะไหล่ต่างๆ ทะเบียน ได้ครับ ผมชอบรถคลาสสิกครับ พวก C100 C50 C70 C90 monkey gorilla Yamaha DT125 Virago KSR PCX ผ่านมือผมมาหมดแล้วครับ (แล้วก็จากผมไปบ้างแล้วครับ..)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MONKEY_RIDER : 07-03-2011 เมื่อ 08:22

กอล์ฟ บางวัวคลาสสิค Golf_C100's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค จ.ฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

ช่วยดันคับบ
    หัวใจคลาสสิคแห่งลุ่มน้ำบางปะกง
    ติดต่อ กอล์ฟ

Tel.--->087-7472081

ชื่อบัญชี นายสถาพร สกุณี เลขบัญชีออมทรัพย์ 4772313662
    ธ.กสิกรไทย สาขา บางวัว

กอล์ฟ บางวัวคลาสสิค Golf_C100's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค จ.ฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

ช่วยดันคับบ
    หัวใจคลาสสิคแห่งลุ่มน้ำบางปะกง
    ติดต่อ กอล์ฟ

Tel.--->087-7472081

ชื่อบัญชี นายสถาพร สกุณี เลขบัญชีออมทรัพย์ 4772313662
    ธ.กสิกรไทย สาขา บางวัว

Member dominohot's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถสวย ราคาเหมาะสมคับ

อยู่ไกล ช่วยอัพคับ
    เต็มที่กับทุกวัน.....

347/1 ต.ขุหล อ.ตระการพืชผล จ.อุบลราชธานี 34130
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาตระการพืชผล

นายณัฐพล กันตะภาค

เลขที่บัญชี 4150860130

สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณคับ...... มาลองขี่ดูได้นะครับ ไม่ซื้อไม่เป็นไรครับ ราคาต่อรองได้
    คุยถูกคอลดให้อีกครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MONKEY_RIDER : 27-01-2011 เมื่อ 19:40

Junior Member memomc's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Golf_C100 อ่านข้อความ
    ช่วยดันคับบ
    สนใจปล่าวพวกเดี๋ยวแวะไปดูให้

C100 43000 คันนี้ เอา C50 เชียงกง + เพิ่มตัง ได้หรือเปล่า อ่ะครับ อยากได้ ๆ
    ไม่ได้ไม่เปนไรคับ ช่วย Up

สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณที่สนใจครับ ตอนนี้ขอขายก่อนนะครับยังไม่รับแลกครับ มาลองขี่ได้ ต่อรองได้ๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ขายได้ขาย......

สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

พอดีมีหลายท่านมาดูแล้วไม่กล้าลองครับ มาลองขี่ได้เลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจครับ
    ผมเติมน้ำมันไว้เกือบเต็มถังตลอดครับ ไม่ถูกใจไม่เป็นไรครับ มาลองขี่ได้ๆๆๆๆๆๆ
    หรือใครเจอผมขีแถวในเมือง ก็โบกให้จอดดูรถได้นะครับ วันเสาร์-อาทิตย์ ขี่เล่นแถว หน้า มช. หลัง มช. เส้นในเมือง (ในกำแพงเมือง) แถวสุริวงค์บุ๊ค ท่าแพ กาดหลวง ถนนนิมมาน กาดขายของเก่าหลังโรงเรียนปริ้นฯ วันเสาร์ ครับ รถรุ่นนี้ สีนี้ผมว่ามีไม่ถึง 10 คันครับในเชียงใหม่ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MONKEY_RIDER : 28-01-2011 เมื่อ 17:56

สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

ขายๆๆๆ ครับ

แรงได้อีก
    อัพ
    เกรียงไกร วงศ์จันทร์ (เกรียง)
    Mr.Kriangkrai Wongjun (Kriang)
    Mobile phone : 087-6063032
    E-mail :kriang_[email protected]

สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับ มาลองขี่ได้ครับๆๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MONKEY_RIDER : 30-01-2011 เมื่อ 22:45

สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

มาดูได้ครับ..

สถานที่
    1
    ขอบคุณ
    0

มาลองๆๆ ลดได้ๆๆๆๆ ครับ.....

Bookmarks