พาพี่โป้มาแนะนำตัวครับ - หน้า 36

หน้าที่ 36 จากทั้งหมด 40 หน้า แรกแรก ... 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: พาพี่โป้มาแนะนำตัวครับ

ขอให้พี่ปู่ร่ำรวยๆครับพี่..
    คงได้เจอกันครับจะไปปากน้ำโพซักคืนพอรุ่งเช้านอนตื่น ..แล้วร้องไงต่อหว่า..c23

Senior Member mazdaproceed's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่ปู่ มีความสุขสวัสดีทั้งพี่และครอบครัว รักและคิดถึงเสมอครับ

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สุขสันต์ สมหวัง ร่ำรวย แข็ง .. แรง ใหญ่โตขึ้นทุกวันครับ อยากให้อะไรใหญ่ ขอเอาเลยครับ อิ อิ
    มัความสุขในวันเกิดมาก มากครับ พี่ปู่
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    สุขสันต์ สมหวัง ร่ำรวย แข็ง .. แรง ใหญ่โตขึ้นทุกวันครับ อยากให้อะไรใหญ่ ขอเอาเลยครับ อิ อิ
    มัความสุขในวันเกิดมาก มากครับ พี่ปู่
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazdaproceed อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่ปู่ มีความสุขสวัสดีทั้งพี่และครอบครัว รักและคิดถึงเสมอครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tummax อ่านข้อความ
    ขอให้พี่ปู่ร่ำรวยๆครับพี่..
    คงได้เจอกันครับจะไปปากน้ำโพซักคืนพอรุ่งเช้านอนตื่น ..แล้วร้องไงต่อหว่า..c23
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    เนื่องจากวันนี้เป็นวันคล้ายวันเกิดน้องปู่ 3 กุมภาพันธ์ ขอส่งความสุขให้น้องชายที่น่ารักจากปากน้ำโพ และครอบครัว มีความสุขสมหวังตลอดกาลนาน เป็นที่รักของทุกๆคนตลอดไปนะครับ....รักและคิดถึงเสม อครับ...พี่อ๊อก
    ขอบพระคุณพี่พี่มากครับขอให้พี่พี่และครอบครัวมีแต่ค วามสุข ความเจริญ เฮงๆ รวยๆเช่นกันครับ

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ชาย
    ขอส่งความรัก ความปราถนาดี ให้พี่ชายมีสุขภาพร่งกายแข็งแรง มีความสุขสมหวังกับครอบครัว ตลอดชีวิตจะหาไม่
    เป็นที่รักใคร่ของพี่น้องตลอดไปครับ...รักเว้ยเห้ย.. พี่ปู่ ผู้ชาย ปากน้ำโพ
    no school today pattaya

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

พี่ปู่ ครั้งแรกที่ได้รู้จักกันผมเห็นความฮิปเว้ยเฮ้ยมากับร ถมาสด้า1000ซีดาน ขับมาจากปากน้ำโพด้วยใจแล้วมาให้พี่น้องของเราสวมกอด ที่บ้านพี่นัน หลังจากนั้นพี่ก็เข้ามาบรรเลงสีสันให้บ้านมาสด้าและเ ข้ามานั่งในใจพี่น้องของเราทุกคน จากนั้นพี่ก็เอาลูกชิ้นนมมาทำให้ผมรู้จักในเขาค้อลัล ลา แล้วก็เต้นตามจังหวะที่พัทยาพริบตาเดียว

จะบอกอย่างไรดี "สุขสันต์วันเกิดขอให้มีความสุขมากๆ" พี่ก็คงได้รับจนล้นเปี่ยมด้วยความรักของพี่น้องเรามั นมากล้น "ผมขอบคุณพี่มากกว่าที่วันนี้พี่ทำให้พวกเรารักก ัน ขอให้รักยืนยงครับ"

^^

Senior Member ting2220's Avatar
    ขอบคุณ
    34

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้พี่ปู่มีความสุขมากๆ แล้วเจอกันเร็วๆนี้นะครับ
    [email protected] 083 9002121 True

คบกันเป็นเพื่อนกัน อย่าไปเอาเปรียบเค้า คิดถึงใจเค้าใจเรา จะได้คบกันนานๆ

เพื่อนๆพิษณุโลก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=466942

ผลงานในมาสด้า ณ เชียงใหม่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...17#post6944617

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ปู่ ร่ำรวยๆ ครับพี่

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

ขอให้พี่ปู่และครอบครัวมีความสุขมากๆน่ะครับ ร่ำรวยเงินทองจ้า มาสด้าเต็มบ้านไปเลยเด้อ!!!

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ขอให้พี่ปู่และครอบครัวมีความสุขมากๆน่ะครับ ร่ำรวยเงินทองจ้า มาสด้าเต็มบ้านไปเลยเด้อ!!!
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่ปู่ ร่ำรวยๆ ครับพี่
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ting2220 อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้พี่ปู่มีความสุขมากๆ แล้วเจอกันเร็วๆนี้นะครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    พี่ปู่ ครั้งแรกที่ได้รู้จักกันผมเห็นความฮิปเว้ยเฮ้ยมากับร ถมาสด้า1000ซีดาน ขับมาจากปากน้ำโพด้วยใจแล้วมาให้พี่น้องของเราสวมกอด ที่บ้านพี่นัน หลังจากนั้นพี่ก็เข้ามาบรรเลงสีสันให้บ้านมาสด้าและเ ข้ามานั่งในใจพี่น้องของเราทุกคน จากนั้นพี่ก็เอาลูกชิ้นนมมาทำให้ผมรู้จักในเขาค้อลัล ลา แล้วก็เต้นตามจังหวะที่พัทยาพริบตาเดียว

จะบอกอย่างไรดี "สุขสันต์วันเกิดขอให้มีความสุขมากๆ" พี่ก็คงได้รับจนล้นเปี่ยมด้วยความรักของพี่น้องเรามั นมากล้น "ผมขอบคุณพี่มากกว่าที่วันนี้พี่ทำให้พวกเรารักก ัน ขอให้รักยืนยงครับ"

^^
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ชาย
    ขอส่งความรัก ความปราถนาดี ให้พี่ชายมีสุขภาพร่งกายแข็งแรง มีความสุขสมหวังกับครอบครัว ตลอดชีวิตจะหาไม่
    เป็นที่รักใคร่ของพี่น้องตลอดไปครับ...รักเว้ยเห้ย.. พี่ปู่ ผู้ชาย ปากน้ำโพ
    no school today pattaya
    ขอบพระคุณพี่ชายที่น่ารักทั้งหลายมากๆครับ...ความคิด ถึงเดินทางไปรอพวกเราล่วงหน้าแล้วครับ แล้วเจอกันใกล้แล้วครับ ^^

ขอบคุณ
    315

ได้อุปกรณ์เสริมหล่อพี่โป้มา..แต่ดันได้มาแค่ 3 ชิ้นครับไม่รู้มันไปตกหล่นอยู่ไหน 1 อัน 555+++

สภาพหลังจากนำไปขัดสีฉวีวรรณมาแล้ว ^ ^

brotherjo's Avatar
    สถานที่
    Rhema Bible Church Bangkok
    ขอบคุณ
    14

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    ได้อุปกรณ์เสริมหล่อพี่โป้มา..แต่ดันได้มาแค่ 3 ชิ้นครับไม่รู้มันไปตกหล่นอยู่ไหน 1 อัน 555+++

สภาพหลังจากนำไปขัดสีฉวีวรรณมาแล้ว ^ ^
    ผมมีแบบนี้ 2 ฝา แต่เป็นสีครีม ใหม่ เก่าเก็บ
    คุณปู่หาอะไรก้ได้ของ m1000 มาแลกกันมั้ยครับ ขอบคุณครับ
    และสุขสันต์วันเกิดด้วยครับ พระเจ้าอวยพรครับ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ brotherjo อ่านข้อความ
    ผมมีแบบนี้ 2 ฝา แต่เป็นสีครีม ใหม่ เก่าเก็บ
    คุณปู่หาอะไรก้ได้ของ m1000 มาแลกกันมั้ยครับ ขอบคุณครับ
    และสุขสันต์วันเกิดด้วยครับ พระเจ้าอวยพรครับ
    บราเธอร์โจขาดอะไหล่ของm1000ชิ้นใหนบ้างครับ เผื่อผมจะมีเก็บมีเหลือ ขอพระเจ้าจงอวยชัยครับ

ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    บราเธอร์โจขาดอะไหล่ของm1000ชิ้นใหนบ้างครับ เผื่อผมจะมีเก็บมีเหลือ ขอพระเจ้าจงอวยชัยครับ
    ^_____^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ brotherjo อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับพี่โจสำหรับคำอวยพร..นึกไม่ออกเหมือนกันคร ับพี่..เดี๋ยวลองไปค้นๆดูก่อนนะครับว่ามีอะไรบ้าง ขอพระเจ้าอวยชัยให้ด้วย

brotherjo's Avatar
    สถานที่
    Rhema Bible Church Bangkok
    ขอบคุณ
    14

ไฟเก๋งครับ เดี๋ยวผมไปหาอะไหล่ แปดแรงกับ rx4 มาแลกครับ
    ขอบคุณมากนะครับ

หน้าที่ 36 จากทั้งหมด 40 หน้า แรกแรก ... 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks