็็้้HBD>>>>>>>>>ano fun fun<<<<<<<<<HBD - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ็็้้HBD>>>>>>>>>ano fun fun<<<<<<<<<HBD

Golf lamเคลียร์ BS. dl_innosil's Avatar
    สถานที่
    LamIคลียร์
    ขอบคุณ
    0

Happy Birthday ครับขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับเจ๊
    การที่เราจะรู้จักคัยสักคนแบบจริงใจเราต้องให้ใจกะคนๆนั้นก่อน

เราจะได้ใจของคนๆนั้นกลับมาหรือไม่มันก็ไม่สำคัญ

สำคัญที่เราเต็มใจให้ก็พอแล้ว.....

Member loklek's Avatar
    สถานที่
    !!!!!บางวัว+ พันธมิตร + แลมเคลียร์!!!!!
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เอาด้วยๆๆขออวยพรด้วย
    ขอเป็น อยากหัยมี ลูก เร็วๆๆดีกว่า
    อย่าเห็นหลานอ่ะ ตื่นเต้นแทน 55555
    ขอหัยเจ๊ อายุ วรรณโน สุขัง พลัง
    """"" บางเคลีย์"""""
    โกรษอะป่าว ถูกเราเก่าแซง 555

Junior Member Lambretty's Avatar
    สถานที่
    no group
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Hbd.อโนฟัน ฟันค่ะ ^^

HBD. นะค่ะอโน ขอให้อยู่เปนร่มโพธิ์ร่มไทร(ขอให้อโนเปนอมตะ)กับน้อง ๆต่อไปนานๆ

..........จากพวกเราเหล่าสาวงามlambretty:)

รูป รูป  

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ที่ผมทำห็เพื่อ เพื่อนๆๆๆทุกๆๆคน จะได้สนุกๆๆๆๆกันวันเกิด อาโน ( ผมผิดด้วยหรอๆๆๆ)
    ถ้าผมไม่สนุกฮาๆๆๆ แล้วทุกคนจะสนุกหัวเราะป่าวละๆๆๆๆ( กูก็อยากถามพวกมรึงๆๆๆ)

ถึง หมาๆๆแก่ ....อาโน เขารวยๆๆๆๆ อยู่ แล้ว ( คนนี้เรารวยจิงโว๊ยๆๆ)

รวยทั้งน้ำใจ..........ยังกับทะเลๆๆๆๆๆๆๆ
    ส่วนน้องๆๆๆๆหมาหรอ............รวยจิงๆๆๆๆๆๆ........ ......แต่ติดนิดนึง...........เค็มยังกับน้ำทะเลง่ะ

พี่ไปขอน้ำดื่มดับกระหายน้ำ..........มันไม่ออกมาให้ น้ำดื่มสักแก้วๆๆๆ กรู งงงงงงง ไปเลยๆๆๆ

ถ้าเป็นหญิงนะ.......เย็สไม่อยากพูดวะหมอ........มีเ ท่าไรก็ให้ๆๆกระเป๋าฉีก ก็ยอม หวังอย่างเดียว ปี๊ดๆๆๆๆไปน้องเขาๆ

ที่ออกไปช้าเพราะผมกำลังโทรไปสั่งน้ำดื่ม จากวัดพระบาทน้ำพุให้พี่อยู๋
    เพราะที่ร้านผมมีแต่น้ำมะพร้าว กัวพี่กิน แล้วอาการจะหนักกว่าเดิมมม
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ระวังไว้เห้อๆๆๆๆๆ น้องหมาๆๆๆๆๆ

คิดว่าได้ นศ แล้วจะโปร่งนะ เป้นหมอก็ต้องรู้กีกว่าๆๆๆๆ มันอยุ่กับ น้องๆๆๆเยอะกว่าพี่ๆๆๆ สะอีก

แล้วน้องเขาได้รับฟังเรื่องราวไปเยอะ ( มรึงคิดหรอว่าเขาไม่คิด เขาเชื่อใจมรึง ไอ้น้องหมาแก่ )

ด้วยน้องเขาลองใจ เช็คดูว่าที่พวกเราพุด จิงหรือหลอกๆๆๆ ( พี่หมอจ๋า เอาหนูไม่ต้องใส่ถุงนะ ถ้าไม่หลอกและรักหนูจิง)

ส่วนน้ำมะพร้าวเก็บแช่เย้นให้เจี๊ยบๆๆๆๆ ไว้กินตอนเช้าก้เริ่มงานนะ น้องหมอหมาๆๆๆๆๆๆ

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

แหม ....... อย่างกะรายการแฉแต่เช้้า
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

นี่มันกระทู้ hbd อาโนเค้า....มากัดกันทำมัยเนี่ย.....
    เดี๋ยวกรูก็..สาดด้วยน้ำร้อนเลยนี่.....อิอิ
    Lambretta Sport Touring

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

เอ๊ะ น้ำร้อนนี่เค๊าใช้สาด ปลาที่กัดกันเหรอ
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

SCOOTTY_INNOCENTI's Avatar
    สถานที่
    แลม เคลียร์ 70 CLUB MOD'QUITO
    ขอบคุณ
    0

Happy Birthday นะครับ อา เจ๊ ของ ผม ขอให้มีความสุขมาก ๆๆๆๆๆ รวย ๆๆๆๆๆ ปล. ช้าไป หน่อย แต่ มา ด้วย ใจ .....................

Bookmarks