สวัดดีครับน้องใหม่คับผม - หน้า 5

ชื่อกระทู้: สวัดดีครับน้องใหม่คับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Britpop อ่านข้อความ
    อดไปเลย ครับ พี่ พอดี ติดธุระโทดทีครับ เดียวคงได้ไปแน่ครับพี่ ฮ่า ๆๆ
    ไม่เป็นรายคร้าบบบบบว่างๆก็เข้ามาเบินเล่นซักทีสองที นะคร้าบบบ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

เดี๋ยวจะไปเบินที่บ้านครับ..............

ไม่ได้เข้ามาอับซะนานเลยครับเนื่องงจากติดอ่านหนังสื อสอบและก็จะลาอุปสมบทเดือนหน้าและคร้าบบบ
    เหดียวพรุ้งนี้เอาความคืบหน้าตัวโหดมาให้ชมนะคร้าบบบ ตอนนี้ซื้อสีมาแววคร้าบบบบ
    และก็ได้เอาอะไหล่บางส่วนไปชุบให้เงาวอบแวบ บิ้วอะไหล่ที่สภาพเอามือไปโดนแล้วน่าเป็นบาทยักให้สว ยสดงดงาม
    แต่ปัญหาคือผมจะหาซื้อโอริง ประเก็น และก็ยางอุดรูต่างๆได้ที่ไหนครับแนะนำทีนะคร้าบบบ

ขอบคุณ
    0

ตกลงน้องขายทะเบียนให้พี่แล้วน้องบอกให้พี่ไปเอารถมา เพื่อนโอนแต่ทำไมน้องปิดเครื่องหนีพี่ล่ะครับ
    น้องเป็นลูกผู้ชายรึป่าวครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ artsung อ่านข้อความ
    ตกลงน้องขายทะเบียนให้พี่แล้วน้องบอกให้พี่ไปเอารถมา เพื่อนโอนแต่ทำไมน้องปิดเครื่องหนีพี่ล่ะครับ
    น้องเป็นลูกผู้ชายรึป่าวครับ
    ขึ้นเลยครับพี่
    ใช่ผมขายทะเบียนพี่แล้วครับเพราะเหตุผมที่ผมบอกและที ่พี่บอกโทมาผมไม่รับผมก็โทเข้าเครื่องตัวเองเหมือนกั นมันก็ไม่รับ
    อาจดูตอแหลนะพี่แต่โทรศัพผมหายและจะให้ผมทำไงผมจะหาท างติดต่อยังไงและพี่มาด่าว่าผมไม่เป็นลูกผู้ชายเนี่ย นะครับ
    พี่เข้าใจประผมจะเปิดร้านทำสีรถในนี้และผมจะมีเหตุผล อะไรที่ไม่รับโทรศัพท์ผมก็ต้องกินข้าวนะครับพี่และมา ด่าผมยังงี้
    และใครที่ไหนเข้าจะมาทำสีกับผมและถ้าผมนิสัยส้นตีนพั นนั้นผมคงไม่ลงรูปบัตรประชาชน ใบขับขี่ บัตรนักเรียนให้พี่หรอกนะครับ
    ไอ้เรื่องให้ยืมโครงรถกับเครื่องผมให้ยืมอยู่แล้วพี่ ส่วนที่พี่จะซื้อเพิ่มทั้งคันที่ราคา 5000 อะครับตอนแลกผมก็เห็นใจนะครับที่พี่บอก
    ว่ากำลังจะมีน้องผมก็ตกลงกับแฟนแล้วนะครับแต่ตอนนี้ค งไม่แล้วและครับเพราะผมแมร่งไม่ใช่ลูกผู้ชายที่พี่ว่ าผมอะครับถูกม่ะ
    ไม่จำเป็นต้องเห็นใจใครส่วนเรื่องให้ยืมโครงกับเครื่ องก็ตามนั้นครับพี่ก็ไม่ต้องเอาและกันส่วนทะเบียนกับ เล่มยินดีซื้อคืนนะครับ
    ลงเบอร์พี่ไว้เลยจะติดต่อหลังจากผมกับให้เร็วที่สุดแ ละขอเงื่อนไขเดียวกับไอ้คนที่ไม่ใช้ลูกผู้ชายอย่างผม โดนคนที่เป็นลูกผู้ชายอย่างพี่
    กระทำด้วยและกันนะครับ ขอรูปบัตรประชาชนชัดๆนะครับเรื่องเงินตอนนี้ผมไม่เดื อดร้อนแล้วก็ต้องขอบคุนที่ตอนนั้นพี่ซื้อไปเพราะงั้น
    คงไม่ได้สอบแต่ตอนนี้ผมก็เริ่มมีงานเข้ามาแล้วก็พอมี แล้วครับพูดตรงๆนะพี่เสียความรู้สึกว่ะลงเบอร์ติดต่อ กับไว้เลยนะครับพี่ลูกผู้ชาย
    เหดียวน้องที่ไม่เป็นลูกผู้ชายจะติดต่อกลับไป

สถานที่
    ฺBangkok49
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ใจเย็นๆ เรื่องอย่างนี้ อาจจะเข้าใจกันผิดก็ได้นะ ค่อยๆคุยกันนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ stamp2007 อ่านข้อความ
    ใจเย็นๆ เรื่องอย่างนี้ อาจจะเข้าใจกันผิดก็ได้นะ ค่อยๆคุยกันนะครับ
    คำพูเข้าแต่ละคำที่ว่าผมอะครับช่างน่ารักซะจิงๆ เหดียวจะเข้ามาเบินหน้าบ้าน.......ยังงี้
    ไม่เป็นลูกผู้ชายยังงี้ผมว่าพี่คนนี้เข้าคงเป็นท่านผ ู้มีอิทธิพลสูงส่งเหนือมนุษย์ยิ่งนัก

ขอบคุณ
    0

ยังไงพี่ก็ต้องขอโทษด้วยจริงๆที่เข้าใจผิดเพราะ พี่โทรหาน้องไปหลายวันจริงๆติดแต่ไม่รับสาย สุดท้ายก็ปิดเครื่อง พี่ไม่รู้จริงๆว่าโทรศัพท์น้องเสีย ต้องโทษจริงๆส่วนเรื่องทะเบียนพี่ก็ยังเอาอยู่ครับ แต่ปัญหาก็คือโอนไม่ได้ครับ และต้องขอโทษอย่างแรงๆอีกครั้ง เพราะชั่วโมงนั้นพี่ยอมรับว่าขึ้นเหมือนกัน ถ้ายังไงติดต่อมาหน่อยแล้วกันนะครับ 086-8207405
    พี่อยากขอโทษด้วยคำพูดของพี่เอง

ขอบคุณ
    0

ติดต่อกลับมาหน่อยละกันครับน้อง พี่ต้องขออภัยอย่างแรงๆมานะที่นี้ด้วย ถ้าไม่ได้คุยคงจะรู้สึกไม่ดีมากๆครับ

Senior Member pump's Avatar
    สถานที่
    KMITL (ลาดกระบังคลาสสิคคลับ) LamClear
    ขอบคุณ
    0

จบด้วยดีนะครับ ฮ่าๆ รักกันๆ

rundog's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pump อ่านข้อความ
    จบด้วยดีนะครับ ฮ่าๆ รักกันๆ
    จบลงด้วยดีนะครับ
    รับฝึกสุนัขทุกสายพันธุ์
    รับซื้อ-ขายของเก่า
    ส่งของวันจันทร์ พุธ ศุกร์ เสาร์
    ติดต่อซื้อสินค้าได้ที่ เบอร์ 081-298-9075 / 083-889-1176 ติดต่อ ป๊อป
    โอนเงินได้ที่ กสิกรไทย ออมทรัพย์ เลข บช. 706-2-32638-1
    ทหารไทย ออมทรัพย์ เลข บช. 019-2-76208-6
    ชื่อ บช.TANAYUT LERDSILI

ขอบคุณ
    0

น้องยังไม่โทรกลับมาหาพี่ให้พี่ขอโทษเลยครับ 086-8207405 รอสายอยู่ครับ

Senior Member เวสปร้า's Avatar
    สถานที่
    freedom life vespa gang
    ขอบคุณ
    0

ดีกันเถอะ ผมช่วยลุ้น

ขอบคุณ
    0

พยายามแล้วครับแต่น้องเค้าคงไม่ให้อภัยผม แย่จัง

วันนี้ผมได้ติดต่อพี่ไปตอนเย็นๆอะครับติดต่อไม่ได้ไม ่แน่ใจว่าเป็นที่โทรศัพท์แม่ผมหรือเปล่าวโทรไปเงียบ. ...และก็ตึด ตึด ตึด
    ยังไงพรุ้งนี้ลบกวนพี่โทรมาก็แล้วกันนะครับประมาoซัก สิบโมงสิบเอดโมงเนี่ยและครับเพราะผมจะเข้าไปบ้านตอนน ั้นอันนี้เบอร์นะครับ
    0837853375ส่วนเรื่องขายคงไม่ขายแล้วนะครับเพราะ 5000 ในความรู้สึกตอนโน้นคือโอเคช่วยพี่เข้าเหอะเข้ากำลัง จะมีน้องแต่ความรู้สึกตอนนี้ 5000 เก็บไว้ทำสีขับเล่นเองดีกว่าเยอะเลยเพราะทุกอย่างยัง ครบบริบูรณ์ใช้ได้หมดอาจจะมีปัญหาบ้างในเรื่องการประ กอบเครื่องยนต์ซึ่งผมก็พยามศึกษาอยู่ในตอนนี้แต่เรื่ องสีผมก็ทำเองได้และก็กำลังทำอยู่ด้วยผมคงทำได้แค่ให ้พี่ยืมก็เท่านั้นและขอเป็นหลังผมบวชด้วยนะครับ
    และก็ขอให้ยืมไปและจบในวันเดียวนะครับ หรือถ้าพี่ยืนยันจะซื้อในราคา 5000 ก็ได้ครับแต่ผมคงให้ได้แค่เครื่องกับแผ่นเพรทหรือถ้า พี่ไม่พอใจยินดีซื้อคืนครับ...........อาจจะดูเห็นแก ตัวนะครับพี่เพราะตอนแลกผมให้พี่เต็มร้อยแต่ตอนนี้มั นคงหมดแล้วและครับ
    .................................................. .......เพราะผมมันไม่ใช้ลูกผู้ชาย.................. .................................................. .........

Bookmarks