ขอฝากกลุ่มของพวกเราไว้ในอ้อมใจทุกท่านด้วยนะครับ

ชื่อกระทู้: ขอฝากกลุ่มของพวกเราไว้ในอ้อมใจทุกท่านด้วยนะครับ

มาตรฐาน ขอฝากกลุ่มของพวกเราไว้ในอ้อมใจทุกท่านด้วยนะครับ

เอ่อ ... สวัสดี พี่ๆ เพื่อนๆ MUTU CLASSIC BANKOK ทุกท่านนะครับ

คือผมและสหายจะมาฝากตัวกับพวกพี่ๆจ้ะ เป็นกลุ่มใหม่ KARASU CLASSIC พอดีพวกเราเรียนม.บ้านสมเด็จแล้วเห็นพวกพี่ๆ วิ่งอยู่แถวนี้ ผมเอารถไปซ่อมร้าน อ.โจ้ ที่อยู่ตรงข้ามวัดใหญ่

บ่อยๆอ่ะ ก้อเลยคิดว่ามาฝากตัวฝากใจไว้ก่อน เจอกันทักกันนะครับ

รักและศรัทธายิ่ง
    ขอบคุณครับ

Senior Member MUTU_Classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crazy-peng อ่านข้อความ
    เอ่อ ... สวัสดี พี่ๆ เพื่อนๆ mutu classic bankok ทุกท่านนะครับ

คือผมและสหายจะมาฝากตัวกับพวกพี่ๆจ้ะ เป็นกลุ่มใหม่ karasu classic พอดีพวกเราเรียนม.บ้านสมเด็จแล้วเห็นพวกพี่ๆ วิ่งอยู่แถวนี้ ผมเอารถไปซ่อมร้าน อ.โจ้ ที่อยู่ตรงข้ามวัดใหญ่

บ่อยๆอ่ะ ก้อเลยคิดว่ามาฝากตัวฝากใจไว้ก่อน เจอกันทักกันนะครับ

รักและศรัทธายิ่ง
    ขอบคุณครับ

ถึงจะต่างกลุ่ม ต่าง ชมรถ ....แต่เรานามสกุล เดียวกัน คลาสสิค
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ...

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

Bookmarks