LAMCLEAR lambretta PARTY

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: LAMCLEAR lambretta PARTY

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน LAMCLEAR lambretta PARTY

ถึงเวลาแล้วนะปีนี้..ที่ LAMCLEAR จะมีวันเกิดซักที...
    ..ว่าแต่ว่า เราจะเอาเงินที่ไหนมาจัดล่ะ...เงินไม่ใช่น้อยๆ
    ก็คงเป็นใครไปไม่ได้ นอกจาก สมาชิก lamclear ทุกๆคน
    ทีนี้ก็จะมีปัญหาตามมาอีก ใครออกมาก ใครออกน้อย

ช่างเจ๋งเลยบอกว่า...จัดมาคนละ 5000 บาท
    ใครพร้อมจ่ายได้เลยที่จารย์ต้น
    ใครคิดว่ามากไปทยอยจ่ายเอา....
    เพื่อนๆที่มาเค้าจะได้สนุกเต็มที่...ทุกอย่าง....ฟรี
    ตอนนี้สถานที่พร้อมแล้วนะ....
    ใครอยู่LAMCLEAR ยกมือขึ้น

หมอหมาจ่ายแล้ว 5500 บาท รวยจริงๆ
    Lambretta Sport Touring

Lambretta Engineering Lam_Rhythm's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ปาร์ตี้ในฝันเลยนะเนี้ย แพนเค้ก ชมพู่ อั้ม พลอย และจินตหลาา ก็มากัน

Golf lamเคลียร์ BS. dl_innosil's Avatar
    สถานที่
    LamIคลียร์
    ขอบคุณ
    0

ชูมือขึ้นชูมือ จัดไป
    การที่เราจะรู้จักคัยสักคนแบบจริงใจเราต้องให้ใจกะคนๆนั้นก่อน

เราจะได้ใจของคนๆนั้นกลับมาหรือไม่มันก็ไม่สำคัญ

สำคัญที่เราเต็มใจให้ก็พอแล้ว.....

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

ขอโทปนะคุณเก่ง คุณขี้ลืม หรือ คุณ ความจำสั้น

ผมจำได้ ว่า ผมจ่ายไป 5520 บาท นะคับ

20บาทก้อเงินนะ คุณต้องพูดให้หมด
    ผมขออนูญาติ จ่ายเงินกองกลางนี้เปนคนแรกนะคับ ( ไม่ได้อวดร่ำ อวดรวย อารายทั้งนั้น เงินที่จ่ายไปนั้นก้อมาจาก น้ำพักน้ำแรงในการทำงานทั้งนั้น )

และที่สำคัญผมแค่ทำให้เห็นว่า สิ่งที่พูด ไปนั้น ไม่ใช่มีแต่น้ำลาย หรือปาก ก้อพูดไป ใช่ไหม ( คุณยักษ์ )

กล้าพูด ก้อต้องกล้าแสดงหน่อย นะ คุณ .....ใหญ่
    ปล. อย่าลืมที่พูดไป ว่าถ้าผมจ่าย คุณอ่ะ จะเปงลำดับที่ 2 ที่จะจ่าย ( เอาแค่ 5000 พอ นะ )
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

ผมขอจ่ายคนที่3 รองจากยักษ์นะ...

เดี๋ยวนี้ คุณหมอ(หมา) จะรวยผิดปกติ ทั้งค่าหอพัก ค่าขนม ค่าshoping ไม่เคยบ่นสักคำ
    เธอแน่นอนจิงงงง "หมา 120" คืนนี้งดกินตับบบบ นะ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TEStis อ่านข้อความ
    ขอโทปนะคุณเก่ง คุณขี้ลืม หรือ คุณ ความจำสั้น

ผมจำได้ ว่า ผมจ่ายไป 5520 บาท นะคับ

20บาทก้อเงินนะ คุณต้องพูดให้หมด
    ผมขออนูญาติ จ่ายเงินกองกลางนี้เปนคนแรกนะคับ ( ไม่ได้อวดร่ำ อวดรวย อารายทั้งนั้น เงินที่จ่ายไปนั้นก้อมาจาก น้ำพักน้ำแรงในการทำงานทั้งนั้น )

และที่สำคัญผมแค่ทำให้เห็นว่า สิ่งที่พูด ไปนั้น ไม่ใช่มีแต่น้ำลาย หรือปาก ก้อพูดไป ใช่ไหม ( คุณยักษ์ )

กล้าพูด ก้อต้องกล้าแสดงหน่อย นะ คุณ .....ใหญ่
    ปล. อย่าลืมที่พูดไป ว่าถ้าผมจ่าย คุณอ่ะ จะเปงลำดับที่ 2 ที่จะจ่าย ( เอาแค่ 5000 พอ นะ )
    เวลาติดต่อ.......เที่ยงวันยันเที่ยงคืนครับ..........
    ...084-7822322...
    สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทีมงานเขาบอกๆๆๆ

ไม่ต้องโพสเยอะ......ๆๆๆๆๆๆเดี่ยวกัด กันอีกๆๆๆๆๆ

ผมเลย ................ปิดทอง หลังพระ............ ดีกว่าๆๆๆๆๆ .......

Lightbulb

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ไม่ต้องโพสเยอะ......ๆๆๆๆๆๆเดี่ยวกัด กันอีกๆๆๆๆๆ

ผมเลย ................ปิดทอง หลังพระ............ ดีกว่าๆๆๆๆๆ .......
    กัดกันมากๆก้อใส่ตะกร้อปากสิครับ555555555+++......ไ ม่เหนยาก.........แฮ่ๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แลมเคลียร์ : 10-02-2011 เมื่อ 01:34

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

ชั้นไม่ได้อยู่ แลมเคลียร์ แต่ชั้นเป็นเพื่อนแลมเคลียร์
    ชั้นต้องช่วยไรไหม โทรมาบอกละกัน ปาร์ตี้ในฝัน ชั้นอยากร่วมอยู่ในเหตุการณ์ด้วย

ชั้นว่า คนละ 5000 หอยยร่อนกันกระจายอ่ะ ชั้นว่า
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Senior Member pump's Avatar
    สถานที่
    KMITL (ลาดกระบังคลาสสิคคลับ) LamClear
    ขอบคุณ
    0

ว๊าวๆ อยากไปด้วยคนครับ

SCOOTTY_INNOCENTI's Avatar
    สถานที่
    แลม เคลียร์ 70 CLUB MOD'QUITO
    ขอบคุณ
    0

ด็ก น้อย ตา ดำ ๆ อยู่ เชียง ใหม่ ที่ ไม่ มี ใคร สน ใจ คง ลืม ผม ไป กัน หมด แล้ว ก็ ขอ อนุญาติ ร่วม ด้วย เพราะ ผม รัก และ ศรัทธา ใน แลม เคลียร์ และ ใน ตัว อาจารย์ ของ ผม เป็น อย่า สูง !!!!!!

ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SCOOTTY_INNOCENTI อ่านข้อความ
    ด็ก น้อย ตา ดำ ๆ อยู่ เชียง ใหม่ ที่ ไม่ มี ใคร สน ใจ คง ลืม ผม ไป กัน หมด แล้ว ก็ ขอ อนุญาติ ร่วม ด้วย เพราะ ผม รัก และ ศรัทธา ใน แลม เคลียร์ และ ใน ตัว อาจารย์ ของ ผม เป็น อย่า สูง !!!!!!
    ถ้านู๋ขี่มา เข้างานฟรี
    แต่ถ้าขับรถมา บัตร 4000 okปะ 555

Senior Member 3Li200's Avatar
    สถานที่
    Oo..LAMCLEAR..oO
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SCOOTTY_INNOCENTI อ่านข้อความ

..แค่ฟ้าที่กั้นไว้..
    ..ไม่อาจขวางใจที่ใกล้กว่า..
    ..แม้ไม่ได้คิดถึงทุกครั้งที่หลับตา..
    ..แต่ก็คิดถึงตลอดเวลาที่หายใจ..

รูป รูป  
    ...คุณมิอาจเดินทางไปถึงจุดหมายปลายทาง ได้หรอก...
    ...หากมัวแต่หยุดเพื่อปาหิน ใส่สุนัขที่เห่าไปตลอดทาง...

ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 3Li200 อ่านข้อความ
    ..แค่ฟ้าที่กั้นไว้..
    ..ไม่อาจขวางใจที่ใกล้กว่า..
    ..แม้ไม่ได้คิดถึงทุกครั้งที่หลับตา..
    ..แต่ก็คิดถึงตลอดเวลาที่หายใจ..

............จะให้ทำเช่นไร ในเมื่อใจยังไม่ลืมภาพเธอ...........

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ
    ............จะให้ทำเช่นไร ในเมื่อใจยังไม่ลืมภาพเธอ...........

ถึงตัวไกล แต่ใจเราอยู่ใกล้กัน
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Bookmarks