ขออนุญาติเว็บมาสเตอร์หน่อยครับ...

ชื่อกระทู้: ขออนุญาติเว็บมาสเตอร์หน่อยครับ...

Member at64lam2's Avatar
    สถานที่
    Ayuttaya classic bike Project2**Bug's scooter gang
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออนุญาติเว็บมาสเตอร์หน่อยครับ...

ตกลงตลาดรัชดาจะย้ายแล้วหรอครับ....แล้วจะย้ายไปที่ไ หนใครรู้บอกดว้ยครับ(ขอบคุณครับ)

Senior Member Kaidow's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เอาข้อมูลมาจากไหนอะครับ อยากรู้เหมือนกันนะครับ
    ☻☻ ♂ เราจะเดินทางสู่อนาคตได้อย่างไร หากเราไม่รู้จัก อดีต☻☻

★★★★★☆☆☆☆☆☆☆★★★★★★★★★★☆☆☆☆☆☆☆★★★★★
    ★★★★★☆☆☆☆☆☆☆★★★★★★★★★★☆☆☆☆☆☆☆★★★★★

Datsun PA10,Sprint 150
    E-mail : [email protected]
    http://www.facebook.com/mykaidow

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

ใช่ ครับ.... ได้ยินมาเช่นกันว่าจะ ย้ายไปที่ ตลาด ซิลิอู้ด อะไรเนี้ยหล่ะ... แถวไหนนี่ ก็ไม่ทราบ.. ผมไม่ค่อยแน่ใจเหมือนกัน ครับ...

ใครรู้ช่วยตอบที....
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    [email protected]
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

ลาดพร้าว 80 ผมได้ยินมาอย่างนั้น ไม่รุ่ถูกผิดอย่างไรขอโทดด้วยครับ
    สงครามยังไม่สงบ อย่าเพิ่งรับศพทหาร

อัศวินผยอง

{ หื่น@ คลาสสิก} กังหันลมโบราณ's Avatar
    สถานที่
    Mixer Club S.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lammania003 อ่านข้อความ
    ใช่ ครับ.... ได้ยินมาเช่นกันว่าจะ ย้ายไปที่ ตลาด ซิลิอู้ด อะไรเนี้ยหล่ะ... แถวไหนนี่ ก็ไม่ทราบ.. ผมไม่ค่อยแน่ใจเหมือนกัน ครับ...

ใครรู้ช่วยตอบที....
    ตลาด ซิลิอู้ด อยู่ ถนนลาดพร้าว ครับ ใกล้ๆ big c ลาดพร้าวหรือ อิมพีเลียม ลาดพร้าวเดิมนะครับ และอยู่ระหว่าง big c กับ คันทรี เพรส ครับ เป็นลานจอดรถของ บริษัท ขายรถยนต์อะไรสักอย่าง ชื่อ ซิลีอุ้ดนี่แหละครับตอนนี้ก้อเห็น มีของไปขายกันทุกวันศุกร์ครับ ก้อมีพี่น้องเราแถวๆรัชดาก้อไปหลายคนครับ ได้ข่าว ประมาณนี้มานานแล้ว (ความเห็นส่วนตัวนะครับ ถ้าย้ายมาจริงๆกะผมว่าแคบไปหน่อยครับแต่มีที่ดื่มเยอ ะครับ555)ติดกันมีโรงเบียร์
    เพื่อน ท่านใดมีรายละเอียดเท็จจริงอย่างใดแจ้งให้ทราบด้วยจ้ า..

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กังหันลมโบราณ อ่านข้อความ
    ตลาด ซิลิอู้ด อยู่ ถนนลาดพร้าว ครับ ใกล้ๆ big c ลาดพร้าวหรือ อิมพีเลียม ลาดพร้าวเดิมนะครับ และอยู่ระหว่าง big c กับ คันทรี เพรส ครับ เป็นลานจอดรถของ บริษัท ขายรถยนต์อะไรสักอย่าง ชื่อ ซิลีอุ้ดนี่แหละครับตอนนี้ก้อเห็น มีของไปขายกันทุกวันศุกร์ครับ ก้อมีพี่น้องเราแถวๆรัชดาก้อไปหลายคนครับ ได้ข่าว ประมาณนี้มานานแล้ว (ความเห็นส่วนตัวนะครับ ถ้าย้ายมาจริงๆกะผมว่าแคบไปหน่อยครับแต่มีที่ดื่มเยอ ะครับ555)ติดกันมีโรงเบียร์
    เพื่อน ท่านใดมีรายละเอียดเท็จจริงอย่างใดแจ้งให้ทราบด้วยจ้ า..
    ขอบคุณสำหรับลายละเอียด เพิ่มเติ่ม ครับ...
    ที่ดื่มเยอะหรอ ดีเลยครับ....
    แต่ว่ามันจะไกลจากบ้านผมไปอีกนี่น่ะดิ แย่เลย...
    ลานพระรูปอย่างเก่า น่ะ เจ๋งที่สุดแล้ว
    มัควาน ก็ดีๆ
    แม๊คโค (โคตรใกล้บ้านเลยสุดๆ)
    รัชดา สาวๆเยอะดีๆ แตไกลไปนิด...

แต่ผมว่า แดนเดรมิต คงจะเวอค์มากๆ
    ***ความคิดส่วนตัว***
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lammania003 : 11-12-2006 เมื่อ 20:00
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    [email protected]
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Senior Member mee&most's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

และจะย้ายวันไหน พอรู้มั๊ยคับ
    S!nG S!nG Spr!nT cLuB
    ท่านใดสนใจอยากร่วมอุดมการณ์กับเรา เชิญครับ!!

/\6TeLePhOnE 081-256-0702,083-887-3582/\6
    /\2 S!nG S!nG Spr!nT cLuB & BaNgBo cLaSSiC cLuB/\2
    จภ.ชลบุรี รุ่น 002 ฉลามแสด

Senior Member jinnyrit's Avatar
    สถานที่
    เมาทุกที่ ที่มีเหล้า
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lammania003 อ่านข้อความ
    ขอบคุณสำหรับลายละเอียด เพิ่มเติ่ม ครับ...
    แต่ว่ามันจะไกลจากบ้านผมไปอีกนี่น่ะดิ แย่เลย...
    ลานพระรูปอย่างเก่า น่ะ เจ๋งที่สุดแล้ว
    รัชดา สาวๆเยอะดีๆ แตไกลไปนิด...

แต่ผมว่า แดนเดรมิต คงจะเวอค์มากๆ
    แหม หมู่ค่ะ ถ้าอยู่แดนเนวมิต ก็ คงตั้งหน้าตั้งตา เมาแน่ๆ เลยค่ะ ......
    em87 อยู่แบบนี้ก้อพอใจแล้ว...................

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

ถูกละหมู่ จากที่คุยๆกะพวกในแก็งค์ เเดนเดรมิตร นี่เจ๋งสุดตอนนี้
    แต่อยู่ที่พวกในวงการจะไปกันรึเปล่า

ที่จริงที่รัชดาไนท์ พี่เค้าหมดสัญญา แต่ไม่รู้ว่าจะมีใครมาทำต่อ
    แล้วต้องเพิ่มค่าเช่าที่อีกไม่รู้เท่าไร ถ้าแพงไปก็คงไม่ไหว

ซิริอุส ที่จอดคับแคบไม่สะดวกครับ
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

ผมได้ยินมาว่าจะมีขายอีกแค่ 2 เสาร์อ่ะคับแล้วก็จะย้ายไปนู่นเลยสิลิอุสไรนั่นล่ะคั บ แต่ตอนนี้ที่นั่นขายวันศุกร์นะครับไม่รู้ว่าเค้าจะย้ ายมาเปิดวันเสาร์เหมือนรัชดาป่าว

ถ้าข้อมูลผิดพลาดขออภัยด้วยนะครับได้ยินมาแบบนี้ ถ้ามีอีกจะมาบอกใหม่

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dazzle อ่านข้อความ
    ผมได้ยินมาว่าจะมีขายอีกแค่ 2 เสาร์อ่ะคับแล้วก็จะย้ายไปนู่นเลยสิลิอุสไรนั่นล่ะคั บ แต่ตอนนี้ที่นั่นขายวันศุกร์นะครับไม่รู้ว่าเค้าจะย้ ายมาเปิดวันเสาร์เหมือนรัชดาป่าว

ถ้าข้อมูลผิดพลาดขออภัยด้วยนะครับได้ยินมาแบบนี้ ถ้ามีอีกจะมาบอกใหม่
    น่าเสียดายพื้นที่ดีๆๆนะครับ ผมว่าที่รัชดาเป็นพื้นที่ที่สะดวกดี (สำหรับผมนะ เพราะใกล้)
    และกว้างดี มีที่จอดรถเยอะดี ด้วย เมื่อไหร่พวกเราจะมีพื้นที่ดีๆๆ ถาวรซะที .....
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

ตอนนี้ยังไม่มีข้อมูลเลยครับ
    ถ้าย้ายไปไหน จะให้โปรโมทให้ คงต้องมีค่าโฆษณาบ้าง
    ครั้งก่อนเวบนี้ก็เป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้ตลาดนี้ได้รั บความนิยม

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

บางที พวกเราก็เปนส่วนนึง ที่ทำให้ รัชดาไนท์รุ่ง

สังเกตได้จากตอนที่ ไม่ให้จอดข้างใน
    ชาวแก็งค์หาย คนเดินไปค่อนครึ่ง อย่างเงียบ
    บางที คนที่มาซื้อ ก็อยากมาเดินดูรถเช่นกัน

Scooter ไปที่ไหน ที่นั้นก็รุ่งครับ
    เสียดาย พ่อผมไม่รวยที่ ไม่งั้นจะเปิดให้ขายฟรีเลย อิ อิ
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

ความคิดส่วนตัวของผมนะครับ

ผมว่า แดนเนรมิต ดีที่สู๊ดๆๆๆๆ แร้ว ใกล้บ้านมั่กๆ

hooie's Avatar
    สถานที่
    รักตู๊ดดด Scooter-Club
    ขอบคุณ
    0

แล้วเสาร์นี้ยังเปิด ปกติอยู่ บ่

Bookmarks