ภาพงาน ไหว้พระกรุงเก่า ครั้งที่ 4 13 ก.พ. 2554 - หน้า 11

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ภาพงาน ไหว้พระกรุงเก่า ครั้งที่ 4 13 ก.พ. 2554

Lampang_Rasta's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mommam001 อ่านข้อความ
    ปั่นแต่จักรยานเยอะมากไป เมียบอกเลิกแล้วครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โสดอีกรอบ เซ็งจิต ตัวคนเดียวแล้วจัดเต็มครับๆๆๆๆๆๆๆ
    อย่าเสียใจไปเลยครับพี่มลตรี เพราะ....
    เมียจากไป....ยายยังอยู่!!!!!!!

55555555
    กยิราเจ กยิราเถนํ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mommam001 อ่านข้อความ
    100 % ว่างๆจะไปเอารถกลับมาเก็บ กทม.แบ่งไห้น้องๆใช้ครับๆๆๆๆๆๆๆ
    คุยกันดีๆ ครับพี่ อย่าได้ซ้ำรอย แต่ถ้าถามว่า รักเมียมากกว่ารถไหม ก็พูดยากนะครับอย่างที่ ลุงเสน่ห์เคยพูด :"เมียถีบไม่ได้รถถีบได้" 555555
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

eew3@hotmail.com

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ new_hudson อ่านข้อความ
    คุยกันดีๆ ครับพี่ อย่าได้ซ้ำรอย แต่ถ้าถามว่า รักเมียมากกว่ารถไหม ก็พูดยากนะครับอย่างที่ ลุงเสน่ห์เคยพูด :"เมียถีบไม่ได้รถถีบได้" 555555
    คำๆนี้มันแหล่มมากๆๆๆๆๆ หาเมียใหม่ที่ถีบได้ดีกว่า ฮาๆๆๆ ล่อเล่นๆ เสียดายเงินที่ลงทุนไปกับเมีย ถ้าเก็บมาเป็นค่าจักรยานตอนนี้เป็นมหาอำนาจทางจักรยา นโบราณไปแล้วๆๆๆๆๆ
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

คำๆนี้มันแหล่มมากๆๆๆๆๆ หาเมียใหม่ที่ถีบได้ดีกว่า ฮาๆๆๆ ล่อเล่นๆ เสียดายเงินที่ลงทุนไปกับเมีย ถ้าเก็บมาเป็นค่าจักรยานตอนนี้เป็นมหาอำนาจทางจักรยา นโบราณไปแล้วๆๆๆๆๆ
    ก็เอาคุณยาย คันนั้นมาทำเมีย ก็ถีบได้ละ 55555555

ผมเป็นผู้มีประสบการณ์ตรง5555
    ก็อยากให้คุยกันด้วยเหตุผลก่อน นะครับ เค้าอาจจะใจร้อนไป
    หรือเราพูดไม่รู้เรื่อง 55 พี่ลองนึกว่า คืนนั้นพี่บ่นอะัไีรกับผมบ้าง
    เอามันไปใช้ให้หมดนะครับ ^___^
    แต่พอดีตัวผมแย่เอง 55

แต่หากไม่ใช่ยังไงก็ไม่ใช่
    เสื้อที่ใส่ไม่พอดีตัว ยังไงมันก็อึดอัด คงต้องยอมถอด เก็บไว้ในตู้ หรือให้คนอื่นไป
    หาเสื้อตัวใหม่แล้วใส่พอดี ถึงแม้จะแทนกันไม่ได้แต่สบายใจกว่า 55555
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

eew3@hotmail.com

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

ไม่ต้องคิดมาก.........เพื่อน ยังไงก็มีกันเสมอ
    พรุ่งนี้มากินข้าวเทียงด้วยกันหน่อย..........เเล้วค ่อยคุยกัน

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ new_hudson อ่านข้อความ
    ก็เอาคุณยาย คันนั้นมาทำเมีย ก็ถีบได้ละ 55555555

ผมเป็นผู้มีประสบการณ์ตรง5555
    ก็อยากให้คุยกันด้วยเหตุผลก่อน นะครับ เค้าอาจจะใจร้อนไป
    หรือเราพูดไม่รู้เรื่อง 55 พี่ลองนึกว่า คืนนั้นพี่บ่นอะัไีรกับผมบ้าง
    เอามันไปใช้ให้หมดนะครับ ^___^
    แต่พอดีตัวผมแย่เอง 55

แต่หากไม่ใช่ยังไงก็ไม่ใช่
    เสื้อที่ใส่ไม่พอดีตัว ยังไงมันก็อึดอัด คงต้องยอมถอด เก็บไว้ในตู้ หรือให้คนอื่นไป
    หาเสื้อตัวใหม่แล้วใส่พอดี ถึงแม้จะแทนกันไม่ได้แต่สบายใจกว่า 55555
    ขอบคุณน้องรักษ์สุดเลิฟๆๆในกรณีของนี้มันลึกว่าผ่าน level ของท่านรักษ์มาแล้ว มันอยู่อีกขั้นของเกมส์ ฮิๆๆๆ ต่างคนต่างมีแนวคิดต่างกันเลยไปด้วยดี ว่างๆจะเล่าไห้ฟัง ขอพี่ไม่มีใครผิดแค่แนวคิดไม่ตรงเฉยๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    ไม่ต้องคิดมาก.........เพื่อน ยังไงก็มีกันเสมอ
    พรุ่งนี้มากินข้าวเทียงด้วยกันหน่อย..........เเล้วค ่อยคุยกัน
    เดียวดูอีกที่ครับท่าน ช่วงนี้รีบกินรีบเข้างาน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mommam001 : 21-02-2011 เมื่อ 14:40

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

ขอบคุณน้องรักษ์สุดเลิฟๆๆในกรณีของนี้มันลึกว่าของเร าเยอะๆๆมันอยู่อีกขั้น ฮิๆๆๆ ต่างคนต่างมีแนวคิดต่างกันเลยไปด้วยดี ว่างๆจะเล่าไห้ฟัง ขอพี่ไม่มีใครผิดแค่แนวคิดไม่ตรงเฉยๆ

เดียวดูอีกที่ครับท่าน ช่วงนี้รีบกินรีบเข้างาน
    เเล้วเเต่สะดวก มีอะไรก็โทรมา
    พรุ่งนี้ก็เป็นวันใหม่................จำเเต่สิ่งดีๆ เพื่อเป็นสิ่งหล่อเลี้ยงให้เรายังอยู่

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ปัญหาย่อมเกิด แต่เราก็ต้องแก้ปัญหาที่เกิด แล้วความสูขก็ตามมา

ถือว่าทำดีที่สุดแล้ว ลองใช้เวลาใหม่อาจจะดีขึ้น
    ปั่นแต่จักรยานเยอะมากไป เมียบอกเลิกแล้วครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โสดอีกรอบ เซ็งจิต ตัวคนเดียวแล้วจัดเต็มครับๆๆๆๆๆๆๆ
    0837773139 นง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nong&saab อ่านข้อความ
    ถือว่าทำดีที่สุดแล้ว ลองใช้เวลาใหม่อาจจะดีขึ้น
    ขาใหญ่ ณ.ทุ่งบางกะปิมาเอง ยังนี้ต้องหาใหม่ใหญ่กว่าเดิมซะแล้วๆๆๆๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

ขาใหญ่ ณ.ทุ่งบางกะปิมาเอง ยังนี้ต้องหาใหม่ใหญ่กว่าเดิมซะแล้วๆๆๆๆ
    ไปปั่นจักรยานกันดีกว่าไหม

ขอ เชิญร่วมงานปั่นจักรยานการกุศลในงาน Rare Disease Day 2011
    วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2554 ณ สวนจตุจักร

มีวัตถุประสงค์เพื่อ
    • เพื่อให้ประชาชนทั่วไปได้ตื่นตัวและเข้าใจในโรค Rare Disease มากขึ้น
    • เพื่อให้หน่วยงานภาครัฐให้ความสำคัญกับผู้ป่วยที่เป็ นโรค Rare Disease ให้เท่าเทียมกับผู้ป่วยโรคอื่นๆ
    ทั้งการรักษาพยาบาลและสิทธิพื้นฐานทางสังคม
    • เพื่อหาเงินเข้าสมทบทุนช่วยเหลือผู้ป่วยโรค Rare Disease

ข้อมูลเพิ่มเติม คลิก เบา เบา

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

ขอให้ชีวิตราบรื่นนะครับ เอาใจช่วยด้วยคน
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

ใจเย็นๆก่อนคุณมนค่อยๆคิดค่อยๆแก้ปันหาบางทีอาจเข้าใ จผิดและไม่เข้าใจกัน คนเราคบกันมาตั้งนานเลิกกันไม่ได้ง่ายหรอก เหมือนก้านบัวหักให้ขาดยังไงก็ยังมีเยื่อใยติดอยู่ ลองกลับไปพูดเคลียร์กันใหม่ดีกว่า เล่าถึงเรื่องเก่าๆสิ่งดีๆที่คบกันมาลำบากด้วยกันสู้ ด้วยกันมาว่ามีเหตุผลอะไรที่เราต้องเลิกกัน ลองชวนเขาคุยถึงเรื่องอนาคตกันดีกว่าจะมาเลิกกัน บางทีอาจจะเป็นเรื่องของเวลาด้วยละ ลองให้เวลาเขามากๆกว่านี้ เป็นกำลังใจให้นะคุณมน ช่วงนี้ก็เลิกปั่นจักรยานไปก่อนเลิกคบพวกจักรยานไปเล ยก็ได้ไม่ต้องมาคบพวกจักรยานแล้ว ถ้าคุยกันไม่รู้เรื่องก็บอกเธอไสหัวไปแล้วหันตูดมา อิ อิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YUT MCOT : 31-07-2011 เมื่อ 06:55

Lampang_Rasta's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ YUT MCOT อ่านข้อความ
    ใจเย็นๆก่อนคุณมนค่อยๆคิดค่อยๆแก้ปันหาบางทีอาจเข้าใ จผิดและไม่เข้าใจกัน คนเราคบกันมาตั้งนานเลิกกันไม่ได้ง่ายหรอก เหมือนก้านบัวหักให้ขาดยังไงก็ยังมีเยื่อใยติดอยู่ ลองกลับไปพูดเคลียร์กันใหม่ดีกว่า เล่าถึงเรื่องเก่าๆสิ่งดีๆที่คบกันมาลำบากด้วยกันสู้ ด้วยกันมาว่ามีเหตุผลอะไรที่เราต้องเลิกกัน ลองชวนเขาคุยถึงเรื่องอนาคตกันดีกว่าจะมาเลิกกัน บางทีอาจจะเป็นเรื่องของเวลาด้วยละ ลองให้เวลาเขามากๆกว่านี้ เป็นกำลังใจให้นะคุณมน ช่วงนี้ก็เลิกปั่นจักรยานไปก่อนเลิกคบพวกจักรยานไปเล ยก็ได้ไม่ต้องมาคบพวกจักรยานแล้ว ถ้าคุยกันไม่รู้เรื่องก็บอกเธอไสหัวไปแล้วหันตูดมา อิ อิ
    ตอนแรกๆก็ซึ้งแล้วครับ แต่ทำไมมันจบแปลกๆ 555
    กยิราเจ กยิราเถนํ

สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lampang_Rasta อ่านข้อความ
    ตอนแรกๆก็ซึ้งแล้วครับ แต่ทำไมมันจบแปลกๆ 555
    ใช่ๆๆ ตอนเเรก
    เเต่ตอนหลังมันลามก..................
    เอาใจช่วยมนตรีเพื่อนรัก...............ค่อยๆคุยกัน ผู้หญิงเขาต้องการเวลา

ใช่ๆผู้หญิงเขาต้องการเวลาครับ เลิกคบตาอุ้ยไปเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YUT MCOT : 31-07-2011 เมื่อ 06:55

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks