สวัสดีครับพี่ๆ...ผมอยากได้เป็นเจ้าของ มาสด้า กะบะ น้อยๆ สักคันครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สวัสดีครับพี่ๆ...ผมอยากได้เป็นเจ้าของ มาสด้า กะบะ น้อยๆ สักคันครับ

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีครับพี่ๆ...ผมอยากได้เป็นเจ้าของ มาสด้า กะบะ น้อยๆ สักคันครับ

ช่วยแนะนำ หรือ ชี้เป้าให้หน่อยครับ
    ผมอยู่สัต**บ ถ้าได้เจอรถแถวๆ ละแวก ชลบุรี-ระยอง
    จะดีเลยครับ รบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำสักคันด้วยครับ
    ขอบคุณครับ..
    bong813@hotmail.com
    หามาพักใหญ่แล้ว...ยังไม่เจอเนื้อคู่เลย....

Senior Member oh_nan's Avatar
    ขอบคุณ
    2

เจอเนื้อคู่ไว ๆ นะครับท่าน

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    ช่วยแนะนำ หรือ ชี้เป้าให้หน่อยครับ
    ผมอยู่สัต**บ ถ้าได้เจอรถแถวๆ ละแวก ชลบุรี-ระยอง
    จะดีเลยครับ รบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำสักคันด้วยครับ
    ขอบคุณครับ..
    bong813@hotmail.com
    หามาพักใหญ่แล้ว...ยังไม่เจอเนื้อคู่เลย....
    ...........มีอยู่คันครับที่กรุงเทพครับเจ็กแนะนำเอง ครับแกบอกว่ารถใช้ไป7หมื่โลเจ้าของไม่ค่อยได้ใช้จะขา ยเบอร์ติดต่ออยู่กับแกถ้าสนใจเด๋วถามให้โทรไปคุยเองเ ลยนะครับ....

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    ...........มีอยู่คันครับที่กรุงเทพครับเจ็กแนะนำเอง ครับแกบอกว่ารถใช้ไป7หมื่โลเจ้าของไม่ค่อยได้ใช้จะขา ยเบอร์ติดต่ออยู่กับแกถ้าสนใจเด๋วถามให้โทรไปคุยเองเ ลยนะครับ....
    ขอบคุณมากครับพี่........
    ตอนนี้ก็ กำลัง จีบ ป้าแถวบ้านไว้คันนึง
    สีเดียวกะพี่เลย 5 ขอ เหมือนกัน
    แต่ แก ทำใจขายไม่ได้ (แต่ผมชอบ)
    ดูมีประวัติ ดีครับ เพราะแกซื้อมา มือหนึ่งเลย
    และอยู่กับแกมา ผมอยากมาดูแลต่อ....
    แต่ตอนนี้ อยากได้ไว้ครับ.... ผมควรทำไงดีครับ พี่ๆ
    ตอนนี้ เข้ามาดูทุกวัน อยากซื้อ อะไหล่ ที่ชอบเก็บไว้ด้วย
    แฟนว่า เป็นเอามาก 5555
    รอเจอเนื้อคู่ครับ ขอบคุณครับ

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากครับพี่........
    ตอนนี้ก็ กำลัง จีบ ป้าแถวบ้านไว้คันนึง
    สีเดียวกะพี่เลย 5 ขอ เหมือนกัน
    แต่ แก ทำใจขายไม่ได้ (แต่ผมชอบ)
    ดูมีประวัติ ดีครับ เพราะแกซื้อมา มือหนึ่งเลย
    และอยู่กับแกมา ผมอยากมาดูแลต่อ....
    แต่ตอนนี้ อยากได้ไว้ครับ.... ผมควรทำไงดีครับ พี่ๆ
    ตอนนี้ เข้ามาดูทุกวัน อยากซื้อ อะไหล่ ที่ชอบเก็บไว้ด้วย
    แฟนว่า เป็นเอามาก 5555
    รอเจอเนื้อคู่ครับ ขอบคุณครับ
    ...........55555ทำให้นึกถึงคำที่พีวีใช้เป็นลายเซ็น ต์..."ข้าพเจ้าของทิ้งท่านไว้ตรงนี้คนที่ครั้งนึ่งเค ยเป็น"...(เหมือนท่านเลยว่ะ)555555ผมก็เป็นครับ0.... .0...มันเป็นอาการของคนตกหลุมรักมาสด้าอ่ะ5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ปุ๊ทะริ : 21-02-2011 เมื่อ 01:00

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    ...........55555ทำให้นึกถึงคำที่พีวีใช้เป็นลายเซ็น ต์..."ข้าพเจ้าของทิ้งท่านไว้ตรงนี้คนที่ครั้งนึ่งเค ยเป็น"...(เหมือนท่านเลยว่ะ)555555
    5555 รายนั้นเค้าใช้เลือดกรุ๊ป m ฉีดเข้าเส้นเลือดอีกทีครับ

ขอบคุณ
    0

ขอบคูณครับ พี่ๆ ว่าแต่พี่ปุ๊ ได้เบอร์โทรมาหรือยังครับ
    เผือใช่ เนื้อคู่ผม ขอบคุณมากครับพี่ๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    5555 รายนั้นเค้าใช้เลือดกรุ๊ป m ฉีดเข้าเส้นเลือดอีกทีครับ
    กินบะหมีเฉพาะ mama
    เครื่องดื่มชูกำลังต้อง m150 เท่านั้น
    ในกระเป๋ามีแต่ money

เรียกฮูหยินที่บ้าน ว่า Mom - -"

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    กินบะหมีเฉพาะ mama
    เครื่องดื่มชูกำลังต้อง m150 เท่านั้น
    ในกระเป๋ามีแต่ money

เรียกฮูหยินที่บ้าน ว่า Mom - -"
    เรียกเจ๊ว่ามายดาหลิงได้มั้ยหงะ - -"

ถูกใจกดถีบ เอ๊ย...กดlikeซักล้านครั้ง จุ๊บๆ

Junior Member gameskung's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาดูแถวศรีราชาซิครับ มีเยอะอยู่นะครับ ผมอยู่อ่าวอุดมครับ
    ตรงหน้าเกาะลอยมีคันนึงนะแต่ไม่รู้ว่าหายรึยัง

โชคดีครับ

ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับ เดี๋ยวว่างๆ เข้าไปดูครับ.....
    รอเจอเนื้อคู่อยู่ครับ พี่ๆ....................
    อยากกิน m 150 กับเค้าบ้าง อิ อิ

Senior Member prai n's Avatar
    สถานที่
    mazda ride wite pride
    ขอบคุณ
    31

....ต้องฟังเพลง m the star กะ m สุรศักดิ์ วงศ์ไทย ด้วย เอ๊ะไอ้คนหลังเนี่ยคราย..555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prai n : 23-02-2011 เมื่อ 01:17

อะไรก็ได้ แต่ไม่ใช่ . . . M16 กะ m79 . .

Bookmarks