กาญจนบุรี 9-11 ธ.ค. - หน้า 9

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กาญจนบุรี 9-11 ธ.ค.

Member DearGo's Avatar
    สถานที่
    ZiggY AntZ (1) เดียวในใจ
    ขอบคุณ
    0

โครต มันส์ อะขอบอกๆ งานนี้ต้องขอบคุณเพื่อนทุกคนที่ได้เดินร่วมทางไปด้วย กัน

ทริปที่ไม่มีคำว่าทุข(ยกเว้นตอนกรูไป29 ก.ล) มีแต่ความสนุก

แล้วเจอกัน ภูเก็ต
    The Best ZiggY AntZ

We don't love vespa for my life But vespa is my life
    ผมไม่ได้รักเวสป้าเท่าชีวิตเเต่เวสป้าคือชีวิตของผม

จุดหมายปลายทางไม่ได้สำคัญไปกว่า ระหว่างทางเลย

dear2499@hotmail.com

ทริปนี้ต้องกราบขอโทดพวกพี่ๆทุกคนครับพอดีทริปนี้โป้ งลืมเอาปากกะวิญญาณไป ทริปหน้าไม่ลืมแน่นอนครับ
    พ่อบอกว่าอย่าขับรถเร็ว

จงพอใจในสิ่งที่ตนมี อย่าตามกระแส

สนุกมากขอบอกโดยเฉพาะตอนไป29โลยิ่งกว่าในสวนสนุกอีกข อบอกใช่มะเอ็ม เดีย โกกิ อ้น เก่ง แบบว่าไม่ชอบทางลัดอะ555ขอบคุณทุกๆคนเรยนะจ๊ะ

Junior Member funkyretro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ฮิ้ว... น่าสนุกจังเลย สุดยอด! รูปเยอะซะจายม๊าก พักผ่อนกันเยอะๆนะคะ

มันมากคาบบบบบบบบบบ
    ได้เวลาคลิป แล้ว แต่ว่ามันupload นานก้อเลย ได้แค่อันเดียวไว้เดียวทยอยเอามาให้ดูนะคาบ
    อันนี้เปนอันที่คุนคิมตื่นขึ้นมาอาบน้ำแต่เช้า แล้วดูอาการด้วยนะคาบบ อาบน้ำแบบแปลกๆๆ 55
    http://www.gofish.com/player.gfp?gfid=30-1061926
    MkrongthiP king of RaStA

mkrongthipds118@hotmail.com
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sprint sonic 140 อ่านข้อความ
    ได้เวลาคลิป แล้ว แต่ว่ามันupload นานก้อเลย ได้แค่อันเดียวไว้เดียวทยอยเอามาให้ดูนะคาบ
    อันนี้เปนอันที่คุนคิมตื่นขึ้นมาอาบน้ำแต่เช้า แล้วดูอาการด้วยนะคาบบ อาบน้ำแบบแปลกๆๆ 55
    http://www.gofish.com/player.gfp?gfid=30-1061926
    ออกมาฟอมร์ตัวเปียกด้วย เหอๆ
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

อันนี้ขับรถลงจากเขาที่ อ.ศรีสวัสดิ์
    http://www.gofish.com/videos.gfp?tag=i+love+ziggy
    MkrongthiP king of RaStA

mkrongthipds118@hotmail.com
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sprint sonic 140 อ่านข้อความ
    คิมมาอธิบายด่วนว่ามันเป็นยังไงเหรอ
    ..ชีวิตคนเรา บางครั้งก็เปรียบเสมือนการเบ่งขี้..หากเมื่อไหร่ที่เ รารู้สึกว่ามีคนกำลังจ้องมองดูเราอยู่...เมื่อนั้น เราจะขี้ไม่ออก...

Senior Member mee&most's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

ไปเที่ยวกันคงสนุกน่าดูเลยนะคับ อยากไปด้วยจังเลยคับผม
    S!nG S!nG Spr!nT cLuB
    ท่านใดสนใจอยากร่วมอุดมการณ์กับเรา เชิญครับ!!

/\6TeLePhOnE 081-256-0702,083-887-3582/\6
    /\2 S!nG S!nG Spr!nT cLuB & BaNgBo cLaSSiC cLuB/\2
    จภ.ชลบุรี รุ่น 002 ฉลามแสด

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

ต้องขออภัยด้วยน่ะครับที่ทางกลุ่มปาร์แมนของเราไม่สา มารถร่วมเดินทางไปกับพวกท่านได้ ด้วยเหตุผลต่างๆและที่สำคัยพวกเราเตรียมตัวขึ้นเชียง ใหม่ในวันที่ 26 ธัน หวังว่าคงได้พบกันใหม่น่ะครับโอกาศหน้าไม่พลาดแน่ ความมันสืจะทวีคุณครับขอบอก
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

/\2 /\2 /\2 /\2 /\2

ZiGGY ANTZ > กาญจนบุรี 9-11 ธ.ค. .........เยี่ยม..
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member M:o:D's Avatar
    สถานที่
    >>71 ViNtAgE MaChInE<<
    ขอบคุณ
    0

ไปกันไม่ครบแก๊งค์นี่หน่า

ไม่เจอกันนานเปลี่ยนกันไปเยอะเรยนะน้องๆ

น้องแบงค์อ้วนขึ้นป่าววว :p ส่วนป๋าเดียร์นี่หร่อขึ้นนะยะหร่อน

ส่วนน้องเอ็มของเจ๊นี่ยังหร่อเสมอ ไม่เปลี่ยนแปลง
    Saturndee Shoes
    @Jatujak Section 6 Soi 1

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ M:o:D อ่านข้อความ
    ไปกันไม่ครบแก๊งค์นี่หน่า

ไม่เจอกันนานเปลี่ยนกันไปเยอะเรยนะน้องๆ

น้องแบงค์อ้วนขึ้นป่าววว :p ส่วนป๋าเดียร์นี่หร่อขึ้นนะยะหร่อน

ส่วนน้องเอ็มของเจ๊นี่ยังหร่อเสมอ ไม่เปลี่ยนแปลง
    ไปไม่ครบคับ เจ๊มด เพราะประสบปัญหาหลายด้าน ทั้งเรื่องรถ และ เรื่องเงิน
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตาต้าร์แม๊กซ์ อ่านข้อความ
    คิมมาอธิบายด่วนว่ามันเป็นยังไงเหรอ
    ไม่มีไรหรอกครับแค่ ผีมันดุ อิอิอิอิอิอิอิ.......( เจอะกันครั้งหน้านะพวกมรึง เล่นซะกรูอาย เสียหลักเลย)

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่ อั้ม ครับ ด่วนเลยนะ รูปอ่ะ อยาก ดูฉลามนุ๊ก อ่ะem24 em24

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks