หวัดดีครับผม ชาวbmw ทุกๆท่าน..........(กระทู้เปิดห้องแนะนำตัวครับ).... .

ชื่อกระทู้: หวัดดีครับผม ชาวbmw ทุกๆท่าน..........(กระทู้เปิดห้องแนะนำตัวครับ).... .

Talking หวัดดีครับผม ชาวbmw ทุกๆท่าน..........(กระทู้เปิดห้องแนะนำตัวครับ).... .

หวัดดีครับผม ชาวBMW ทุกๆท่าน..........
    ขออนุ*าติมาเปิดประเดิมห้องใหม่ สำหรับผู้ที่รักชอบBMWนะครับ

ขอแนะนำตัวนะครับ

ผม: DANGKEM
    มี : ฺBMW R27 2 คัน , R25/2 +SideCar 1 คัน
    อยู่: กรุงเทพมานคร....ครับ

มีอะไรที่ผมช่วยเหรอได้ยินดีนะครับ
    หากพี่ๆน้องท่านใดว่างรบกวนแนะนำตัวด้วยครับ (จะได้เป็นกระทู้แนะนำตัวกัน

ปล. ขอให้กำลังใจWebMasterด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dangkem : 24-11-2006 เมื่อ 18:14
    This and a little
    kick will get you
    and your BMW
    about anywhere.

......งงครับ บอร์ดจะเปลี่ยนอีกไหมเนี่ย???......

สวัสดีครับ
    ขอแนะนำตัวอีกแล้วครับ
    da bmw ใช้ R 80 ครับเด้อครับ..:)

Hnammy BMW R27 ครับ! ลาดพร้าว 58/1 ก.ท.ม. :D
    Classic Never Die

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แนะนำตัวครับ

อยู่กรุงเทพฯ ครับกำลังอยากได้ R26 หรือ 27 ก็ได้ราคาประมาณ 200,000 บาทมีมั้ยครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ (อยากมีทีม)

Bookmarks