คำนิยามของคำว่า Classic คุณคลาสสิกแบบนี้รึป่าวครับ - หน้า 2

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: คำนิยามของคำว่า Classic คุณคลาสสิกแบบนี้รึป่าวครับ

Senior Member Indy_life's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม คลับ
    ขอบคุณ
    0

เบื่อพวกเห่ย

คุณไม่ต้องมีเงินมากมาย แค่มีไลฟ์สไตล์ที่ดีก็พอ

ใจคุณไม่รักได้ แต่ขออย่าทำลาย

ยอมรับตัวตน ,, นี่แหละคนมีอุดมการณ์

Buddy_สองล้อแห่มาลัย Buddy_chaly08's Avatar
    สถานที่
    สองล้อแห่มาลัย มหาชนะชัยไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยอย่างยิ่งพี่เป้
    โซนภาคกลางคงไม่เท่าไร
    โซนอีสานเกือบ90%ต้องมีตีกัน
    ผมไม่อยากวิ่งเลยทุกวันนี้
    ไม่เหมือนแต่ก่อนแล้ว
    ทุกวันนีไปถึงงานกินข้าว1กล่องน้ำ1ขวดพักรถ1ชั่วโมงก ้อเดินทางกับแล้ว
    เพราะ!!!!!!!!!!!!!!!!!
    -ไปถึงงานก้อเจอแต่เด็กๆเมาบิดรถแว้นไปแว้นมาผมไปถึงง านก้อเย็นๆๆเกือบทุกงาน(ส่วนตัวผมก้อเพิ่งอายุ22ปีลู ก1เมีย1)
    -เด็กบางคนอายุไม่ถึง12เลยดูดบุหรี่(น้องเอ๋ยอนาคตอีก ตั้งไกล)
    -เด็กแว้นเต็มงานบิดรถกันสนั่น(รำคาญวะ)
    -และมิสชีผมยิ่งไม่เห็นด้วยเลย
    มันเกินไปมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เต้นแบบโคโยตี้ยังอายเลย(รองเปลี่ยนจากการเต้นมาเป็น ตอบคำถามเกี่ยวกับคลาสสิก"มันจะได้สร้างสรรค์")
    ถ้าเต้นแบบนี้คงไม่ต้องจ้างโคโยตี้มาเต้นหรอกให้มีสช ีเต้นเลยดีกว่าประหยัดงบอีต่างหาก..อิอิ

ผมได้ยินจากปากชาวบ้านที่มาดูในงานเค้าพูดเลยว่า
    "นี้เหรองานบุญ กินเหล้าเมายาบิดรถเสียงดัง"

ผมได้แต่อึ่งแล้วก้อไม่พูดอะไร
    และเรื่องสุดท้ายคือเรื่องขยะ
    งานเลิกขยะเต็มๆๆๆๆๆๆๆไปหมด
    งานซับno.7เค้ามีเต้นเพื่อรับขยะแลกเปลี่ยนกับของที่ ระลึก(งานนี้หน้าเอาตัวอย่างมากคับ)ชอบมากๆๆ

ข้อความนี้ผมใช้เวลาพิมเกือบ30นาทีกว่าจะกลั้นกรองคำ พูดของตัวเอง
    ผมเขียนกระทู้อาจแรง
    ขออภัยมา ณ โอกาศนี้
    ประวัติการขายคับ ลิ้งตัวอาจเข้าไม่ได้ แต่คลิกขวาตรงชื่อผมแล้วเลือกกระทู้ทั้งหมด
    http://www.thaiscooter.com/forums/se...archid=6845277
    [COLOR="red"][SIZE="4"]
    สนับสนุนการจัดงานแบบสร้างสรรค์

Junior Member guythungpho's Avatar
    สถานที่
    จัดหนัก คลาสสิค (ไม่เป็นทางการ)
    ขอบคุณ
    0

ใช่คั๊บ ทำไงถึงจะหายน้อ แบบนี้

นับวันยิ่งเยอะขึ้น จากร้อยเป็นพัน คัน

เด็กแว๊นก็ ไปเล่นคลาสสิคหมด ปวดหัว คั๊บ สร้างแต่ปัญหา

Mini_Dream7's Avatar
    สถานที่
    เมืองเกินร้อย_๑๐๑
    ขอบคุณ
    0

เดี๋ยวนี้ในงาน ผมว่ารถตลาด มันจะเยอะกว่ารถโบราณซะอีกครับ

ไม่รู้มันคลาสสิคตรงไหน

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Buddy_chaly08 อ่านข้อความ
    เห็นด้วยอย่างยิ่งพี่เป้
    โซนภาคกลางคงไม่เท่าไร
    โซนอีสานเกือบ90%ต้องมีตีกัน
    ผมไม่อยากวิ่งเลยทุกวันนี้
    ไม่เหมือนแต่ก่อนแล้ว
    ทุกวันนีไปถึงงานกินข้าว1กล่องน้ำ1ขวดพักรถ1ชั่วโมงก ้อเดินทางกับแล้ว
    เพราะ!!!!!!!!!!!!!!!!!
    -ไปถึงงานก้อเจอแต่เด็กๆเมาบิดรถแว้นไปแว้นมาผมไปถึงง านก้อเย็นๆๆเกือบทุกงาน(ส่วนตัวผมก้อเพิ่งอายุ22ปีลู ก1เมีย1)
    -เด็กบางคนอายุไม่ถึง12เลยดูดบุหรี่(น้องเอ๋ยอนาคตอีก ตั้งไกล)
    -เด็กแว้นเต็มงานบิดรถกันสนั่น(รำคาญวะ)
    -และมิสชีผมยิ่งไม่เห็นด้วยเลย
    มันเกินไปมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เต้นแบบโคโยตี้ยังอายเลย(รองเปลี่ยนจากการเต้นมาเป็น ตอบคำถามเกี่ยวกับคลาสสิก"มันจะได้สร้างสรรค์")
    ถ้าเต้นแบบนี้คงไม่ต้องจ้างโคโยตี้มาเต้นหรอกให้มีสช ีเต้นเลยดีกว่าประหยัดงบอีต่างหาก..อิอิ

ผมได้ยินจากปากชาวบ้านที่มาดูในงานเค้าพูดเลยว่า
    "นี้เหรองานบุญ กินเหล้าเมายาบิดรถเสียงดัง"

ผมได้แต่อึ่งแล้วก้อไม่พูดอะไร
    และเรื่องสุดท้ายคือเรื่องขยะ
    งานเลิกขยะเต็มๆๆๆๆๆๆๆไปหมด
    งานซับno.7เค้ามีเต้นเพื่อรับขยะแลกเปลี่ยนกับของที่ ระลึก(งานนี้หน้าเอาตัวอย่างมากคับ)ชอบมากๆๆ

ข้อความนี้ผมใช้เวลาพิมเกือบ30นาทีกว่าจะกลั้นกรองคำ พูดของตัวเอง
    ผมเขียนกระทู้อาจแรง
    ขออภัยมา ณ โอกาศนี้

โหๆ ใช่เลยครับ ยิ่งพูด ยิ่งตรง ยิ่งพูด ยิ่งถูก ทำแบบนั้นมันคลาสสิคตรงไหน
    ไอตัวผมก็ไม่ได้คลาสสิคอะไรมากมาย แต่คลาสสิคในความหมายผมนะ
    ไม่ทำให้คนรอบข้างเดือนร้อน ไม่ก่อความเดือดร้อน ไม่สร้างความวุ่นวาย
    มีมารยาที่ดีต่อกัน เกรงใจซึ่งกันและกัน เอาใจเขามาใส่ใจเรา
    แค่นี้ผมว่ามันก้อยู่ในสังคมรถเก่าด้วยกันอย่างมีควา มสุขแล้วนะ

อยากย้อนถามไปถึงไอพวกแง********ทำตัวแบบนั้น ทำสันดานแบบนั้น มันยังพอมีจิตสำนึกอยู่มั้ย
    ชื่องานเค้าก็บอกอยู่ว่าไปทำบุญ แต่การกระทำพวก********สวนทางกับชื่องานชัดๆ
    ขอโทดนะที่พูดแรง แต่มันคือเรื่องจิงครับ ที่ควรจะรู้เพื่อแก้ไข

ใครไม่พอใจความคิดเห็นผม ก็ผ่านไปด้เลยครับ ไม่ต้องมาอ่าน ผมคิดอย่างนี้แหละครับ
    ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นที่ช่วยๆกันนะครับ
    ป .เป้ อิสระชน นนทบุรี ครับ
    ติดต่อ

081-2487465 true
    089-0611709 12Call

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

391-2-74243-0
    ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

Senior Member changkam_classic's Avatar
    สถานที่
    ช้างข้ามคลาสสิค จันทบุรี
    ขอบคุณ
    0

ใช่ครับ ตอนหลังมานี้พวกเราชาวคลาสสิค รู้สึกได้เลยว่าไม่ดีเหมือนเมื่อก่อนเลย เปลี่ยนจากเก่าไปมาก
    การเดินทางที่แสนเเหนื่อย

แลกกับ

มิตรภาพที่ไม่มีวันสิ้นสุด

{ทุกรอยล้อคือรอยยิ้ม ช้างข้ามคลาสสิค จันทุบรี}

Mail : [email protected] {อาร์ท}

chart-2519's Avatar
    สถานที่
    ม้านิลมังกรไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

ทุกข้อความ ทุกความเห็นที่ผมอ่าน ผมว่ามีคนจำนวนไม่น้อยทีเดียว ที่โหยหาอยากได้ความ คลาสสิค จริงๆกลับคืนมา
    ไออุ่น ของบรรยากาศเก่าๆ รอยยิ้มของเพื่อนเก่าโอบกอดยาม เมื่อเราเจอกัน เสียงหัวเราะของเพื่อนใหม่ๆเมื่อยาม ช่วยเหลือกัน
    เมื่อยาม รถมีปัญหา ผมคนนึงทีใช้ชีวิต อยู่กับรถมอ"ไซค์ มามากพอสมควร เริ่มเล่น ใหม่ๆ ขับไปไหน คนแก่ๆ ชอบเข้า
    มาคุยด้วย รุ่นปู่ รุ่นพ่อ เขาบอกผมว่าเมื่อ ก่อนเขาก็ใช้รถ รุ่นนี้ แบบนี้ ชื่นชมพวกเรา ช่างสันหามา อะไหล่เดิมเป็นอย่างไร
    เขาช่วยชี้แนะ มีประโยคนึงที่ผมจำขึ้น ใจ เขาบอกว่า จงรักษาไว้ให้ดีๆ ของเก่าๆเอาไว้ให้ลูก หลานดูบ้างต่อไป ข้างหน้ามันจะไม่ รู้จัก รถเก่าๆ ทุกคันมันมีคุณค่าในตัวอยู่ อยากย้อนวันวาน แต่คงเป็นแค่ความฝัน

Senior Member non707's Avatar
    สถานที่
    เด็กสมบูรณ์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    4

สุดยอด!!~
    คลาสสิค รักสงบ.

FACEBOOK : https://www.facebook.com/kunanon.noreevong
    MsN : [email protected]

ชีวิตคบรถ.

ขาย c70 ชุบทั้งคัน เครื่องเวฟz มีเล่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=794635

Senior Member B&THanaKA's Avatar
    สถานที่
    HANAKA CLASSSIC CLUB สมุทรปราการ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ HANAKA01 อ่านข้อความ
    .ใช่คับ..เวลาไปงาน..เดี๋ยวนี้ยกมือยกนิ้วให้ ก็ไม่เห็นยิ้มแย้มหรือทักทายตอบกับเลย...ไม่เห็นเหมื อนเมื่อก่อนเลย++++++++

อ่า เห็นด้วย คับ ประธาน ฟาง
    ที่สุของการเดินทาง.....คือฉันและเธอเป็นเพื่อนกัน

เบียร์ HANAKA CLASSIC CLUB สมุทรปราการ
    0806119608

Senior Member pichanat's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เห็นด้วยนะครับคุณเป้..เห็นทุกที่ มีทุกงาน ตามที่กล่าวมา

ไม่อยากให้วงการคลาสสิคต้องพบจุดจบ ควรหาทางแก้ไขกันครับ

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pichanat อ่านข้อความ
    เห็นด้วยนะครับคุณเป้..เห็นทุกที่ มีทุกงาน ตามที่กล่าวมา

ไม่อยากให้วงการคลาสสิคต้องพบจุดจบ ควรหาทางแก้ไขกันครับ

เห็นด้วยๆครับ ถ้าเป็นอย่างนี้ต่อไป อีกไม่นานครับ วงการนี้คงพังเพราะน้ำมือ
    คนในวงการเอง ควรจะเริ่มจากจุดเล็กๆจากตัวเอง
    จากพี่ในกลุ่ม เพื่อน หรือประธานกลุ่ม ควรจะกล่าวตักเตือน
    บอกในสิ่งที่ทำแล้วไม่ดีหรือเดือดร้อนคนอื่นๆคับ
    ร่วมมือ ร่วมใจ ร่วมด้วย ช่วยกัน สักวันมันคงดีขึ้นนะ
    ผมหวังไว้อย่างนั้นนะ
    ติดต่อ

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

Senior Member เบียร์ MC Lions Club Loei's Avatar
    สถานที่
    Lions Club MC Thailand Loei
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อิสสระชน ฅนคลาสสิค อ่านข้อความ
    ****คุณบอกว่า มางานบุญ"เพื่อน้อง"คุณมารวมกันด้วยใจคุณรักคลาสสิค
    เอาเงินสบทบทุนเพื่อน้อง ทำเพื่อสังคม*****
    ...
    แต่?????
    คุณ ทะเลาะวิวาทกัน ตีกัน นี่คือความ คลาสสิค เหรอ
    คุณ ขับรถเข้างาน คุณเบิ้ลเครื่อง เพื่อความคลาสสิค เหรอ
    รถของคุณ ท่อดังๆ นี่ มัน เป็นต้นแบบความคลาสสิค เหรอ
    คุณโยนขวดเหล้าคุณ ขึ้นฟ้า ให้ตกมาโดนหัวคนอื่น มันคลาสสิค เหรอ
    คุณขโมยรถคนอื่นไป มันทำให้คุณรู้สึก ว่าตนเอง หัวใจคลาสสิค เหรอ
    คุณอายุยังน้อย หนีพ่อแม่มาเที่ยว คุณคิดว่าถึงเวลาที่ทำตามใจ คลาสสิคแล้วเหรอ
    คุณอายุยังน้อย นั่งดื่มเหล้า อัดบุหรี่โชว์สาว นี่มันคลาสสิค สุดๆเลยเหรอ
    คุณผู้หญิงหนีพ่อแม่มา รักในคลาสสิค หรือหนีตามผู้ชายมา
    คุณผู้หญิง ครับบางท่านผมเห็นโชว์เนินอก บางครั้งจนเห็นหัวนม บนเวที นี่มันงานบุญของสังคมคลาสสิค นะครับ ไม่ใช่ งานจำอวด โชว์
    คุณคิดว่า คุณมางานคลาสสิค"เพื่อน้อง" หรือ คุณมาเพื่อหลี สาว
    คุณที่สับสน ว่าตนเอง ใจรักคลาสสิค หรือ ตามกระแส อยู่ลองคิดดูใหม่นะครับ

คุณคิดว่า คุณรักคลาสิค แล้วทำไมคุณถึง กลับทำให้ สังคม คลาสสิค มันแย่ลงไปเรื่อย ๆ

(ยืมเค้ามาจากในเฟชบุ๊คหน่ะครับ)

มาช่วยกันทำให้มันดีขึ้นกว่านี้ได้มั้ย ยิ่งนับวันยิ่งแย่ลงไปทุกที อีกหน่อยคนในวงการคงต้องเลิกไปเองละมั้งนั่น

คับ

เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ

พวกที่เบิ้ลรถคือพวกชอบโชว์

taekung's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chart-2519 อ่านข้อความ
    ทุกข้อความ ทุกความเห็นที่ผมอ่าน ผมว่ามีคนจำนวนไม่น้อยทีเดียว ที่โหยหาอยากได้ความ คลาสสิค จริงๆกลับคืนมา
    ไออุ่น ของบรรยากาศเก่าๆ รอยยิ้มของเพื่อนเก่าโอบกอดยาม เมื่อเราเจอกัน เสียงหัวเราะของเพื่อนใหม่ๆเมื่อยาม ช่วยเหลือกัน
    เมื่อยาม รถมีปัญหา ผมคนนึงทีใช้ชีวิต อยู่กับรถมอ"ไซค์ มามากพอสมควร เริ่มเล่น ใหม่ๆ ขับไปไหน คนแก่ๆ ชอบเข้า
    มาคุยด้วย รุ่นปู่ รุ่นพ่อ เขาบอกผมว่าเมื่อ ก่อนเขาก็ใช้รถ รุ่นนี้ แบบนี้ ชื่นชมพวกเรา ช่างสันหามา อะไหล่เดิมเป็นอย่างไร
    เขาช่วยชี้แนะ มีประโยคนึงที่ผมจำขึ้น ใจ เขาบอกว่า จงรักษาไว้ให้ดีๆ ของเก่าๆเอาไว้ให้ลูก หลานดูบ้างต่อไป ข้างหน้ามันจะไม่ รู้จัก รถเก่าๆ ทุกคันมันมีคุณค่าในตัวอยู่ อยากย้อนวันวาน แต่คงเป็นแค่ความฝัน
    ผมยอมรับน่ะครับว่าผมเป็นเด็กคนนึงที่ยังไม่บรรลุนิต ภาวะครับผมแค่อายุ 17 เท่านั้นเองแต่ผมชอบรถคลาสสิคมานานมากแล้วครับแต่ตอน ประมาณ ม.1 ผมได้ครอบครองซี70 คันนึงซึ่งผมก็รักมันมากและไม่ได้คิดว่ามีรถแล้วจะต้ องออกทริบเสมอไป
    แค่มีใจที่จะอนุรักษ์เท่านั่นเองครับแล้วผมก็ได้มาออ กทริบครั้งแรกตอนประมาณ ม.3 ครับ ลุงข้างบ้านเล่นรถเหมือนกันเลยชักชวนให้ไปด้วยกันแต่ ไม่ให้เอารถผมไปซ้อนไปด้วยกันครับวันที่ 10 มีนาคม 2550 งานเด็กเทวดาชุมแสง จ. นครสววรค์
    ผมประทับมากการเดินทางเต็มเปี่ยมไปด้วยมิตรภาพระหว่า งทางเยอะแยะมากมาย
    ตอนนั่นยังไม่มีเพื่อนรุ่นผมสักคนเลยมีผมเพียงคนเดีย วในงานหรืออาจจะมีแต่น้อยมากและในงานก็สนุกสหนานขับร ถกันสุภาพ
    มีการนั่งคุยกันแบบเพื่อนที่รู็จักกันมานานแต่ที่จริ งพึ่งมารู้จักกันเพียงแค่ขับผ่านกันเฉยๆผมคิดถึงภาพบ รรยากาศเก่าๆแบบนี้มากเลยครับ

ทุกวันนี้มันหายไปไหนหมด

โทร : 088-1495180 เต้

เลขบัญชี 615-0-45367-7
    นาย ธรรมสรณ์ ทอง
    ธนาคาร กรุงไทย

ทำดีให้คนเกรงดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว !

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ taekung อ่านข้อความ
    ผมยอมรับน่ะครับว่าผมเป็นเด็กคนนึงที่ยังไม่บรรลุนิต ภาวะครับผมแค่อายุ 17 เท่านั้นเองแต่ผมชอบรถคลาสสิคมานานมากแล้วครับแต่ตอน ประมาณ ม.1 ผมได้ครอบครองซี70 คันนึงซึ่งผมก็รักมันมากและไม่ได้คิดว่ามีรถแล้วจะต้ องออกทริบเสมอไป
    แค่มีใจที่จะอนุรักษ์เท่านั่นเองครับแล้วผมก็ได้มาออ กทริบครั้งแรกตอนประมาณ ม.3 ครับ ลุงข้างบ้านเล่นรถเหมือนกันเลยชักชวนให้ไปด้วยกันแต่ ไม่ให้เอารถผมไปซ้อนไปด้วยกันครับวันที่ 10 มีนาคม 2550 งานเด็กเทวดาชุมแสง จ. นครสววรค์
    ผมประทับมากการเดินทางเต็มเปี่ยมไปด้วยมิตรภาพระหว่า งทางเยอะแยะมากมาย
    ตอนนั่นยังไม่มีเพื่อนรุ่นผมสักคนเลยมีผมเพียงคนเดีย วในงานหรืออาจจะมีแต่น้อยมากและในงานก็สนุกสหนานขับร ถกันสุภาพ
    มีการนั่งคุยกันแบบเพื่อนที่รู็จักกันมานานแต่ที่จริ งพึ่งมารู้จักกันเพียงแค่ขับผ่านกันเฉยๆผมคิดถึงภาพบ รรยากาศเก่าๆแบบนี้มากเลยครับ

เห็นด้วยๆๆๆจ้า
    ติดต่อ

chart-2519's Avatar
    สถานที่
    ม้านิลมังกรไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ taekung อ่านข้อความ

จริงๆ แล้วในความคิด ผมนะ ผมว่ามันยังมีทางแก้ไขนะ เราลองมองย้อนกลับไป สาเหตุหลักมันเกี่ยวกับ ตัวบุคคลนี่แหละ
    เมื่อก่อนมี แต่คนโตๆเขาเล่นกัน เล่นเดิมๆ ให้เกียรติกัน ผู้น้อยเจอผู้ใหญ่ ยกมือไหว้ ผู้ใหญ่รับ มีแต่รอยยิ้ม เสียงหัวเราะ
    เมื่อก่อน จัดงาน ไม่เสียค่าเข้า ไปด้วยใจ จริงๆ มาจากไกลๆ บางทีไม่รู้จักกัน มาก่อนก็มาช่วย คุยกันไม่กีคำ
    เหมือนรู้จัก กันมาเป็น สิบๆปี มิตรภาพ เกิดง่าย แต่ได้ใจจริงๆ และแล้วโลก ก็ค่อยเปลี่ยน กระแสมาแรง การค้าเข้ามา
    ผู้มีดวงตา ยาวไกลในโลก คลาสสิค จึงเริ่มจัดงานขายบัตร มีรางวัลมาล่อ เด็กรุ่นใหม่ๆ เริ่มมีกำลัง ในการซื้อ รถมาใช้
    จึงตกเป็น เป้าหมายสำคัญ เด็กรุ่นใหม่ บางคน เขาไม่เข้าใจ ว่าคลาสสิค จริงๆ คืออะไร แต่งเอา แรง เท่ มัน เสียงดัง เข้างาน
    กินเหล้า โชว์ หญิง โอยอีกมากมาย พิมจนตา ลายคงไล่ไม่หมด เมื่อก่อนมีไม่กี่ รุ่นที่เล่นกัน เดี๋ยวนี้เอาอะไรเก่าๆ
    มาขี่ ร้องคลาสสิคหมด ไปบางงานเวฟ มีโอ ฟีโน เข้าได้หมด ทีมันปั่นป่วน ไปทั่ว เพราะการจัดงาน ส่วนใหญ่นะ
    ไม่คัดกรอง คนและรถ หวังยอดขายบัตร แยอะๆ กำไรมากๆ ( คลาสสิคพานิช ) นิยามใหม่
    ระบบการจัดการในงาน ไม่เด็ดขาดจริง อันนี้คือผล ของทุกวันนี้ ทางแก้ผมจะมา ออกความคิดเห็นอีกทีนะ
    ไม่ไหวนั่ง พิมนานปวดตาครับ งานดีๆ ก็มีแยอะ ขอสนับสนุน ครับ จากใจจริงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chart-2519 : 26-02-2011 เมื่อ 10:11

หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks