หล่มสักคลาสสิค ขอเชิญร่วมงานสร้างห้องสมุดให้น้องครั้งที่1

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หล่มสักคลาสสิค ขอเชิญร่วมงานสร้างห้องสมุดให้น้องครั้งที่1

มาตรฐาน หล่มสักคลาสสิค ขอเชิญร่วมงานสร้างห้องสมุดให้น้องครั้งที่1

ทางหล่มสักคลาสสิคจะจัดงานเพื่อสร้างห้องสมุดให้แก่น ้องครั้งที่ 1 งานจะจัดขึ้นในวันที่
    20-21 มกราคม 2550 จัดขึ้นที่ บ้านนครเดิด
    โรงเรียนนครเดิด อ.หล่มสัก จ.เพชรบูรณ์ ขอเชิญชวนกลุ่มทุกกลุ่มมางานในครั้งนี้ด้วยนะคับ และในงานนี้เราจะร่วมไว้อาลัยให้แก่พี่สงค์
    รายละเอียดอื่นๆจะแจ้งให้ทราบในวันพรุ่งนี้นะคับ รายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อที่พี่ทัย
    (ร้านคลาสสิค) เบอร์โทร 086-7215515

กลุ่มชมรมคนรักรถโบราณ หล่มสักคลาสสิค
    ทุกคน
    ชมรมหล่มสักคลาสสิค
    เรียนเชิญ เพื่อนชาวสองล้อผู้มีใจรักรถคลาสสิค
    ร่วมงาน " รวมน้ำใจ สร้างห้องสมุดแก่น้องครั้งที่1 "
    ณ โรงเรียนนครเดิด อ. หล่มสัก จ. เพชรบูรณ์
    กำหนดการงาน รวมน้ำใจ สร้างห้องสมุดแก่น้องครั้งที่1
    วันเสาร์ที่ 20 มกราคม 2550
    14.00 น. ทุกกลุ่มพร้อมกันที่อนุสาวรีย์พ่อขุนผาเมือง อ. หล่มสัก
    15.00 น. ตั้งขบวนจากอนุสาวรีย์พ่อขุนผาเมืองแห่รอบเมืองหล่มส ัก
    17.00 น. เปิดรับลงทะเบียนผู้ร่วมงานบริเวณหน้าประตูทางเข้า
    - ชำระค่าลงทะเบียน คันละ 100 บาทถ้วน
    - รับของที่ระลึก เข็มกลัด สติกเกอร์ ป้ายแขวนคอและบัตรเข้างาน
    - จำหน่ายเสื้อ ของที่ระลึก
    - จุดรับประกวดรถประเภทต่างๆ การแข่งขันเกมส์ต่างๆ
    - สนุกกับวงดนตรี รับประทานอาหาร และร่วมเล่นเกมส์และกิจกรรมต่างๆ
    19.00 น. เริ่มพิธีการบนเวที
    - ประธานจัดงานกล่าวรายงานต่อประธานเปิดงาน
    - ประธานเปิดงาน
    - ประกาศชื่อชมรมต่างๆที่มาร่วมงาน และ ผู้ให้การสนับสนุนการจัดงาน
    - ร่วมรับประธานอาหารและชมการแสดงบนเวที
    - ร่วมกิจกรรมภายในงานตามอัธยาศัย
    21.30 น. ประกาศผลการประกวดและมอบรางวัลแก่ผู้ชนะของการประกวด แต่ละประเภท ร่วมสุนกกับวงดนตรีสุดฮ๊อต และดารานักแสดงจากช่อง 3
    24 .00 น. แยกย้ายพักผ่อน

วันอาทิตย์ที่ 21 มกราคม 2550
    07.30 น. รับประทานอาหารเช้าร่วมกัน
    08.30 น. ร่วมกันทำความสะอาดสถานที่จัดงาน
    10.30 น. แต่ละกลุ่มร่วมกันถ่ายรูป และเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ
    รายได้ทั้งหมดจะจัดสร้างห้องสมุดให้กับทางร.ร. นครเดิด อ. หล่มสัก
    โดย ..... ชมรมหล่มสักคลาสสิค อ. หล่มสัก
    ติดต่อสอบถาม พี่หมู 089-7940446 พี่ต้น 089-1940151ร้านหล่มสักคลาสสิค(พี่ทัย)086-7215515
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LOMSAK CLASSIC : 12-12-2006 เมื่อ 15:23

Junior Member PunK_NoT_DeaD's Avatar
    สถานที่
    มะขามหวานคลาสสิค(เพชรบูรณ์)
    ขอบคุณ
    0

มะขามหวานคลาสสิคไปชุดใหญ่แน่นอนครับ

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

ไม่น่าพลาด..คุณเเนนว่าไง...ไปป่าว ว่างป่าว

สมาคมหื่นสกูตเตอร์แห่งสยามประเทศ
    ------------------------------------------------------------
    Mr.Phakids Chantang * Tel :: 097-9622791 * terng@windowslive.com * http://www.facebook.com/kru.terng * บัญชี ธ.กรุงไทย สาขาชนแดน 623-1604-21-7
    ------------------------------------------------------------
    Special thanks :: Sothor_ko ,สาวก Vespa&Lambretta ,Li_150 ,กังหันลมโบราณ ฯลฯ และ ITALY 200....ผู้เติมเต็มความฝันของผม

cp's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ ม.นเรศวร @ สะแกกรัง มอเตอร์คลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    3
    1

อาจจะเจอกันคับ กลุ่มรถโบราณมหาวิทยาลัยนเรศวร พิษณุโลก
    กลุ่มรถโบราณ ม. นเรศวร พิษณุโลก

Member
    สถานที่
    รถโบราณมหาวิทยาลัยนเรศวร
    ขอบคุณ
    0

แชมป์ นายจะไปได้เปล่าเอาหั้ยแน่นะ

รูป รูป  

Senior Member Blue_C70's Avatar
    สถานที่
    ไท พวน รถคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไท พวนคลาสสิค

เดี๋ยวผมจะช่วนพี่ๆที่กลุ่มไปคับ

รูป รูป  
    /\7 สองล้อ ลุยทุกที่ ที่มีงาน และการบริจาค/\7
    ชมรม ไทพวนคลาสสิคts23
    รับทำสีมอไซด์ทุกชนิด ราคากันเอง
    08-43578804 บลู
    blue_c70@hotmail.com
    bluechaly.hi5.com

นายศุภฤกษ์ เชื้อเถาว์ 611-7-03652-2 ธ.ทหารไทย สาขา ม.น.พะเยา
    หอพักชายแสนสุข 215 ม.2 ต.แม่กา อ.เมืองพะเยา จ.พะเยา 56000

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มเด็กเทวดาชุมแสงไปแน่นอนครับ

Thumbs up กลุ่ม ดงมูลเหล็กคลาสสิค ไม่พลาดแน่นอนครับ

กลุ่ม ดงมูลเหล็ก คลาสสิค ไม่พลาดงานนี้แน่นอนครับ
    ถึงกลุ่มของเราจะไม่ใช่กลุ่มใหญ่ แต่งานนี้เราไปเต็มทีมแน่นอนครับ
    แล้วทางเจ้าภาพมีอะไรที่ทางกลุ่มผมพอช่วยได้ก็บอกมาเ ลยนะครับ
    ยินดีช่วยเต็มที่ครับ ไม่ต้องเกรงใจนะครับ
    แล้วเจอกันนะครับ

รูป รูป  

Junior Member hell23's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up อยากไปด้วย

ผมอยู่พิษณุโลก ครับ อยากไปเหมือนกัน
    มี VAS อยู่คัน ยังไม่ได้เข้ากลุ่มไหนเลยครับเด็กพิษณุโลกใครไปช่วนก ันมังนะ
    Supanit_dam@hotmail.com

Member DNL2549's Avatar
    สถานที่
    คชเสนีย์ 177 นาเฉลียง เพชรบูรณ์
    ขอบคุณ
    0

ชมรมรถโบราณ คชเสนีย์๑๗๗ ไปแน่นอนครับ

Member Nong_Nil's Avatar
    สถานที่
    Freedom oF Life Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ผมก็ขับ Vespa อยู่เพชรบูรณ์เหมือนกันคับ ถ้ามาก็มาเลยคับเพ่ เดียวรอรับ
    angle_poy_p_p@hotmail.com ปิงคับ
    ติดผู้หญิงโดนทิ้งทีแทนบร้า_ติดเวสป้าขายทิ้งยังได้ต ัง

มีขุนแผนเต็มตะกร้า##ไม่เท่ามีเวสป้า1คัน

tung tungmc's Avatar
    สถานที่
    เพชรในหุบเขา
    ขอบคุณ
    0

ก่อนอื่นขอแสดงความเสียใจกับ(พี่สง)ด้วยครับ

เพชรในหุบเขาไปแน่ครับ

หาญ Classic Bike on Tour klahan's Avatar
    สถานที่
    นครกาหลง
    ขอบคุณ
    0
    1

Question หล่มสักคลาสสสิค ขอเชิญร่วมงานสร้างห้องสมุดให้น้องครั้งที่1

em24 ดีจ้า พวกเราน้องใหม่ สองล้อโบราณนครกาหลง ยังไงก้อไปกานครับ ยินดีด้วยที่มีทริปให้พวกเราวิ่งๆ กาน หนุกๆ อย่างเช่นเคยที่ผ่านมา ขอขอบคุณพี่ๆ หล่มซักที่จัดงานขึ้น

Junior Member TOR201's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Red face นครลำดวน

ก่อนงานนครลำดวน 1 สัปดาห์ เราจะส่งทัพหน้าไปนะครับ อีกทัพเตรียมพร้อมรับพี่ ๆ ที่ศรีสะเกษ 27-28 มกราคม 2550 / ต่อ นครลำดวน 085-8576003

มาตรฐาน น่าจะเจอกันน่ะ

มีโอกาสสูงครับที่จะได้เจอกัน
    ชมรมซุ้มโบราณคลาสสิคคลับ
    ไม่ได้อยากยิ่งใหญ่ ไม่ได้อยากให้ใครเกลียด
    แค่อยากทำตามที่ใจมันเรียกร้อง

Bookmarks