.....แถลงการณ์ ฉบับที่ 1.....

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: .....แถลงการณ์ ฉบับที่ 1.....

Senior Member
    สถานที่
    Black sheep hatyai/Club vespa*lambletta hatyai
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .....แถลงการณ์ ฉบับที่ 1.....

วาระการประชุม วันที่19 กพ. 54ที่ผ่านมา เราได้ใช้พื้นที่งานบวชโด่งในการประชุม
    วาระในการประชุมครั้งนี้มีว่า
    1.เสาร์เว้นเสาร์ต้องดำเนินต่อไป ใครไม่มาโดนปรับ 200 บาทต่อครั้ง
    2.เรื่องของการใช้รถใช้ถนนให้อยู่ในขอบเขตที่กฎหมายก ำหนด
    3.ห้ามใช้ชื่อกลุ่มโดยไม่ได้รับอนุญาต
    4.ห้ามงอแงกลับก่อน
    5.สวมหมวกกันน็อคทุกครั้งในการขับขี่
    6.ห้ามตามใจเมีย เพราะเพื่อนสำคัญกว่า
    7.ขับช้า ใจเย็นๆ
    8.กรณีเกิดปัญหาขึ้นภายในกลุ่ม อาจมีการพูดคุยว่ากล่าวตักเตือน และต้องมีความเป็นลูกผู้ชายพอ และพร้อมที่จะรับผิดชอบ
    9.มีใบขับขี่ อินวอร์ย พรบ ประจำรถ
    10.กลุ่มไม่จำเป็นต้องเป็น sr รุ่นไหน ยี่ห้ออะไรก็ไปกันได้
    11.มีข่าวสารอะไรแจ้งเพื่อนให้ทราบด้วย
    12. ถูกทุกข้อคร๊าบบบบบบบบบ
    ***เพราะการใช้รถ และการขับขี่ของท่านอาจส่งผลกระทบต่อกลุ่มได้
    ***มีการเปลี่นแปลงบางอย่างในกลุ่ม เช่นไม่มีตามที่ตกลงกัน จะไม่ได้รับเสื้อกลุ่ม สติ๊กเกอร์ เป็นต้น
    ***มีอะไรสงสัย ข้องจัย หรือเพิ่มเติม ติดต่อมาเราพร้อมรับฟังความคิดเห็น
    ***เร็วๆนี้จะมีบัตรประจำตัวสมาชิกเกิดขึ้นครับ
    ปล. รับทราบกันด้วยนะครับเพื่อนๆทุกคน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DJpong อ่านข้อความ
    วาระการประชุม วันที่19 กพ. 54ที่ผ่านมา เราได้ใช้พื้นที่งานบวชโด่งในการประชุม
    วาระในการประชุมครั้งนี้มีว่า
    1.เสาร์เว้นเสาร์ต้องดำเนินต่อไป ใครไม่มาโดนปรับ 200 บาทต่อครั้ง
    2.เรื่องของการใช้รถใช้ถนนให้อยู่ในขอบเขตที่กฎหมายก ำหนด
    3.ห้ามใช้ชื่อกลุ่มโดยไม่ได้รับอนุญาต
    4.ห้ามงอแงกลับก่อน
    5.สวมหมวกกันน็อคทุกครั้งในการขับขี่
    6.ห้ามตามใจเมีย เพราะเพื่อนสำคัญกว่า
    7.ขับช้า ใจเย็นๆ
    8.กรณีเกิดปัญหาขึ้นภายในกลุ่ม อาจมีการพูดคุยว่ากล่าวตักเตือน และต้องมีความเป็นลูกผู้ชายพอ และพร้อมที่จะรับผิดชอบ
    9.มีใบขับขี่ อินวอร์ย พรบ ประจำรถ
    10.กลุ่มไม่จำเป็นต้องเป็น sr รุ่นไหน ยี่ห้ออะไรก็ไปกันได้
    11.มีข่าวสารอะไรแจ้งเพื่อนให้ทราบด้วย
    12. ถูกทุกข้อคร๊าบบบบบบบบบ
    ***เพราะการใช้รถ และการขับขี่ของท่านอาจส่งผลกระทบต่อกลุ่มได้
    ***มีการเปลี่นแปลงบางอย่างในกลุ่ม เช่นไม่มีตามที่ตกลงกัน จะไม่ได้รับเสื้อกลุ่ม สติ๊กเกอร์ เป็นต้น
    ***มีอะไรสงสัย ข้องจัย หรือเพิ่มเติม ติดต่อมาเราพร้อมรับฟังความคิดเห็น
    ***เร็วๆนี้จะมีบัตรประจำตัวสมาชิกเกิดขึ้นครับ
    ปล. รับทราบกันด้วยนะครับเพื่อนๆทุกคน
    ..........c23...........

++++++ข้อ 4 ไม่เห็นด้วยอย่างแรง++++++++++++++
    .. banchong_cp@hotmail.com..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

โชกุน's Avatar
    สถานที่
    Black Sheep Hatyai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

รับแซบบบบ
    " เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SUN*SR500 อ่านข้อความ
    เพิ่มสักข้อไหม -*ตรงต่อเวลา*-
    นัด 6 โมง ออก 3 ทุ่ม 555+
    ...............ช่ายๆซัน น่าจะมีข้อนี้น่ะคับ.............

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

รับทราบ ครับ บ บ
    ** พีรวุฒิ ใจสมุทร **
    Tel : 0 8 3 6 4 5 1 2 6 2
    ธนาคารกรุงไทย 879-0-07559-5
    Email : peravut_bas@hotmail.com
    Facebook : Peravut Jaisamut (BaPista1)
    96/161 ม.3 ซ.3 ถ.ริมคลองทุ่งรี ต.คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110

Senior Member wsukchol's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ว2ว8 รับทราบ
    เสาร์26นี้ไม่ได้ไปร่วมครับ (แจ้งก่อนไม่โดนปรับ)

สถานที่
    Black sheep hatyai/Club vespa*lambletta hatyai
    ขอบคุณ
    0

รอวัน เวลาที่จะเจอกันอีกทีครับ รอป๋าจงมาฮาดคอแบบลั้นๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สงขลา400 อ่านข้อความ
    ..........c23...........

++++++ข้อ 4 ไม่เห็นด้วยอย่างแรง++++++++++++++
    *******งั้นพี่ขอสรุปเน้นเลยน่ะคับ**********
    1.ห้ามใช้ชื่อกลุ่มโดยไม่ได้รับอนุญาติ (สำคัญมาก)

2.เสาร์เว้นเสาร์ต้องดำเนินต่อไป ใครไม่มาโดนปรับ 100 บาทต่อครั้ง

3.ต้องมีใบขับขี่ อินวอร์ย พรบ. ประจำรถ

4.เรื่องของการใช้รถใช้ถนนให้อยู่ในขอบเขตที่กฎหมายก ำหนด

5.มีข่าวสารอะไรแจ้งเพื่อนๆให้ทราบโดยใช้หน้าบอร์ดนี ้หรือในวันรวมกลุ่ม

6.กรณีเกิดปัญหาขึ้น จะมีการพูดคุยว่ากล่าวตักเตือน และต้องมีความเป็นลูกผู้ชายพอ และพร้อมที่จะรับผิดชอบ

7.ในกลุ่มจะมีกิจกรรมเพื่อส่วนรวมอย่างน้อยปีล่ะ 1 ครั้งจะต้องมาร่วมกันทั้งหมด

8.ในการรับสมาชิกใหม่ไม่ว่าซื้อรถจากไหนมา ต้องได้รับความเห็นชอบจากสมาชิกเก่า 3 ใน 4 และต้องผ่านกฏเกณฑ์ข้างต้น

9.ต้องตรงต่อเวลาทุกครั้ง หากช้ากว่าที่นัดปรับครั้งล่ะ 50 บาท

................................เห็นด้วยยังไงว่ามา ......................

ครับ ผมยังไม่เคยได้ไปลงชื่อในกลุ่มเลย

ต้องทำยังไงต่อครับ
    ** พีรวุฒิ ใจสมุทร **
    Tel : 0 8 3 6 4 5 1 2 6 2
    ธนาคารกรุงไทย 879-0-07559-5
    Email : peravut_bas@hotmail.com
    Facebook : Peravut Jaisamut (BaPista1)
    96/161 ม.3 ซ.3 ถ.ริมคลองทุ่งรี ต.คอหงส์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bapista อ่านข้อความ
    ครับ ผมยังไม่เคยได้ไปลงชื่อในกลุ่มเลย

ต้องทำยังไงต่อครับ
    ...............เสาร์นี้คนที่ว่าง ไม่ไปสุราดน่าจะนั่งน่ะ ทั่นโช(ประธานกลุ่ม)ก็อยู่สมัครแล้วคุยกะทั่นโชเลยคั บ.................

***********เราถือว่าสองล้อคลาสสิคด้วยกันคับ******* ********

โชกุน's Avatar
    สถานที่
    Black Sheep Hatyai
    ขอบคุณ
    0
    1

แล้วนี่ไปสุราษกัน เอาใบคำร้องมาให้ผมเซ็นต์ยังนั้น
    " เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โชกุน อ่านข้อความ
    แล้วนี่ไปสุราษกัน เอาใบคำร้องมาให้ผมเซ็นต์ยังนั้น
    ..............เราไปในนาม"Black Sheep"น่ะทั่นโช มีของที่ระลึกกลับมา Black Sheep ทุกคนคับ.................

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

โอ้ว พระเจ้ายอดมันจ๊อดมากกกก

Junior Member
    สถานที่
    RUSO RIDER
    ขอบคุณ
    0
    1

มาตรฐาน ขายsr400 ปี2000

ปี2000 เลขเต็ม ประกอบใหม่ไม่ถึง2เดือน สีใหม่ เก็บงานโดย ช่างโรจน์ ของแต่งตามรูปคับ 70.000บ.เสียสรรพสามิตแล้ว จะไปเล่น ducati monster 0856701542 (มิง) บริการส่งทั่วประเทศ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ming222 : 28-02-2011 เมื่อ 11:28

JACK6666's Avatar
    สถานที่
    กลายพันธุ์
    ขอบคุณ
    0

หรอยจริงทีมนี้ เอามั้งหว่า อิอิ
    แดดร้อนเมื่อไหร่เจอกัน
    JACK6666 แบบข้า มันยูสเซอร์เดียว
    ::::::::::
    เกิดมามีความบ้าเป็นของตัวเอง
    089-727-7339
    JACK SR ::เหลือแต่ข้าก็ขี่

Bookmarks