แผ่นหนัง Quadrophenia

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แผ่นหนัง Quadrophenia

Junior Member wawani's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แผ่นหนัง Quadrophenia

ครายพอรุจักร้านขายแผ่นหนังเรื่องquadrophenia บ้างคับ
    ที่ชาวมอสกะชาวร็อก อ่ะหรือครายมีกรุณาด้วยครับ ขอพระคุณเป็นอย่างสูง
    " สายลมพัดผ่านตัวฉันไป นั้นแหละที่ทำให้ฉันรักมัน "

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

ที่รัชดา มี ครับ
    หรือถามกลุ่ม ธันเดอร์แคท (กทม.) พี่เอ ธันเดอร์แคท ครับ....
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    boylammania@hotmail.com
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

Wink

ท่านอยู่แถวโซนรังสิต
    ก็ลองถามแก็งค์แถวรังสิตดูซิเผื่อมี จะได้ยืมเค้าไปไรท์

ผมก็มีแผ่น quadrophenia , Mods MayDay
    ให้ยืมไปไรท์ เผยแพร่ได้
    แต่ห้ามเชิดผมนะ

ต้องการเพื่อที่ได้ไป ศึกษา เปนแนวทาง จะได้เผยแพร่ แก่คนที่ไม่เคยดูครับ
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PORTH อ่านข้อความ
    ก็ลองถามแก็งค์แถวรังสิตดูซิเผื่อมี จะได้ยืมเค้าไปไรท์

ผมก็มีแผ่น quadrophenia , Mods MayDay

ต้องการเพื่อที่ได้ไป ศึกษา เปนแนวทาง จะได้เผยแพร่ แก่คนที่ไม่เคยดูครับ
    อยากได้คับเเล้วผมจติดต่พี่ได้ยังไงคับ
    /\2 /.........................**bird**super**จิกโก๋มีกำ ......................nike/นารี/vespa/สุรา /ปุ้นปูนนนนนนนนน-คือสิ่งที่ผมต้องการ******************************* *em18 em18bird_super@hotmail.comdrinks โตเเล้วจาไปใหนก้อได้ ก้อ em21 ก้อผมมีรถอ่ะem2em95

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PORTH อ่านข้อความ

พี่ PORTH ครับ
    ... ช่วยไลท์ให้หน่อย จิ... จริงๆผมน่ะมี แต่โดนเชิดไป...
    และผมก็เชิดเค้ามาอีกแผ่น ผมไปเก็บไว้ไหนไม่รู้หาไม่เจอ... อิอิ..(พูดจริงนะ)
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    boylammania@hotmail.com
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Member vesnic's Avatar
    สถานที่
    Freedom Mind
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NATPOL PONGPUT อ่านข้อความ
    อยากได้คับเเล้วผมจติดต่พี่ได้ยังไงคับ
    อยากได้ด้วยคนครับ...(เด๋วผมเป็นคนไรท์ให้ก้อได้ครับ พี่)

ไม่เชิด ไม่หนี....(ด้วยเกียรติแห่งชาวล้อเล็กครับ)
    Club GEM 2004

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vesnic อ่านข้อความ
    อยากได้ด้วยคนครับ...(เด๋วผมเป็นคนไรท์ให้ก้อได้ครับ พี่)

ไม่เชิด ไม่หนี....(ด้วยเกียรติแห่งชาวล้อเล็กครับ)
    ท่าน vesnic เปนคนไรท์แจกละกันนะ เพราะผมไม่มีเครื่องไรท์
    (คิดค่าไรท์ ค่าแผ่นเอาละกัน)
    ใครจะเอาก็ลงๆชื่อไว้ละกัน
    ผมมีแผ่น quadrophenia กะ Mods MayDay ปี2พันอะไรไม่รู้ จำไม่ได้ น่าสนใจนะ
    ข้อดีของการเผยแพร่ ที่ไม่ใช่ไรท์ขาย
    แสดงถึงความมีน้ำใจครับ และมิตรภาพสำหรับเพื่อนใหม่ครับ

ถ้าสะดวก เสาร์นี้ แวะมาเอาแผ่นที่รัชดาไนท์ ก็ได้ แผงขายของ T.L.K
    PORTH 089 239 2563

หมายเหตุ
    ผมเคย ให้เสื้อพราง กันฝน มีฮูท กะน้องที่ขี่เวส โดยค่อยเก็บเงินทีหลัง
    ประมาณว่าซื้อใจ แต่จนป่านนี้ เกือบครึ่งปี หายไปเลย.....ไม่ได้ซักบาท 55+
    ไม่เข็ดครับ .... ของนอกกาย ยังไงก็หาใหม่ได้ แต่ถ้าอยู่ในใจเนี้ยะ จำจนวันตาย

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PORTH : 14-12-2006 เมื่อ 19:28

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

จุ๊ๆ

รูป รูป    

Senior Member PirenZe's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สำหรับQuardrophenia ผู้ที่ใช้เน็ตแรงๆหน่อย ลองโหลดบิตดูนะครับ มีเยอะเลย ผมเคยโหลดมารู้สึกจะเป็นพากย์เยอรมัน(ฟังไม่รู้เรื่อ งดูแต่รูป 555) เดี๋ยวจะลองหาลิ้งค์ให้ครับ

ปล.อยากดูMods MayDay สงสัยต้องรบกวนพี่บอยซะแล้นน
    ..ความเหน็บหนาวในยามราตรีเปรียบดั่งแมลงสาปแบบมีปีก ที่บินสูงรอวันโรยรา

Senior Member mee&most's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

พี่ Porth ผมขอแผ่นนึงนะพี่เด๋วผมให้ค่าแผ่นไรท์คับพี่
    S!nG S!nG Spr!nT cLuB
    ท่านใดสนใจอยากร่วมอุดมการณ์กับเรา เชิญครับ!!

/\6TeLePhOnE 081-256-0702,083-887-3582/\6
    /\2 S!nG S!nG Spr!nT cLuB & BaNgBo cLaSSiC cLuB/\2
    จภ.ชลบุรี รุ่น 002 ฉลามแสด

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ท่าน vesnic เปนคนไรท์แจกละกันนะ เพราะผมไม่มีเครื่องไรท์
    (คิดค่าไรท์ ค่าแผ่นเอาละกัน)
    ใครจะเอาก็ลงๆชื่อไว้ละกัน
    ผมมีแผ่น quadrophenia กะ Mods MayDay ปี2พันอะไรไม่รู้ จำไม่ได้ น่าสนใจนะ
    ข้อดีของการเผยแพร่ ที่ไม่ใช่ไรท์ขาย
    แสดงถึงความมีน้ำใจครับ และมิตรภาพสำหรับเพื่อนใหม่ครับ

ถ้าสะดวก เสาร์นี้ แวะมาเอาแผ่นที่รัชดาไนท์ ก็ได้ แผงขายของ T.L.K
    PORTH 089 239 2563

หมายเหตุ
    ผมเคย ให้เสื้อพราง กันฝน มีฮูท กะน้องที่ขี่เวส โดยค่อยเก็บเงินทีหลัง
    ประมาณว่าซื้อใจ แต่จนป่านนี้ เกือบครึ่งปี หายไปเลย.....ไม่ได้ซักบาท 55+
    ไม่เข็ดครับ .... ของนอกกาย ยังไงก็หาใหม่ได้ แต่ถ้าอยู่ในใจเนี้ยะ จำจนวันตาย
    เด๋วจะเข้าไปเอาแผ่นประมาณ วันเสาร์ วันอาทิตย์ นี้แหละครับพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vesnic อ่านข้อความ
    เด๋วจะเข้าไปเอาแผ่นประมาณ วันเสาร์ วันอาทิตย์ นี้แหละครับพี่
    ขอด้วยคนนะคับเเล้วจะเข้ไปเอาคับ
    คุณvesnicคับคุณไร๕เพื่อด้วยได้มั้ยคับ เเล้วคุณอยู่เเถวใหนคับ มีเบอร์ติดต่อมัยคับ
    /\2 /.........................**bird**super**จิกโก๋มีกำ ......................nike/นารี/vespa/สุรา /ปุ้นปูนนนนนนนนน-คือสิ่งที่ผมต้องการ******************************* *em18 em18bird_super@hotmail.comdrinks โตเเล้วจาไปใหนก้อได้ ก้อ em21 ก้อผมมีรถอ่ะem2em95

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NATPOL PONGPUT อ่านข้อความ
    ขอด้วยคนนะคับเเล้วจะเข้ไปเอาคับ
    คุณvesnicคับคุณไร๕เพื่อด้วยได้มั้ยคับ เเล้วคุณอยู่เเถวใหนคับ มีเบอร์ติดต่อมัยคับ
    จะไรท์เผื่อไว้ให้นะคับบบบ.....ไรท์เสร็จจะมา post บอกนะครับพี่

ผมเคยโหลดบิท Dvd มาเมื่อสองเดือนที่แล้ว ใช้เวลาประมาณ 3 เดือนโหลดอ่ะครับ เพราะว่ามันเป็นเวปเมืองนอก เครื่องดันเสีย ต้องลบทิ้งหมด แต่ดีหน่อยที่ดูแล้ว ตอนนี้บิทใหม่ประมาณ 2 เดือนแล้ว ยังได้แค่ 50% อยู่เลยครับ โหลดช้ามากๆ วิ่งแค่ 2-3kbps เหอ ๆ คงอีกสักสองเดือนแน่เลย ก่าจะไรท์ได้
    +-+-+-+-+Sing Sing Sprint Club+-+-+-+-+

จะไรท์เผื่อไว้ให้นะคับบบบ.....ไรท์เสร็จจะมา post บอกนะครับพี่
    คับขอบคุณร่วงหน้าคับ