[ ซื้อ ] รับซื้อ แกนเกียร์ jx110 ของใหม่ยิ่งดี ลงรูป ราคา และเบอร์ติดต่อกลับด้วยนะครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รับซื้อ แกนเกียร์ jx110 ของใหม่ยิ่งดี ลงรูป ราคา และเบอร์ติดต่อกลับด้วยนะครับ

Senior Member Jetturbo's Avatar
    สถานที่
    FreeDom
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    2 (100%)

Cool รับซื้อ แกนเกียร์ jx110 ของใหม่ยิ่งดี ลงรูป ราคา และเบอร์ติดต่อกลับด้วยนะครับ

ต้องการซื้อแกนเกียร์ jx 110 ของใหม่ยิ่งดีครับ หรือ ของแท้มือสองสภาพดี ๆ ลงรูป ราคา และเบอร์ติดต่อกลับไว้ด้วยนะครับ จะโทรไปหา
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

foei_88's Avatar
    สถานที่
    ....
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2
    2 (100%)

ได้ยังครับเดี๋ยวผมไปถามที่ร้านให้เพราะผมพึ่งไปซื้อ มาเหมือนกานแต่ของมันหมดพอดี
    ติดต่ิอ๐fai_47@hotmail.com......

....0897611232...
    ...เฟยครับ....

ชื่อ.Kalunyoo ketkaew
    เลขบัญชี137-2-09838-2
    สาขาประชานิเวศน์1
    ธนาคารทหารไทย

[ ขาย ] .แฮนจับโชค.26.27.30.31.33.มิล.กระจกแต่ง.ไมล์.ไฟท้า ย.ไฟเลี้ยว.ฝาถังน้ำมัน..อะไหล่ต่างๆ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...8#post10119835

หาอะไหล่ชิ้นไหนลองโพสถามในกระทู้ได้นะครับ

Senior Member beebeen02's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    12 (100%)

มีครับของใหม่
    ขั้นตอนการให้ FEEDBACK
    1.Click ที่ชื่อ user ที่เราจะให้
    2. Click ดูรายละเอียดส่วนตัว
    3.จะเห็น tab feedback score ทางขวามือ
    4.Click tab feedback score จะเห็น Submit for user นั้น Click เลย
    5.จะเข้าสู่การให้ Feedback ถ้า buyer หรือ seller ก็เลือก overall exper คือการให้ + คือดี ,- ลบคือแย่ โกง ไม่ส่งของ , neutral เฉยๆ
    6.a short comment คือช่องสำหรับรายละเอียด อยากขอบคุณลูก ค้า ยินดีให้บริการอีกนะครับ พิมพ์ใส่เอาเลย
    7.deal trade ไม่ต้องใช้ก็ได้ หรือจะใส่ต้อง Copy link กระทู้ที่เราซื้อ ขาย มาใส่
    8. ช่องใหญ่ข้างล่างจากใครผู้ให้หรือจะขอบคุณอีกก็ใส่ไป

Bookmarks