(ทริปในฝัน ชลบุรี กรุงเทพ เกาะบาหลี อันดามันรีสอร์ท เกาะหลีเป๊ะ) - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: (ทริปในฝัน ชลบุรี กรุงเทพ เกาะบาหลี อันดามันรีสอร์ท เกาะหลีเป๊ะ)

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

ต้องงั้นดิครับ 70 คัลบ

แต่ตอนนี้ หัวหน้าทริปเรายังเงียบอยู่ ไม่รู้ไปยื่นเรื่องขอเพิ่มวงเงินกดได้ทั่วโลกป่าวไม่ รู้
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    ต้องงั้นดิครับ 70 คัลบ

แต่ตอนนี้ หัวหน้าทริปเรายังเงียบอยู่ ไม่รู้ไปยื่นเรื่องขอเพิ่มวงเงินกดได้ทั่วโลกป่าวไม่ รู้
    เงียบแบบที่ว่า.....เป่าสากยังดังกว่า....... อิอิ
    Lambretta Sport Touring

Senior Member 3Li200's Avatar
    สถานที่
    Oo..LAMCLEAR..oO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฝันเป็นจริงแล้วววววว............

สำหรับสปอร์เซอร์ในการเดินทางในครั้งนี้
    1.กอลฟ์(หมอหมา) 10000
    2.ช่างเจ๋ง 5000
    3. อ.ต้น +อโน 8000
    4.ป๊อบ 3000
    5.ป้อ 1000
    6.นนท์ LM 1**บ
    7.ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม 15000
    ผู้ได้ที่จะร่วมสานฝันให้เป็นจริงก็ลงไว้นะครับ

....ขี่ให้เด็กมันดู....

รูป รูป    
    ...คุณมิอาจเดินทางไปถึงจุดหมายปลายทาง ได้หรอก...
    ...หากมัวแต่หยุดเพื่อปาหิน ใส่สุนัขที่เห่าไปตลอดทาง...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 3Li200 อ่านข้อความ
    สำหรับสปอร์เซอร์ในการเดินทางในครั้งนี้
    1.กอลฟ์(หมอหมา) 10000
    2.ช่างเจ๋ง 5000
    3. อ.ต้น +อโน 8000
    4.ป๊อบ 3000
    5.ป้อ 1000
    6.นนท์ LM 1**บ
    7.ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม 15000
    ผู้ได้ที่จะร่วมสานฝันให้เป็นจริงก็ลงไว้นะครับ

....ขี่ให้เด็กมันดู....

สปอนเซอจากชาวแก็งเมื่อคืน ถึง40000 เชียว ทุ่มเททุกอย่างให้กับยักทัวครั้งนี้...............ส ู้ๆนะ สู้ๆๆ เปนผม ไปทั้งวัน เพื่อนจัดมา เราต้องสนองไป(คุนมันดีทุกอย่าง ยกเว้น ใจ)

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลมเคลียร์ อ่านข้อความ

สปอนเซอจากชาวแก็งเมื่อคืน ถึง40000 เชียว ทุ่มเททุกอย่างให้กับยักทัวครั้งนี้...............ส ู้ๆนะ สู้ๆๆ เปนผม ไปทั้งวัน เพื่อนจัดมา เราต้องสนองไป(คุนมันดีทุกอย่าง ยกเว้น ใจ)
    คุณขอมา เราจัดให้......
    แล้วอย่าบอกนะว่าไม่ไป.......อายไอ้อ๋องนะ.....อิอิ
    Lambretta Sport Touring

Senior Member pump's Avatar
    สถานที่
    KMITL (ลาดกระบังคลาสสิคคลับ) LamClear
    ขอบคุณ
    0

ติดตามชมครับพี่

สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

สมทบทุนกันไป
    เมื่อวานขายของได้เท่านี้ เอาไปหมดเลย นับเอาละกัน มีแบงค์หลากหลาย พร้อมเหรียญ

พร้อมไปเมื่อไหร่ เงินโอนเข้าบัญชีคุณทันที
    ฝันให้ไกล แล้วไปให้ถึง

ถ้าเปลี่ยนใจไม่ไปบอกนะ ผมรับกินเอง 40000 เดี๋ยวหาเวลาว่างๆหลังจากนี้ขี่ไปเอง คนเดียวคันเดียวเคยไปแล้ว ไปฟรีจากการสนับสนุนของเพื่อนๆ ไม่มีที่ไหนในโลกอีกแล้ว

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aekba : 05-03-2011 เมื่อ 15:26
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    สมทบทุนกันไป
    เมื่อวานขายของได้เท่านี้ เอาไปหมดเลย นับเอาละกัน มีแบงค์หลากหลาย พร้อมเหรียญ

พร้อมไปเมื่อไหร่ เงินโอนเข้าบัญชีคุณทันที
    ฝันให้ไกล แล้วไปให้ถึง

ถ้าเปลี่ยนใจไม่ไปบอกนะ ผมรับกินเอง 40000 เดี๋ยวหาเวลาว่างๆหลังจากนี้ขี่ไปเอง คนเดียวคันเดียวเคยไปแล้ว ไปฟรีจากการสนับสนุนของเพื่อนๆ ไม่มีที่ไหนในโลกอีกแล้ว
    @ยุง สุดยอดจีงๆ นํ้าพักนํ้าแรง จากการขายของ
    @ยัก คันเดียว คนเดียว กับเงินเต็มเป๋าอ่า ไม่ต้องคิดไรแร้ว gogogo อ๋องบอกว่า ถ้าไม่ไป ยังงี้พี่ยักไม่ผ่านนะเนี่ย.............55555555555 5+++++

สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

โอเคครับ ตามที่น้ายักษ์ตกลงไว้ เดี๋ยวผมจะพยายามหาสปอนเซอร์ให้ถึง หนึ่งแสนบาท เพื่อการเดินทางครั้งนี้ ผมรู้ว่าต้องใช้เงินมาก แต่ผมและเพื่อนๆจะพยายามช่วยกันทำฝันให้เป็นจริง
    แต่ถ้าเงินครบแล้ว น้าไม่ไป หมาเลยนะ (ช่างฝากบอกว่า อย่าเห่าหอนอีก) ไม่ใช่คำพูดผมนะ

เบอร์ติดต่อเพื่อนผมที่บาหลี

เค๊าชื่อ Ari ขี่เวสป้า พีเอ๊กซ์ กะ สปรินท์ อยู่ที่บาหลี มีชมรมด้วย
    เค๊าชอบอะไรก็ตามที่มีรูปเวสป้าอยู่ ไม่ว่าจะเป็นเสื้อ กระเป๋า ก่อนไปเดี๋ยวผมจะจัดเตรียมให้ เอาไปฝากเค๊าหน่อย
    จะได้ฝากเนื้อฝากตัวกะเค๊า รับรองนิสัยดี ไม่ผิดหวัง

เบอร์โทรเค๊า 006 281558 026448 (เบอร์มือถือเค๊าเลย) ถ้าจะไปโทรไปก่อน สื่อสารกะเค๊าเป็นภาษาอังกฤษได้เลย
    เดี๋ยวอีเมลของเค๊าจะเอามาเพิ่มเติมให้ จดอยู่ในสนุดจดอีกเล่มนึง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aekba : 05-03-2011 เมื่อ 16:52

สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

อัพเดท ล่าสุด จาก Facebook

เฮีย ติ่ง ผมช่วย 20000 แต่ต้องขี่ขึ้นมาเอาน่ะ แล้วขี่ไปเกาะบาหลี มาจริงให้จริงแต่ต้องไปๆๆๆๆๆๆ อยากให้เพื่อนทำตามฝัน
    2 นาทีที่แล้ว ถูกใจ`
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aekba : 05-03-2011 เมื่อ 17:45

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

ผม นายสัตวแพทย์ กฤตภาส จันทรนิภา (สพบ.)
    ใบอนุญาติ เลขที่ 01-6528/2551
    ขอร่วมสนับสนุนการเดินทางของยักษ์ใหญ่ ( สาย โม้ ) เห้ย ไม่ใช้ สายทัวร์ริ่ง
    เปงจำนวนเงิน 15020 บาท ( หนึ่งหมื่นห้าพัน ยี่สิบบาทถ้วน)

ปล.เมื่อคืนได้สนทนากะคุณยักษ์
    แล้วคุณยักษ์บอกว่า เห้ย หมอหมา ถ้า คุณให้คนเดว 1 หมื่น กรูไปชัวร์
    ตอนนี้ผมให้เพิ่มอีกนะคับ หวังว่าคุณจะทำตามที่เหาไว้ด้วย
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

Senior Member OH-AE's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอแปงกำลังใจให้น้ายักษ์คับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ไปจิ ขี่ไป ขายไป กับถึงนามบอล เมื่อ ไร ก็จอดไว้นัน้เลย ( ขายแล้วครับ ขอบคุณทีมงานแลมเคลียร์ ด้วยครับ )
    ไม่ต้องกังวล ข้อความข้างบนยืนยันอยู่ ว่า ไปจิ ขี่ไป ขายไป ผมยังยึดมั่นว่าคุนไปแน่ๆ อันดามัน เดอะรีสอท ที่รอเพื่อนอยู่ปลาย เส้นทางแร้วละ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ OH-AE อ่านข้อความ
    ขอแปงกำลังใจให้น้ายักษ์คับ
    ขอบคุนสําหรับกําลังใจครับOH-AE

คุนขอมากรูจัดให้ เงินแสนไม่ใช้เรื่องยาก
    Name:  ภาพ.jpg
Views: 163
Size:  25.1 KB
    ปล. ไปวันไหนก้ใส่วันที่ได้เลย เช็คไม่เด้ง
    เวลาติดต่อ.......เที่ยงวันยันเที่ยงคืนครับ..........
    ...084-7822322...
    สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..

Bookmarks