(ทริปในฝัน ชลบุรี กรุงเทพ เกาะบาหลี อันดามันรีสอร์ท เกาะหลีเป๊ะ) - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: (ทริปในฝัน ชลบุรี กรุงเทพ เกาะบาหลี อันดามันรีสอร์ท เกาะหลีเป๊ะ)

Senior Member red hot's Avatar
    สถานที่
    VespaContourPhitsanulokClub
    ขอบคุณ
    0

ไม่มีเงิน ไม่มีตัง ไม่มีอะไร มีแต่ใจที่ให้ไป โชคดีตลอดเส้นทาง คุณคือคนที่ผมจะจดจำ

โอม เวสป้าคอนทัวร์พิษณุโลก
    "ผู้หญิง" ในอุดมคติ ... ของผมเอง !! นิสัยดี , มีเต้า , เหล้า ไม่กิน , บุหรี่ ไม่สูบ , ลูบหน้า ต้องเจอดั้ง , ยืมตังค์ ต้องกล้าให้ , ไฉไลเรื่อง ผ้าหลุด , สุดๆ เรื่องบนเตียง , คอเอียง เลี้ยงดูง่าย , ท่าไม้ตาย ตอนขย่ม , นมกระเพื่อม เมื่อออกวิ่ง , อยู่ไม่นิ่ง เมื่อปลุกปล้ำ , ลูบคลำ ต้องมีเสียง !!!

L@m_Pony's Avatar
    สถานที่
    70 ขับ ( club ของคนโตแล้วว)
    ขอบคุณ
    0

70club มอบให้ 10,000 บาท เพื่อlambretta สาย touring ตัวจริง
    Lambretta Thailand
    089-8128990

laan_ta@hotmail.com

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ano_funfun อ่านข้อความ
    คุนขอมากรูจัดให้ เงินแสนไม่ใช้เรื่องยาก
    แนบเอกสาร 2448883
    ปล. ไปวันไหนก้ใส่วันที่ได้เลย เช็คไม่เด้ง
    สุดว่ะเจ๊โน

เอางี้ งั้นพรุ่งนี้ 11 โมงเช้า ผมจะติดต่อทาง เพื่อนที่บาหลี ที่ชื่อ ari ให้คิดแผนการและเส้นทาง
    รวมไปถึงอาจจะให้เค๊าส่งแผนที่คร่าวๆ ที่พักระหว่างเมือง รวมไปถึง กฎระเบียบข้อบังคับมาให้ละกัน
    เพื่อสะดวกในการเดินทาง จะได้ไม่มีปัญหา ต่างบ้านต่างเมืองด้วย

ว่าแต่ตอนนี้งบแสนกว่าละ ชั้นขอไปแทนได้มะ 5555555555555555555555555
    ชั้นว่าชั้นเหลือเงินซื้ออะไหล่กลับมาแจกเพื่อนแน่เล ยว่ะ เค๊าบอกว่าอะไหล่แลม บาน
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ L@m_Pony อ่านข้อความ
    70club มอบให้ 10,000 บาท เพื่อlambretta สาย touring ตัวจริง
    นี่ก็ตัวจริง สายสนับสนุนการเดินทาง

ยังไงรบกวนพี่กล๊อฟสนับสนุนอะไหล่ในการซ่อมบำรุง ติดรถให้น้ายักษ์เค๊านิดหน่อยนะพี่
    เช่น อุปกรณ์ชุดเบรคหน้าที่น้ายักษ์ถนัด รวมไปถึง หัวเทียน และน๊อตล้อดีๆ เดี๋ยวยางในผมจัดการเอง
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Member
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ano_funfun อ่านข้อความ
    คุนขอมากรูจัดให้ เงินแสนไม่ใช้เรื่องยาก
    ปล. ไปวันไหนก้ใส่วันที่ได้เลย เช็คไม่เด้ง
    คนนี้ซิตัวจริง ..............**ดดดดดดดดดดดดดดดดดด

พุ่งนี้จะเอากระโปรงไปฝาก "ย" สักตัว ที่ทุกคนทำกันเเบบ
    นี้ไม่ใช้เค้าเกียดเธอนะ เเต่เค้าหวังดีมากกว่า อยากจะเตือน
    สติให้เธอรู้ว่า อย่าดีเเต่พูด(ขอขีดเส้นใต้) เงินทองเรื่องจิ๊บๆ
    (ปล.ไม่ได้อวดรวยนะคะ เเค่อยากดูใจคนมากกว่า)
    เวลาติดต่อ.......เที่ยงวันยันเที่ยงคืนครับ..........
    ...084-7822322...
    สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..

Dellortoon's Avatar
    สถานที่
    7 0 ' C THA
    ขอบคุณ
    0

ตูนนุ่น ขอมอบ นาฬิกา Swatch ตัว Top ใหม่แกะกล่อง (ตามรูป)

เครื่อง AUTOMATIC CHRONO ไม่ต้องกลัวถ่านหมด หาพิกัดได้ทั่วโลก ให้ไว้ใช้ดูเวลา

ขายหน้าร้านอยู่ 17500 บาท ราคาshop 23800 บาท
    ห้พี่ชายคนนี้เลย จะออกเดินทางมารับได้เลย

• รับสั่งของ-ประมูลของ ตามเว็บทั่วโลก ฝากหิ้วของด่วน ราคาย่อมเยา •
    • ebay • Amazon • Yahoo.jp • Abu dabi •

-----------------------------------------------------------
    ..... P. SINGHASENI .....
    119-2-26924-9 SCB.Bank
    749-2-30590-6 K.Bank
    ----------------------------------------------------------
    D E L L O R T O O N
    T. 0 8 6 5 5 5 7 9 5 9

โห....รวยยังเดวไม่พอ แถมใจด้วยครับ
    ไม่มีใครที่ไหนจามาหั้ย.....เพื่อนยัก ได้มากมายขนาดนี้ ทําฝันหั้ยเปนจีงได้
    คิดดูดีๆละกัน ยักเอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย หวังว่าคงได้ฟังข่าวดีนะจ๊ะ..............ยัก ไม่มีเพชร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แลมเคลียร์ : 06-03-2011 เมื่อ 04:58

สุดยอด ผมละนับถือพี่ยักจริงๆ ผมขอยกนิ้วให้เลย พี่คือที่หนึ่งเลย

รูป รูป  
    I love smallframe

ปากหมา แต่ใจตุ๊ด

สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

ถ้าน้ายักษ์ไปไม่ ชั้นขอไปเองได้ไหม แต่สปอนเซอร์ต้องเท่าเดิมนะ อาจจะลดได้นิดหน่อย

แหม กลับมาจะเอาอะไหล่มาฝากผู้สนับสนุนทุกคนเลย
    เดี๋ยวตกลงกันที่สนามบอลคืนนี้ดีก่า

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอกไปเลย เราคงไม่ไปหลอกๆๆๆๆ

เพราะที่คุยกันมาเป็นทริปปีนี้ ที่จะขี่ลง ใต้ ไม่ใช่หรอ ( เลยพูดไปว่าเลยไปบาหลีเลยป่าว )

แต่ตอนนี้มันเป็น ฉันต้องไปคนเดียวเลยหรอ อืม เข้าใจละ

สิ่งที่ฉันพูดไป เล่นไป มันเป็นการสร้างสีสัน ให้กับกลุ่มเพื่อนๆๆ น้องๆๆๆ ให้ยังคงผูกพันกัน
    ไม่รู้สึกห่างกันไกลเพราะเราไม่ได้พบเจอกันทุกๆๆวัน (แต่กลับเป็นเรื่องที่ทำให้ทุกคน คิดไปว่าผม เห่าๆๆๆๆ ก็ไม่ว่ากัน )
    ผม ผิดเอง ที่ทำให้เป็นเรื่องราวขึ้นมา ขอโทมานะที่นี่ด้วยครับ บายๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถ้าผมเป็นน้านะ

ถ้าผมเป็นน้านะผมจะดีใจด้วยซ้ำที่ผมจะขี่รถไปเที่ยวไ กล โดยไม่ต้องใช้เงินของตัวเองเลย
    ทุกคนที่ให้ ให้จริงไม่ได้พูดเล่น และอีกอย่างทุกคนที่ให้ก็เพื่อนน้า น้องน้าทั้งนั้น

ตอนแรกที่คุยกันอ่ะ มาเลเซียแน่นอน แต่ทีนี้ ผมไม่ได้ไปอยู่ด้วยที่ชลบุรีอ่ะ ทุกๆวันคุยไรกัน
    แต่มันอาจจะเป็นเพราะไอ้อ๋องเพิ่งกลับมาจากการขี่รถค นเดียวขยับซีขึ้นมา
    ก็เลยอาจจะไหลมาพอดีกะน้าที่ต้องขยับซีหนี (ในการพูดเล่นกันนะ)
    ประจวบเหมาะกะที่น้าพูดเรื่องบาหลี ขึ้นมาก็เลยกลายเป็นประเด็น

มันไม่ใช่เรื่องอะไรที่ต้องมาโกรธเกลียด หรือน้อยใจไรหรอก

ถ้าน้าไปจริง ทุกคนพร้อมช่วยเหลือ แถมเงินทองก็ให้กันครบตามที่บอก (ใครไม่ให้ก็ถือว่าเห่าเหมือนกัน)

ตามนั้นดีก่า ถ้าประเด็นนี้ทำให้น้าโกรธ หรือน้อยใจก็ขออภัย เดี๋ยวจะได้ให้ป๊อปลบกระทู้นี้ทิ้งไป จะได้จบ รักกัน
    เหมือนเดิม

แล้วก็มาสนามบอลได้

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณ.... ที่คนที่เป้นใจเดียวกัน

ฉัน ไม่ได้โกรธ หรือน้อยใจไรหลอก

ฉันก็ยังรักทุกคน เหมือนเดิม ไม่เคยเปลี่ยนใจไปรักใครมากกว่าเพื่อนๆๆกลุ่มนี้ที่ฉ ันมีหลอก

แต่วันนี้เพื่อนฉันจะมาดูรถจิ จะขายแล้วละจะไปปิดบัตรละ (ถ้ามันซื้อ)

( ขอโทษะด้วยที่ไม่ได้ไปเจอกัน แต่คิดถึงตลอดละ)

สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

รถขายเมื่อไหร่ก็ได้
    ขายรถก็เหมือนขายเพื่อนไปคนนึง

ไม่มีรถ แล้วจะคุยกะเพื่อนรู้เรื่องเหรอ

เรื่องปิดบัตรช่าง********เหอะ ใ้ห้มันทวงไป เดี๋ยวทางบริษัทจะไม่มีงานทำนะ

แค่นี้ เจอกัน

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ตกลงว่าเรื่องนี้...ขอให้มันจบไป.....
    ไม่ต้องเอามาพูดกันแล้ว
    มาพูดเรื่องที่มันเป็นไปได้ดีกว่า
    เมษานี้ จะมีทริป มาเลเซียนะ... ใครที่จะไป ก็รวมตัวกัน นัดวันไปทำ passport
    เอกบอกว่าคนละ 1030 บาท ค่าใช้จ่ายไม่น่าเกินคนละ 30000 บาท
    ******ขี่กันดีๆนะ*****
    Lambretta Sport Touring

Bookmarks