[ ขาย ] ขายเวสป้า 59 ทะเบียนแท้ 150cc - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขายเวสป้า 59 ทะเบียนแท้ 150cc

BOYD13's Avatar
    สถานที่
    ขี่กัน 2 คันกับน้องเมีย
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

เข้าใจว่าราคามันจะตั้งยังไงก็ได้ แต่.................................. ช่วยอัพล่ะกัน

Senior Member moofat's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

สวย มีทะเบียนด้วย

"ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน"

E-mail: zuperstar1@hotmail.com Mobile: 088-947-9780

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonCoreone อ่านข้อความ
    ความเห็นส่วนบุคคล (เฉพาะผมครับ)
    .................................................. .................................................. .....
    ราคารถสูงมากครับ
    เท่าที่ดูด้วยสายตา ของแต่งและอะไหล่แทบจะไม่มีอะไรแท้เลยครับ งานใหม่ล้วน ๆ

.................................................. .................................................. ......

สระอา วินชิว ไฟท้าย ฝาครอบล้อวีกาโน่ทั้งสามฝา พักเท้าวีกาโน่คนซ้อน
    ครอบตัวพี แก๊บ กันชนหน้า ครอบโช๊ควีกาโน่ หงอนหน้า เบาะหน้า-หลัง
    ไฟมอส แตร ตัวพี กระจกทุกบาน ทั้งหมดเป็นงานใหม่ครับ ไม่ใช่ของเดิม

ผิดพลาดประการใด ขออภัย มา ณ ที่นี้ครับ
    ขอบคุณที่ติชมครับ

แต่ผิดพลาดตรงที่ ของแต่ง มีพักเท้าViganoคนซ้อน ครอบโช๊คViganoแท้ครับ แต่ครอบโช๊คVigano ผมเปลี่ยนป้ายใหม่และชุบใหม่ เนื่องจากสภาพที่ได้มามันโทรมมากแล้วครับ

ส่วนอะไหล่เครื่อง และตัวถัง ทุกชิ้นแท้ทั้งหมดครับ กล้าให้เปิดเครื่องดูทุกชิ้นครับ แตรผมถือเป็นอะไหล่นะครับ รุ่นนี้เป็นแตรดำ ของเดิมติดรถมาทั้งดุ้น แต่ที่เห็นเป็นฝาครอปแตรครับ

ส่วนของแต่ง ตอนผมได้คันนี้มาจากคุณลุงเจ้าของรถมือแรก ก็ตามสภาพเดิม ๆ ที่ทุกคนจะคิดได้ที่คนแก่ อายุ 70กว่า ปัจจุบัน 80 กว่า จะใช้ครับ ซึ่งแกใช้ไปตลาด และสวนสุขภาพเพื่อออกกำลังกาย ซึ่งในเล่มชื่อเจ้าของรถตอนนี้เป็นชื่อที่สองครับ ถ้ามีคนเอาไปต่อคือชื่อที่สาม

เพราะงั้นมันเลยเป็นของแต่งใหม่ซะทั้งหมด ยกตัวอย่าง ฝาครอบล้อตอนที่ทำรถผมหาแท้ไม่ได้ต้องสั่ง สามเดือน เลยไม่เอาครับ

ส่วนราคาคือตั้งไว้ครับต่อรองได้แต่อยากให้เข้ามาดูร ถก่อนครับ

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำชี้แนะ ช่วยอัพ และติชมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย crazymann : 07-03-2011 เมื่อ 23:42

Member DonCoreone's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ครับผม ....
    ขออภัยด้วยครับ

พอดีครอบโช๊ค ตัวเพลทโลโก้ มันไม่แท้แน่ ๆ เลยคิดว่า ตัวครอบทั้งหมดคงไม่แท้ไปด้วย
    พอดีดูจากภาพอ่ะครับมันไม่ชัดด้วย

ส่วนพักเท้าผมขอความรู้ด้วยครับ ลองถ่ายรูปชัด ๆ มาอีกทีก็ได้ครับ
    โลโก้+พักเท้าตัวนี้ พอดีผมเคยเห็นแต่งานรีโปร
    ขอความรู้ด้วยครับ ว่าแท้กับรีโปรต่างกันยังไง
    (อันนี้ขอศึกษาจริง ๆ ขอเป็นวิทยาทานความรู้จริง ๆ ครับ)

โดยรวมรถสวยครับ ช่วยอัพละกันครับ
    ในรูปเป็นงานรีโปรครับ

Bookmarks