เป็นไงกันบ้างทริปนี้เล่าให้ฟังหน่อย

ชื่อกระทู้: เป็นไงกันบ้างทริปนี้เล่าให้ฟังหน่อย

Senior Member tee-9's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เป็นไงกันบ้างทริปนี้เล่าให้ฟังหน่อย

สำหรับพี่มีทุกอารมณ์
    /\3 Orbit club

Senior Member jecked's Avatar
    สถานที่
    orbit อยู่เสาชิงช้า เขาเปลี่ยนเสาใหม่แล้ว ไปดูบ้างรึยัง ห๋า..
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tee-9 อ่านข้อความ
    สำหรับพี่มีทุกอารมณ์
    .....สุดยอดเลยพี่....ถึงบ้านตี 4 ลางานครึ่งวัน......เหอะๆ......(ถูกหักโบนัดอีกแล้ว แฮ่ๆ)..ทริปนี้มีท้อนิดหน่อย..แต่ไม่ถอย....สู้ๆ.... ......ขอขอบคุณทุกคนที่ช่วยเหลือ ทริปนี้น้ำใจมีมากมาย ขอขอบคุณอีกครั้ง จะไม่ลืมทริปนี้เลย......

HELLO! GOOD RIDER ~%น้องสุดท้อง Orbit%~'s Avatar
    สถานที่
    Orbit club@เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

ทริปนี้ได้ทุก รสชาติ ครับ มีทั้ง สนุก หนาว ร้อน เหนื่อย เมา มืด ฯลฯ
    ที่ขาดไม่ได้ คือ ตำนาน ของทริปนี้
    ท.บ. = ทีโบน

Senior Member qp's Avatar
    สถานที่
    เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นุ้ยเองจ้า

ไม่รู้จะบรรยาย ออกมาเป็นคำว่ารายดีจ้า แต่ที่แน่สนุกมากเลย สนุกจนเสียงหายไปเลยเนี่ย ถือว่าเป็นทริปที่น่าจดจำไปอีกนานเลยค่ะ

ตำนานในทริปนี้คงจดจำกันไปอีกนานเลยพี่
    ๛ OrBiT cLuB ๛
    `’ The Kingdom Of Fanatic Old Bike `’

`’ยุคสมัยมันวนย้อนกลับกลับมาให้เราได้ชื่นชม
    และมีความสุขกับสิ่งๆ นี้ ได้ตราบนานแสนนาน `’

Senior Member emotionbirdrb's Avatar
    สถานที่
    ~O~r.b.i.t. CluB~
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .....อ..อ..บิ...ท.....

ทริปนี้ผมว่า มีทุกอารมณ์เลยครับ แต่ไม่มีอารมณ์เดียว คือ เหงา เหอะๆ ขอคุณทุกๆคนที่มีน้ำใจให้กันครับ ขอบคุณพี่กอล์ฟที่ให้ผมยืมรถขี่ และขอบคุณเพื่อนพี่ๆ กลุ่มต่างๆที่ร่วมเดินทางกับเรา :D และผมว่าทริปนี้คงเป็นที่จดจำชั่วลูกชั่วหลานเลย สนุกสุดๆ
    ++ การช่วยเหลือคนอื่น คือการที่เราจ่ายค่าเช่าของชีวิตที่อยู่ในโลกนี้+
    --- ก็ผม อนุรักษ์ของเดิมครับ ---
    --- ---
    ลำ ลำ กึ๊ก

Senior Member popteen's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Smile ป๊อปคับ

ด้วยคนคับ สาหนุกมาก มันส์มาก (แต่หนาวไปนิสสสส)
    ปล.ตอนที่พี่กลับ ผมโทรไปไม่ติดอ่ะพี่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย popteen : 12-12-2006 เมื่อ 18:16
    089-6134781 ธนาคารไทยพาณิชย์ 846-217053-8
    ขายเสื้อวง,ผ้าบาง,วินเทhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...892&highlight=

ขายร้องเท้าAdidas Nizza,Convrese Black Sabbath,Vans slip on ,มีหลายแบบhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...250&highlight=

ขายเสื้อ The Whohttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...846&highlight=

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมมากครับ เป็นกันเองดีชอบๆถูกใจมากสนุกดี ออบิตใจมากครับ ไว้เจอกันใหม่ครับ

Junior Member tong&now's Avatar
    สถานที่
    Real Spirit Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจมด้วยคน

สนุกมากแต่รู้สึกปวดขามากกว่า 555
    Tong & now Real 04
    Honda Classic C92 & Club Man 400
    Real Spirit Ratchaburi Bike & Scooter Team

มาตรฐาน 55555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jecked อ่านข้อความ
    .....สุดยอดเลยพี่....ถึงบ้านตี 4 ลางานครึ่งวัน......เหอะๆ......(ถูกหักโบนัดอีกแล้ว แฮ่ๆ)..ทริปนี้มีท้อนิดหน่อย..แต่ไม่ถอย....สู้ๆ.... ......ขอขอบคุณทุกคนที่ช่วยเหลือ ทริปนี้น้ำใจมีมากมาย ขอขอบคุณอีกครั้ง จะไม่ลืมทริปนี้เลย......
    โคตรตุ๊ดเลยอ่ะ ผมยังมั่ยด้ายนอนเลยครับพี่
    เพิ่งกลับจากทำงาน โคตรง่วงเลยครับ แอบปัยงีบในห้องน้ำตั้งหลายรอบแนะ

ทริปนี้สุดยอดครับ... ครบทุกรสชาดเจงๆ เหนื่อยมาก แต่ก้อสนุกมากเช่นกัน มั่ยมีคำบรรยายเจงๆ

ต้องขอโทษคณะเดินทางสายปิ่นเกล้าด้วยที่ผมพากลับแบบม ึนๆ มันก่งก๊งแล้วอ่ะครับ แต่ก้อเปนเกียรติอย่างยิ่งที่ทุกคนไว้จัยหั้ยนำทาง

ขอบคุณทุกๆ คนนะครับผมสนุกมากกับทริปนี้ ขอบคุณ " ORBIT "

ส่วนเรื่องรูปในกล้องผม เด๋วค่อยโพสหั้ยนะครับ ตอนนี้ตาลายปัยหมดแล้ว ...GooD NighT...
    Steve...ler

กูเนี่ยนะ "สารเลว" เมิงไปฟังใครมาวะ??? ::

Senior Member popteen's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tong&now อ่านข้อความ
    สนุกมากแต่รู้สึกปวดขามากกว่า 555
    ทำมาบ่น คราวหลังเด๋วจะเอา ยู50 ถีบ คลับแมน400 คืนล่ะกานนน ดีป่ะเพื่อน
    089-6134781 ธนาคารไทยพาณิชย์ 846-217053-8
    ขายเสื้อวง,ผ้าบาง,วินเทhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...892&highlight=

ขายร้องเท้าAdidas Nizza,Convrese Black Sabbath,Vans slip on ,มีหลายแบบhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...250&highlight=

ขายเสื้อ The Whohttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...846&highlight=

Senior Member สุขสำราญ's Avatar
    สถานที่
    ออบิท เสาชิงช้า
    ขอบคุณ
    0

มันมากบอกได้คำเดียว ทุกคนมีน้ำใจให้กัน ไม่ว่าจะเกิดเหตุการณ์ใดๆผมและพี่น้อง ออบิทจะไม่ทิ้งกันแน่นอนจากใจ
    ปล.เคยเห็น cl ท่อยกก็เยอะ แต่เมื่อคืนเจอc50ของพี่แก็บ ท้ายยกแน่กว่า/\2

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tong&now อ่านข้อความ
    5 5 5

REAL SPIRIT
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ popteen อ่านข้อความ
    ทำมาบ่น คราวหลังเด๋วจะเอา ยู50 ถีบ คลับแมน400 คืนล่ะกานนน ดีป่ะเพื่อน
    สงสารยู 50 ถ้าถีบคลับแมน ไม่อยากจะคิดว่าเครื่องยูจะเป็นยังไง......

Junior Member Step-Zero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจ็ค Wave เอง

สนุกมาก เหนื่อยมาก ง่วงมาก เมื่อยมากด้วย

เป็นความทรงจำที่ดี ที่หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว

ขอบคุณทุกทุกคนที่ทำให้เกิดความสนุกกันแบบนี้

Junior Member Frukie's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พังทุกทริป เซ็งอิบหาย

เปนทริปที่ สนุกที่สุดเท่าที่เคยไปมา สุดยอดครับ ออบิท สู้ๆ
    ปล.ท้ารถไม่พังจามันก่านี้em23 em23

Bookmarks